เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:37:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจอแบบผมบ้างหรือปล่าว  (อ่าน 5740 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 02:59:53 PM »

บอกว่าเป็นลูกจ้าง เงินเดือน 4800 ครับ...
เงินเดือนยังไม่พอใช้เลย...
ได้ผลทุกที... Grin Grin Grin

วิธีนี้เข้าท่าครับ... เดี๋ยวต้องลองเอาไปใช้... Grin Grin Grin เพราะที่ผ่านมาใช้วิธีปฏิเสธแล้วกดวางไปเลย...
วี
Jr. Member
**

คะแนน 10

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 04:10:39 PM »

อ่านกระทู้นี้จบ อยากให้โทรมา ก็ไม่ยอมโทรมาสักที รอนานแล้วเนี่ย Cheesy
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 04:40:57 PM »

เคยโดนเหมือนกันครับ ก็บอกเขาไป ว่าโทรมาขัดจังหวะทำไม กำลังFอยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 05:03:43 PM โดย เสือใบ(boon) » บันทึกการเข้า

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 07:04:03 PM »

เคยโดนเหมือนกันครับ ก็บอกเขาไป ว่าโทรมาขัดจังหวะทำไม กำลังFอยู่

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 07:23:27 PM »

Grin ตกใจอะไรพี่ปู พี่บุญเขาหมายถึงกำลังทำ Fitness ร่างกาย ใช่ป่ะครับพี่บุญ เยาะเย้ย

Grin แต่ผมว่าไม่ใช่ 555 เยาะเย้ย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 07:31:15 PM »

ที่โอรำคาญจะเป็นพวกประกันอ่ะค่ะ แค่เท่าที่มียังจะจ่ายไม่ไหวเลย ยังจะยกเลิกบางกรมธรรม์เลย ยังจะให้ตูซื้อเพิ่มอีก แลบลิ้น

เดี๋ยวผมจะโทรไปบอกพวกนั้นก่อน ว่าหากโทรเข้าเบอร์นี้ อันดับแรก ให้บอกว่า มี...อร่อยจะเสนอ..........

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 07:36:37 PM »

ตกลงว่า รูปนั้น ชัดเปล่าพี่บุญ ?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 08:19:12 PM »

ตกลงว่า รูปนั้น ชัดเปล่าพี่บุญ ?
ต้องอะไรกันแน่ ยิ้มีเลศนัย

boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 08:31:06 PM »

ต้องอะไรกันแน่ ยิ้มีเลศนัย
ไม่มีอะไรครับ ภาพดุไม่ได้ Grin
จริงๆเราก้ไม่อยากพุดหยาบคายกับเขา เข้าใจว่าเขาเองก็ต้องทำตามหน้าที่ ของอาชีพนี้ แต่พูดดีๆกับเขาแบบเกรงใจ
เขาจะไม่หยุด และไม่ยอมวางสาย พูดเหมือนอ่านบท  พอพูดแบบนี้ไปเขาก็ไม่กล้าคุยนาน

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 11:19:57 PM »

ต้องกดอัดเสียง เอาไปเป็นหลักฐานประกอบ ได้มั้ยครับ

การที่เขาเสนอขายเรายังไม่เป็นความผิดครับ  แค่ประกอบคำฟ้อง
จะเอาความได้ ตรงที่ได้เบอร์และข้อมูลเราจากที่ไหน  ซึ่งจะถูกเทรนมาให้ระวังเต็มที่อยู่แล้ว

เวลาพวกนี้โทรมา ผมย้อนถามกลับอย่างนี้ทุกที...

เขาจะรีบกล่าวอำลาไปในทันทีครับ...คิก คิก
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 05:13:03 AM »

ข้อมูลส่วนตัวเหล่านี้
ส่วนมากจะหลุดออกมาจาก บัตรเครดิตของพวก none bank ครับ...

ไม่จริง  จริงจริงนะ...

ผมไม่มีบัตรพวก none bank เเม้เเต่ใบเดียว  ก็ยังมีโทรมาอาทิตย์ละสี่ครั้งเป็นอย่างน้อย

ข้อมูลผมว่ามันมาจากเเบงค์ หรือ ศูนย์ข้อมูลเครดิตที่เเบงค์ต้องส่งไปประจำทุกปีเเล้วมีหนังสือเเจ้งมาที่บ้านว่าได้มีการส่งข้อมูลไปเก็บ

แฟนผมใช้บัตรเสริมมีโดนโทรมารบกวนประปราย  เเต่ไม่เท่าผม

เคยเจอพวกต่อยหอยไม่รู้กินพริกมาก่อนโทรรึไง  พูดไม่เว้นช่องไฟผมเลยเปิดสายไม่กดทิ้งเเล้ววางเครื่องไว้เเล้วปล่อยให้หล่อนต่อยหอยคนเดียว  พอหอยไหม้เลิกต่อยคงวางสายเเล้วเครื่องผมตัดสายเข้าโหมดสเเตนบายเองครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 05:22:57 AM »

ส่วนมากจะหลุดออกมาจาก บัตรเครดิตของพวก none bank ครับ...

ผมไม่มีบัตรพวก none bank เเม้เเต่ใบเดียว  ก็ยังมีโทรมาอาทิตย์ละสี่ครั้งเป็นอย่างน้อย

ข้อมูลผมว่ามันมาจากเเบงค์ หรือ ศูนย์ข้อมูลเครดิตที่เเบงค์ต้องส่งไปประจำทุกปีเเล้วมีหนังสือเเจ้งมาที่บ้านว่าได้มีการส่งข้อมูลไปเก็บ

แฟนผมใช้บัตรเสริมมีโดนโทรมารบกวนประปราย  เเต่ไม่เท่าผม

เคยเจอพวกต่อยหอยไม่รู้กินพริกมาก่อนโทรรึไง  พูดไม่เว้นช่องไฟผมเลยเปิดสายไม่กดทิ้งเเล้ววางเครื่องไว้เเล้วปล่อยให้หล่อนต่อยหอยคนเดียว  พอหอยไหม้เลิกต่อยคงวางสายเเล้วเครื่องผมตัดสายเข้าโหมดสเเตนบายเองครับ

Grin ตาหนุ่มเลือดเย็นว๊า ปล่อยนั่งมองดูหอยน้องเค้าไหม้หน้าตาเฉย Grin

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 08:19:47 AM »

Grin ตาหนุ่มเลือดเย็นว๊า ปล่อยนั่งมองดูหอยน้องเค้าไหม้หน้าตาเฉย Grin
เนะๆเดี๋ยวกระทู้กลายพันธ์อีกหรอก คิก คิก

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 09:12:48 AM »

เอ๊ะ...ผ่านมาได้ยิน...อะไรหอยๆ.. Huh

ไหนๆอยู่ไหนครับพี่จอย... Grin

The best way to predict the future is to invent it.
ภูปทุม-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 89

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 10:42:00 AM »

เหมือนกันครับ วางบนโต๊ะปล่อยให้พล่ามตามสะดวก ซักพักค่อยมาเอาเครื่อง คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
.
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์