เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 08:16:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอายังไงกับมันดี  (อ่าน 3609 ครั้ง)
4FU
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 02:49:03 PM »

ถ้ามีเพือนคนหนึ่ง รักชาติ รักประชาธิปไตยเหมื่อนกับเรา

เรากลับมาจากเวที พธม ที่ไรมันก็จะมานั้งคุยด้วยทุกครั้ง    ..............  " เฮ้ยๆพี่น้องพันธมิตรผู้รักชาติกลับมาแล้ว "

" เป็นไงมั่งมึงสนุกไหม "
" คนเยอะไหม "
" หญิงสวยๆเพียบเลยไหม "
" เจอคนนั้นไหม เจอคนนี้ไหม ( หมายถึงคนดังๆ )"

108 - 1009 เรื่องที่มันถาม ยิ่งดึกยิ่งคุยกันออกรสชาติ  "ไอ้ฟูครั้งหน้ามึงไป มึงชวนกูด้วยสิว่ะ มึงก็รู้ว่ากู พธม ผู้รักชาติเหมื่อนมึง"

ไอ้นี่มันปากหวานจริงๆ ไอ้ฟูก็ชวนมันทุกครั้งที่ไป แต่มันไม่เคยว่างซักครั้ง " ก็มึงชวนกูตอนมีงานทุกที ไอ้ตอนไม่มีงานมึงก็ไม่ชวนกู "
   " ถ้ากูว่าง กูไปแน่ ไม่เชื่อมึงเอามีดมากรีดแขนกูดูเลย เลือดที่ไหลออกมามึงอย่าตกใจนะถ้ามันเป็นสีเหลื่อง "

ปากหวานเสมอต้นเสมอปรายไอ้นี่ มันทำให้ไอ้ฟูยิ้มออกทุกครั้งที่คุยกับมัน ถึงมันจะไม่เคยออกเงินเลี้ยงเบียร์ไอ้ฟู
 แต่อย่างน้อยมันก็คือ พธม เลือดสีเหลื่องแบบไอ้ฟู

ยิ่งกินยิ่งเมา ยิ่งเมายิ่งคึก สุดท้ายก็ไปลงกันที่สถานเริงรมณ์ ที่มีหญิงขายบริการ
 " พี่น้องพันธมิตรผู้รักชาติ จัดหญิงให้เราหน่อยนะ คนเรามีเงินไม่เท่ากัน แต่หัวใจเรามีให้เพื่อนหมดใจ "

ปากหวานเสมอไม่เคยเปลี่ยนแปลง " จัดไปเพื่อนเดี๋ยวกูออกตังให้ ชอบคนไหนก็เลือกเอา "

เป็นอย่างนี้เกือบจะทุกครั้ง  ..................................

จนมาเมื่อวาน ไอ้ฟูเข้าไปดูที่เว็ปคนเสื้อแดง เห็นไอ้เพือน พธม ตัวดี มันไปชุมนุมประท้วงกับเค้าด้วย

" กูมาด้วยใจไม่มีใครจ้างโว๊ย "  <<<<<<<<<<<<  ป้ายที่มันชูไว้เหนือหัว ใส่เสื้อแดง ผูกผ้าพันคอสีแดง

ไอ้นี่แสบจริงๆ เดี๋ยวผมจะฟ้องเมียมัน ว่ามันแอบไปเที่ยวซ่องมา

ไอ้เสื้อเหลื่องตัวปลอม งานนี้มึงตายแน่ๆ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 02:55:47 PM »

เออเนอะ   เอาไงกะมันดี   ขำก๊าก   ขำก๊าก

"พี่น้องพันธมิตรผู้รักชาติ จัดหญิงให้เราหน่อยนะ "

ดอกนี้ ได้ใจจริง ๆ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 02:56:54 PM »

กั๊ก กั๊ก ผมก็ พธม. ครับคุณฟู เลี้ยงน้ำผมแค่เป็นขวดก็ได้ครับ ไม่ต้องเป็นอ่าง อิ อิ ขำก๊าก ขำก๊าก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 03:02:45 PM »

5555 เอาละ พันธมิตรผู้รักชาติเลือดสีเหลืองจะได้มีเลือดสีแดงออกมาท่วมตัวคราวนี้แหละ  โดนทั้งเพื่อนทั้งเมีย ขำก๊าก

hangseri - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -154

มนุษย์ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 03:03:13 PM »

เจ๋งจริงๆครับ
phot99
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 03:27:03 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 03:50:32 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำถึงขำมากกกกกกก.....ครับ งานนี้

ไหว้

เอาเบาะๆพอนะครับ อย่าให้ถึงกับเลือกตกยางออก

คิก คิก

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 03:53:27 PM »

Grin Grin

dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 04:24:36 PM »

Grin Grin
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 04:25:14 PM »

เพื่อนก็คือเพื่อนการเลือกข้างใดข้างหนึ่งย่อมเป็นสิทธิ์ของเพื่อน.....แต่เพื่อนแมวๆแบบนี้หลอกกินหลอกให้พาเที่ยว
บ้องหูสักสองทีแล้วเลิกคบ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 04:36:19 PM »

มีอย่างงี๊ด้วย Shocked

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 04:39:19 PM »

ตกใจ แบบนี้ต้องจัดการตามวิถีของเจ้าพ่อครับน้าฟู  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 04:50:06 PM »

สักพักก็จะได้รู้กันแล้วครับ  ว่าเลือดสีเหลืองหรือแดง คิก คิก คิก คิก คิก คิก
   กลัวแต่เดี๋ยวเพื่อนคุณ 4fu จะตอบว่า "ถึงเลือดกูจะแดง แต่หัวใจสีเหลืองนะโว้ย..." ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 04:51:46 PM »

เรียนถามว่า...

ถ้าเพื่อนสองหน้าเค้าเเจ้งกับเมียเค้าว่าท่าน4FU คือ James Bond  เป็นจ่ายค่าเด็ก  ท่านจะเเก้ต้วเช่นไรครับ

ต้องหาทางปิดทางหนีไว้ก่อน  ฝากตีเเมวให้เข็ดเลยนะครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 07:29:11 AM »

ญาติผมคนนึงเหมือนกัน ทราบว่า31เมื่อกี้ลงไปกะเขาด้วย ผมได้ข่าวก็เสียใจนิดหน่อย อย่างว่าหละนะคนเราคิดต่างกัน แต่แกให้คำตอบผมมาว่า
ไปกะเสื้อแดงใด้ไปเที่ยวตั้งหลายที่ สนามหลวงมั่ง วัดพระแก้วมั่ง ตลาดน้ำมั่ง อาหารก็ได้กินดีรถฟรีตังค์ก็มีให้ใช้ พอจะกลับก็ใส่เสื้อแดงมานั่งฟังนิดหน่อยเป็นใช้ได้ ผมมาคิดอีกที่เออ...จริงอย่างเขาว่าไปสู้มาแทบตายได้มาแค่นี้ สู้เพื่อประชาธิปัตย์ กะท่านเนวินแท้ๆ กินผัดหมี่กันดีกว่า....
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์