เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:26:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ครบ ๑ ปีแล้วครับ  (อ่าน 1731 ครั้ง)
คนแปลกหน้า - รักในหลวง
" ลุกปืน สั่งให้ไปได้แต่สั่งให้หยุดและเรียกกลับไม่ได้ "
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 126

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 12:39:24 AM »

คือว่าวันนี้เป็นสมาชิกเวปฯได้ ๑ ปีพอดี  อยากจะขอบคุณ พี่ๆน้องนะครับที่ได้ให้ความรู้ผ่านกระทู้ต่างๆมามากมาย โดยที่ตัวผมเองไม่เคยได้ให้ความรู้อะไรเลย(คือไม่มีความรู้จะให้น่ะครับ)  ก่อนหน้านี้เคยเป็นคนที่ชอบอ่านหนังสือ ก็เลยคิดว่าตัวเองน่ะมีความรู้รอบตัวมากๆ  แต่พอเข้ามาอยู่ในเวปฯนี้ก็เลยรู้ว่าไอ้ที่เรารู้น่ะแค่หางอึ่ง ก็เลยอยากจะขอบคุณท่านทั้งหลายผ่านเวปฯแหละครับ สำหรับความรู้ และมิตรภาพที่มอบให้แม้จะอยู่ห่างไกล แต่แสนจะใกล้ชิด ไม่เคยเจอหน้าตาแต่ก็รับรู้ได้ถึงมิตรภาพที่ได้รับ   ขอขอบคุณ ผู้พันทั้ง ๒ ท่าน พี่โร้ด พี่ยอด พี่วัตน์ พี่ซับแมชชีน  ลุงสหายแป๋ง นายสมชาย(ฮา)  คุณจอย ฮันเตอร์  คุณ วิลแฮม เทล คุณเป้า คุณชิว   คุณบุญ(เสือใบ) นายไม้  นายหนุ่ม๑๙ นายมะขาม  คุณ .๔๐สมิทแอนเวสสันต์ ที่ไม่ควรขาดรายชื่อไปอย่างยิ่งก็คุณผองพัฒน์ และอีกเยอะแยะที่ไม่สามารถเอ่ยชื่อในที่นี่ได้หมดเพราะจำไม่ได้ว่าในเวปฯนี้มีใครมั่ง  แต่ก็ขอขอบคุณทุกท่านมา ณ.ที่นีด้วยครับ
                                                                                                                        ด้วยความจริงใจ ไหว้

คนเผชิญโชค
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 12:40:55 AM โดย คนเผชิญโชค » บันทึกการเข้า
E21ZUC + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 12:43:33 AM »

หลงรัก ยินดีด้วยครับ เวปนี้มีแต่ความรู้ ไหว้

D-MAX   สีดำ  ขึ้นลำ   ลดนก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 12:51:27 AM »

มิตรภาพสำคัญที่สุดครับ ช่วยกันรักษา  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 12:53:38 AM »

ผมก็กำลังจะครับขวบเหมือนกันครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

นายกระจอก
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 12:58:37 AM »

- - หุหุ  ยินดีด้วยครับ

อย่าหวังพึ่งคนอื่น  ถ้าไม่หัดพึ่งตนเองก่อน
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 01:02:35 AM »

ด้วยความยินดีครับ คุณ คนเผชิญโชค. การได้เพื่อน ในหมู่คนที่ชอบอย่างเดียวกัน

ต่างเป็นทั้งผู้ให้ และเป็นทั้งผู้รับ ต่างกันแต่โอกาส เท่านั้นเองแหละครับ.  Cheesy

deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 02:29:19 AM »

ครบปีเดือนนี้เหมือนกัน ดีใจที่ได้อยู่ในหมู่คนที่ชอบอย่างเดียวกันครับ
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 03:18:56 AM »

Smiley ยินดีด้วยครับ ผมเชื่อว่าคุณ.คนเผชิญโชค ก็ได้ให้มิตรไมตรี, น้ำใจ, ความห่วงใย ต่อเพื่อนสมาชิกเช่นเดียวกันกับเพื่อนสมาชิกหลายๆ ท่านในนี้เหมือนกันครับ แค่เท่านี้ก็เพียงพอแล้วครับสำหรับ "เพื่อน"

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 03:46:59 AM »

ขอครบรอบด้วยคนนะครับ    1 ปีกับ 2 วันเศษ......และที่ประทับใจอีกอย่างคือ น้ำใจ ครับมากล้นเลย ..ความรู้มีมากมาย เลยครับ พี่ หลายๆท่านแจก  ไม่อั่นเลย แบบที่เรียกว่า ของฟรีมีที่นี่.  ไหว้

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 04:01:41 AM »

Grin ยินดีด้วยครับ และเป็นสมาชิกร่วมกับพวกเรานาน ๆ ครับ แบ่งปันความรู้แก่สมาชิกใหม่และกำลังจะมาใหม่ด้วยกันต่อไปครับ Grin

น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 07:34:23 AM »

..ครับ.ยินดีด้วยครับ..ว่าแต่จะเลี้ยงที่ไหนครับ.. คิก คิก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 07:40:30 AM »

ชวนกันมั่งเน้อ... Grin
MP 436
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 08:19:17 AM »

สุขสันต์วันครบรอบเข้าเวปอวป. ๑ปีครับ Grin Cheesy
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 08:21:43 AM »

ด้วยความยินดีครับ  ไหว้

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 08:43:12 AM »

เข้าง่าย..ออกยากครับเวปนี้....
หน้า: [1] 2
  พิมพ์