เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 07:32:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คงกระพันชาตรี ฟัน,แทง ไม่เข้า  (อ่าน 6877 ครั้ง)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 04:09:04 PM »

อะไรจะคมเท่าเล็บเมีย  Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 04:23:44 PM »

คงกระพันชาตรี ฟัน,แทง ไม่เข้า แต่ข้างหลังมีรอยเล็บเมีย + เลือดซิบๆ

แล้วตกลงว่า " มันเหนียวจริงไหมนี่ "  Huh

เหนียวไม่เหนียวไม่รู้ครับรู้แต่ว่า "หมอนี่ฝีมือ เยี่ยม"

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
EAK1980 รักในหลวง
ชาติใดไร้รักสมัครสมาน จะทำการสิ่งใดก็ไร้ผล แม้ชาติย่อยยับอับจน บุคคลจะสุขอย่างไร
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

ไปได้ทุกที่.....ที่มีทาง ฅ.ฅนสร้างทาง

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 05:48:42 PM »

แบบนี้ได้ไหมครับ ฟันไม่เข้า Grin

ใครก็ได้ช่วยพาไปดัดฟันหน่อย ยิ้มีเลศนัย

Long Live The King

Thatako
พญาหงษ์บินสูงพันวา ไม่เกาะไม้เล็ก
Full Member

คะแนน 17

ทางรอด

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 05:57:23 PM »

ต้องแบบนี้ครับ "ของขลัง"   กันได้ ทั้งหมด ทั้งมีด ปืน ร่วมทั้งเล็บภรรยา  ฟันธง  แต่อย่าเอาไปลองนะครับ มันผิดผี

มังกร ยามใหญ่ก็ฟ้อนเมฆเหินหาว   ยามเล็กก็ซ่อนเร้นตัวตน
 ถ้าปรากฏ ก็ปรากฏกลางฟ้า            ถ้าซ่อน ก็แทรกบังอยู่ในเกลียวคลื่น
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 06:00:39 PM »

คงกระพันชาตรี ฟัน,แทง ไม่เข้า แต่ข้างหลังมีรอยเล็บเมีย + เลือดซิบๆ

แล้วตกลงว่า " มันเหนียวจริงไหมนี่ "  Huh

ได้เลือดซิบ ซิบ  เป็นรอยข่วน  หรือ รอยจิก. อารมณ์ ของผู้กระทำมันต่างกันนะ . นายณัฐ.

แล้วมีเพิ่มรอยกัด ด้วยหรือเปล่า โดนตรงไหนบ้าง .. จะได้วินิจฉัยอารมณ์ได้ไม่คลาดเคลื่อน นัก.  ยิ้มีเลศนัย

วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 06:06:43 PM »

ของขังแท้ๆครับ Grin Grin

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 06:22:49 PM »

ชอบฟันไม่เข้า  Grin

จะเอาเล็บข่วน หรือเอาอะไรแทง ผมไม่ทราบ ................แต่ที่แน่ๆ แบบนี้"ฟันไม่เข้า" ชัวร์ครับ

ขำก๊าก

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 06:26:19 PM »

บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 06:51:01 PM »

ของขังแท้ๆครับ Grin Grin

แม้...ดูอยู่ตั้งนาน... มุขนี้ไปเอามาจากไหนน้อ...เมื่อไหร่จะปล่อยมันสะที...    ขำก๊าก ขำก๊าก 

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 07:07:47 PM »

มีเพิ่มรอยกัด

พี่ โร๊ด  ครับ   ถ้าเจอรอยนี้ มีหวังครับ.............

แม้จะอยู่ส่วนใด ของตำแหน่ง...............

ตายแน่ ตายแน่ ...............

โดน.................

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 08:05:09 PM »

ต้องแบบนี้ครับ "ของขลัง"   กันได้ ทั้งหมด ทั้งมีด ปืน ร่วมทั้งเล็บภรรยา  ฟันธง  แต่อย่าเอาไปลองนะครับ มันผิดผี
สิ่งนี้คืออะไรหรอครับ

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 08:13:48 PM »

เป็น เสือ
แต่ของ อ. ใด
ไม่เดาครับ
    ยิ้มีเลศนัย

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Thatako
พญาหงษ์บินสูงพันวา ไม่เกาะไม้เล็ก
Full Member

คะแนน 17

ทางรอด

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 08:26:15 PM »

เสืออาจารย์เฮง ไพรวัลย์ เขาว่างั้นครับ ของเก่า เหลาเย่

มังกร ยามใหญ่ก็ฟ้อนเมฆเหินหาว   ยามเล็กก็ซ่อนเร้นตัวตน
 ถ้าปรากฏ ก็ปรากฏกลางฟ้า            ถ้าซ่อน ก็แทรกบังอยู่ในเกลียวคลื่น
Thatako
Full Member

คะแนน 17

ทางรอด

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 08:39:50 PM »

นี่ไปลื้อเอาของขลังในบ้านมาให้ชม หลวงพ่อคล้าย รุ่นปืนคู่ ต้องไปถามคนใต้ดู ไม่เชื่อก็อย่าลบหลู่นะครับ เดี๋ยวบาป

Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 08:44:03 PM »

สภาพ ยังสวย อยู่เลยครับ.................

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์