เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:28:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตร.รวบ"หทัย"นักแข่งรถหน.แก๊งงัดตู้เซฟไหวทันซิ่งรถหนี  (อ่าน 9098 ครั้ง)
สุกรจากโลกันต์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 68

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 05, 2009, 06:48:52 PM »

ไม่ใช่อูซี่ ครับแต่เป็นเอ็ม 3 ขนาด 11 มม. อูซี่ มีแต่ 9 มม. ครับ

สีใหนก็ช่าง ถึงยังไงก็เป็นคนไทย อยู่ใต้เบื้องพระยุคลบาท
ถือเป็นมงคลแห่งชีวิต
ยังรักสาวขเมร จะเจ็บอีกกี่ทีก็ยอม
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 04:49:46 AM »

ขับขึ้นมอเตอร์เวย์ แต่จับไม่ได้....... ตำรวจตามด่านแถวนั้น ไปไหนหมด.........

ขับเร็วมากครับตำรวจมองไม่เห็น Grin Grinหรือเห็นก็ตามไม่ทันเลยไม่ตาม อิอิอิ Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 08:00:03 AM »

จริงหรือปล่าวครับที่เขียนว่า "จนอย่ามา" ที่อู่ของหมู หากจริงขอให้ติดคุกนานๆ ครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 09:50:45 AM »

ตกใจ
ครับ
อ่านข่าว เข้าบ้านหลัง 1 ได้เงินสด 60 ล้าน  โห............ใจแตกแน่
ใครหนอช่างเก็บเงินสดไว้ที่บ้านตั้ง 60 ล้านบาท
 หลงรัก

มีบางสาขาอาชีพ จำเป็นต้องหมุนเวียนในรูปแบบเงินสดครับ 
เช่น ตามตลาดสดขนาดใหญ่ , จิวเวอรี่ , นักการเมืองช่วงหาเสียง เป็นต้นครับ

ที่เห็นถูกปล้นกันบ่อย คือวันเงินเดือนออก เพราะบางโรงงานจ่ายในรูปแบบเงินสด
ไม่ต้องการผ่านระบบบัญชีธนาคารยังมีอยู่มาก

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 09:55:26 AM »

ดูจากภาพข่าว มีบราวนิ่งเบบี้ แกะลายทองด้วย ...............  อิอิิอ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
MP 436
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 11:13:41 AM »

ว่าแต่ว่า หมูบิน นี่เข้ามาเป้นสมาชิกเวปปืนนี่ด้วยหรือเปล่า
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 11:23:46 AM »

ผมอยากรู้ว่าเจ้าทรัพย์  200 ล้านเป็นใคร......สังเกตจากทรัพย์สินของ คุณสุพรรษา เนื่องภิรมย์ หายไปตั้งแต่ปี 50 ตำรวจไม่คลำคดี  รวมทั้งเจ้าอื่นด้วย แต่พอทรัพย์สินเจ้าของบ้านที่ธารารมย์ หาย 200 ล้าน เมื่อสิ้นปี 51 ตำรวจบอกว่าใช้เวลาตามคดีนี้ 1 เดือน จึงรู้เบาะแส ผมว่าเจ้าทรัพย์ 200 ล้าน ท่านนี้ไม่ธรรมดาแน่ๆ งานนี้คงไม่รอด ถ้ารอดไม่ติดคุกก็คงใช้ชิวิตลำบากแน่ๆ.......หากเป็นประเทศบ้านป่าเมืองเถื่อน ผมรู้อย่างนี้ว่าใครเป็นคนขโมย รับรองหัวขโมยมีสิทธินอนดูแมลงวันตอมตัวเองแน่ๆ...

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 01:25:36 PM »

ว่าแต่ว่า หมูบิน นี่เข้ามาเป้นสมาชิกเวปปืนนี่ด้วยหรือเปล่า

ดูจากข่าวช่อง 3 เขาว่าหมูบินเป็นอีกท่านนึงนะครับ  แต่เลิกแข่งไปแล้ว 

นายคนนี้ ฉายา "หมูสกปรก"

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 01:43:02 PM »

ขอเดายี่ห้อของตู้เซฟเล่นๆก่อนค่ะว่ายี่ห้อ ช.อั๊บ หากใครทราบว่ายี่ห้ออะไรวานบอกค่ะ เพราะอยากรู้ว่าตัวเองจะทายถูกมั๊ย เพราะไม่มีปัญญาซื้อตู้แพงๆใช้อ่ะค่ะ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 02:04:28 PM »

ถ้าผมจำไม่ผิด หมูบินเป็นฉายาของ พนัส ควรสถาพร

รักเธอ....ประเทศไทย
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 02:05:39 PM »

ผมอยากรู้ว่าเจ้าทรัพย์  200 ล้านเป็นใคร......สังเกตจากทรัพย์สินของ คุณสุพรรษา เนื่องภิรมย์ หายไปตั้งแต่ปี 50 ตำรวจไม่คลำคดี  รวมทั้งเจ้าอื่นด้วย แต่พอทรัพย์สินเจ้าของบ้านที่ธารารมย์ หาย 200 ล้าน เมื่อสิ้นปี 51 ตำรวจบอกว่าใช้เวลาตามคดีนี้ 1 เดือน จึงรู้เบาะแส ผมว่าเจ้าทรัพย์ 200 ล้าน ท่านนี้ไม่ธรรมดาแน่ๆ งานนี้คงไม่รอด ถ้ารอดไม่ติดคุกก็คงใช้ชิวิตลำบากแน่ๆ.......หากเป็นประเทศบ้านป่าเมืองเถื่อน ผมรู้อย่างนี้ว่าใครเป็นคนขโมย รับรองหัวขโมยมีสิทธินอนดูแมลงวันตอมตัวเองแน่ๆ...

อ่านในข่าว.....เป็นประธานฯบริษัท เพาวเวอร์ พี......บริษัทมหาชนที่ทําหม้อแปลงไฟขนาดใหญ่ตามเสาไฟฟ้าที่เราเห็นๆทั่วไปน่ะครับ....

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 04:04:39 PM »

จริงหรือปล่าวครับที่เขียนว่า "จนอย่ามา" ที่อู่ของหมู หากจริงขอให้ติดคุกนานๆ ครับ

ดูข่าว ช่อง 3 เมื่อคืน เห็นป้ายที่อู่ครับ ว่า ''จนอย่ามา '' รถหรูราคาแพงจอดอยู่เพียบ ใน หน้า นสพ. แก๊งค์นี้ มี นิสสัน GTR ของเล่นราคาแพงขับด้วย   
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 08:41:59 PM »

หมั่นใส้มันมากๆ ไม่เกี่ยวว่าผมจนหรือรวยแต่แสดงตัวตนแบบมองคนที่เงินนี่เท่ากับเยี่ยวรดหัวใจคนทั่วไปเลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 08:46:41 PM »

ตกลงไม่ใช่ "หมูบิน" ต้นตำรับนะครับ

หมอนี่มันของเก๊...

ปืนที่มีเป็นกุรุส ก็คงโจรกรรมมา ไม่ได้ซื้อเอง

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 09:48:56 PM »

ถ้าผมจำไม่ผิด หมูบินเป็นฉายาของ พนัส ควรสถาพร

...ถ้าผมจำไม่ผิด ผมก็ว่าเป็นอย่างที่คุณ worth ว่าไว้ครับ ผมยังจำสมัยที่คุณพนัสเอาเจ้ามินิไปวิ่งแข่ง Quarter Mile ที่แถวสวนสยามได้ดีครับ สมัยนั้นใครมีมินิใส่ Webber ต้องปรึกษาคุณมนัสเกือบทุกราย...  Cheesy Cheesy Cheesy

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์