เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 05:29:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คงกระพันชาตรี ฟัน,แทง ไม่เข้า  (อ่าน 6824 ครั้ง)
Thatako
พญาหงษ์บินสูงพันวา ไม่เกาะไม้เล็ก
Full Member

คะแนน 17

ทางรอด

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 08:50:59 PM »

ขอบคุณครับ

มังกร ยามใหญ่ก็ฟ้อนเมฆเหินหาว   ยามเล็กก็ซ่อนเร้นตัวตน
 ถ้าปรากฏ ก็ปรากฏกลางฟ้า            ถ้าซ่อน ก็แทรกบังอยู่ในเกลียวคลื่น
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 08:56:26 PM »

สภาพ ยังสวย อยู่เลยครับ.................

ครับงามมากเหมือนเพิ่งออกจากพิมพ์หมาดๆ ........ พ่อท่านคล้ายวาจาสิทธิ์ วัดสวนขัน อ.จันดี นครศรีฯ ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ManStopper
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 10:21:18 PM »

จะเอาเล็บข่วน หรือเอาอะไรแทง ผมไม่ทราบ ................แต่ที่แน่ๆ แบบนี้"ฟันไม่เข้า" ชัวร์ครับ

ขำก๊าก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน
cyracuse
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 05:32:44 AM »

แบบนี้ได้ไหมครับ ฟันไม่เข้า Grin

ใครก็ได้ช่วยพาไปดัดฟันหน่อย ยิ้มีเลศนัย
จะเอาเล็บข่วน หรือเอาอะไรแทง ผมไม่ทราบ ................แต่ที่แน่ๆ แบบนี้"ฟันไม่เข้า" ชัวร์ครับ

ขำก๊าก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ฟันไม่เข้าทั้งน้าน
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 07:26:07 AM »

Grin..... Grin....... Cheesy

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
Nat_usp
เวลาเหลือน้อยแล้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 708

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นคืนสนอง

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 07:42:01 AM »

คงกระพันชาตรี ฟัน,แทง ไม่เข้า แต่ข้างหลังมีรอยเล็บเมีย + เลือดซิบๆ

แล้วตกลงว่า " มันเหนียวจริงไหมนี่ "  Huh
รอยเล็บเมียยังดีนะนาย Natt  ถ้าไม่ใช่รอยเล็บเมียซิ   ตายหยังเชียดเหยียดขาตรง

สิบกว่าปีก่อน ผมเรียกชื่อเมียผิด ไปเรียกชื่อกิ๊ก  กิ๊วก๊าว เกือบตายเหมือนกันครับพี่

รักในหลวงที่สุดที่ในโลก

เพียงดาวเบเกอรี่     http://forum.ayutthaya.go.th/index.php?topic=31931.0
Nat_usp
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 708

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 07:43:50 AM »

คงกระพันชาตรี ฟัน,แทง ไม่เข้า แต่ข้างหลังมีรอยเล็บเมีย + เลือดซิบๆ

แล้วตกลงว่า " มันเหนียวจริงไหมนี่ "  Huh

เอ่อ....เกิดอะไรขึ้นขอรับพี่ณัฐ

ต้องไปรวมพลที่บ้านไหมครับ...น้องเป็นห่วงขอรับ

Grin

เอ้า.....ผมก็นึกว่าจะไปรวมพลที่ ซึทาย่า ขำก๊าก

( มุกนี้จะขำเฉพาะกลุ่มครับ ขออภัย ไหว้ )

เพียงดาวเบเกอรี่     http://forum.ayutthaya.go.th/index.php?topic=31931.0
Nat_usp
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 708

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 07:46:16 AM »

ได้เลือดซิบ ซิบ  เป็นรอยข่วน  หรือ รอยจิก. อารมณ์ ของผู้กระทำมันต่างกันนะ . นายณัฐ.

แล้วมีเพิ่มรอยกัด ด้วยหรือเปล่า โดนตรงไหนบ้าง .. จะได้วินิจฉัยอารมณ์ได้ไม่คลาดเคลื่อน นัก.  ยิ้มีเลศนัย

ตรงแก้มก็มีครับพี่ ( 4 เล็บ ) โดนชก

แบบนี้ไม่น่าจะใช่รอยพิศวาสครับพี่

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 07:58:21 AM »

บอกแล้วก็ไม่เชื่อ  ว่าพี่ณัฐอย่าคิดหือทำการปฏิวัติเลย.... สุดท้ายเป็นไงละ คิก คิก
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 11:17:03 AM »

บอกแล้วก็ไม่เชื่อ  ว่าพี่ณัฐอย่าคิดหือทำการปฏิวัติเลย.... สุดท้ายเป็นไงละ คิก คิก

อย่างน้อยให้แกได้ลองหน่อยเถอะครับ ครู...จะได้ไม่ติดค้างอยู่ในใจง่ะ....

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 12:49:51 PM »

พี่ณัฐนี่ ใช่คนที่มีคนที่บ้านขยันๆ รดน้ำต้นไม้ตอนตีสองป่ะครับ  Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 02:40:15 PM »

Grin ใครหนังเหนี่ยว ยิง ฟัน แทง ไม่เข้า ผมอาสาลอง เยาะเย้ย

พี่ณัฐนี่ ใช่คนที่มีคนที่บ้านขยันๆ รดน้ำต้นไม้ตอนตีสองป่ะครับ  Grin

Angry นี่ตาซับ แอบเอามุขเราไม่ใช้นะ Angry
 Grin มุขนี้ใช้กับคนอื่นไม่ได้ นอกจากตาณัฐคนเดียว 555 เยาะเย้ย

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 03:48:43 PM »

คงกระพันชาตรี ใช้เกราะเลเว่ลทรี สิท่าน..

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 03:53:01 PM »

อย่างน้อยให้แกได้ลองหน่อยเถอะครับ ครู...จะได้ไม่ติดค้างอยู่ในใจง่ะ....

Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แหม พี่ต่อละก็ คิก คิก
Nat_usp
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 708

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 31, 2009, 10:17:50 AM »

โธ่.....ลุง submachine กับ NaiMai

ไม่ต้องจำอะไรแม่นขนาดนั้นหรอกครับ ลืมๆมันไปบ้างเถอะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์