เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 11:23:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณเต๋า บางเขน หายไปไหน  (อ่าน 9442 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #90 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 12:22:09 PM »

พี่โป่งตัวนี้ ลาม่าหรือเปล่าครับพี่ .38 ซุปหรือเปล่า

ยี่ห้อ star ของ สเปนค่ะ Wink
อ้าว Grin พี่นีกว่าของคุณโป่ง จิงฮง

โดนชก งั้นแก้ใหม่ก็ได้ค่ะพี่ โอผิดไปแว๊ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยี่ห้อ star ของของคุณโป่ง จิงฮง ต้นทางมาจากสเปนค่ะ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #91 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 06:48:56 PM »

มาต้อนรับคุณเต๋ากลับบ้านครับ  Grin
น้ำตาจะไหลเลยครับพี่....ซึ้ง....ฮือๆๆๆ......ขอบพระคุณ พี่ น้า  เพื่อน น้อง เจ๊... อาจารย์ทั้งหลาย ที่ต้อนรับเด็กหลงทางกลับบ้านครับ ......
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #92 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 07:01:55 PM »

ยังอยู่...ก็ดีใจ...
คิดถึงพี่ชัยครับ........ยังอยู่ ยังไม่จากไปไหน .....
ถ้าวันไหนจากไปจริงๆ จะให้เพื่อนส่งข่าวมาบอกครับ ..
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #93 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 07:03:49 PM »

คิดถึงครับ  Smiley
[/quot
ผมใช้ตัวหนังสือ แสดงความรู้สึกที่อยู่ในใจได้ไม่หมดจริงๆ ครับ กราบขอบพระคุณที่ธำรงที่เคารพ ที่กรุณาคิดถึงครับผม ..
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #94 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 07:07:06 PM »

จารย์เต๋าผมกลับมาแล้ว Grin

หิวเลย Grin

หาของกินก่อน
ขอบพระคุณครับพี่ไม่ค่อยแม่น ( โกหก...เพราะเชื่อว่าจริงๆ แล้ว แม่น...แหงๆ)  ผมคิดถึงบ้านหลังนี้ เสมอครับ
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #95 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 07:09:01 PM »

อิอิ...มีแต่คนคิดถึงคุณเต๋า น่าชื่นใจค่ะ หลงรัก Cheesy
ขอบพระคุณเจ๊...(ขออนุญาตเป็นน้องชายแล้วกัน....) ....นะครับ.....ผมชอบตุ๊กตาของเจ๊ มากเลย ....ผมเป็นโรคกลัว ตุ๊กตาฟันจอบ......ขอรับ
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #96 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 07:11:51 PM »

พี่โป่งตัวนี้ ลาม่าหรือเปล่าครับพี่ .38 ซุปหรือเปล่า

ยี่ห้อ star ของ สเปนค่ะ Wink
อ้าว Grin พี่นีกว่าของคุณโป่ง จิงฮง
เดี๋ยวน้องโอก็เครียด  กินหมดตู้เย็นหรอกครับคุณบุญ คิก คิก

ยังอยู่...ก็ดีใจ...
คิดถึงพี่ชัยครับ........ยังอยู่ ยังไม่จากไปไหน .....
ถ้าวันไหนจากไปจริงๆ จะให้เพื่อนส่งข่าวมาบอกครับ ..
คนของหลวง  ทำงานด้วยความซื่อสัตย์สุจริต  ไม่จากไปง่ายๆหรอกครับ เยี่ยม
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #97 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 07:14:27 PM »

เย้... กลับบ้านมาแล้ว...

บ้านเราๆๆ... ยังไงก็คุยกันสนุกครับ...
ป๋าสมชาย.....คนรัก 1911  คอเดียวกันกับผมเลย.....
เชื่อเปล่าพี่ .....ผมไม่อยากเชื่อเลยว่า นี่ เป็นข้อความที่พี่กรุณาพิมพ์เพื่อต้อนรับผม....
.....เย้.....กลับบ้านมาแล้ว.....บ้านเรา ....ยังไงก็คุยกันสนุก ........พี่เป็นคนพิมพ์ พี่อาจจะเฉยๆ ก็ได้ .....
แต่ผม เป็นคนอ่าน......ผมรู้สึกอบอุ่นครับ.....มันเป็นเหมือนคำกล่าวต้อนรับน้องชาย จากพี่ชายคนหนึ่ง จริงๆ ...........ใช่ครับ ยังไงๆ ก็บ้านเราจริงๆ ........ซึ้ง ...พูดไม่ออก...
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #98 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 07:17:46 PM »

[ยังอยู่...ก็ดีใจ...
คนของหลวง  ทำงานด้วยความซื่อสัตย์สุจริต  ไม่จากไปง่ายๆหรอกครับ เยี่ยม
[/quote]
ผมจะจำคำพูดของพี่หลวงฯไว้ เป็นกำลังใจ และยึดเหนี่ยวจิตใจในการทำงานต่อไปครับผม....ขอบพระคุณ.....จากน้องเต่า....
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #99 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 07:33:35 PM »

ดีใจที่เห็นน้าเต๋าครับ

Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #100 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 08:25:47 PM »

ดีใจที่เห็นน้าเต๋าครับ

ขอบคุณครับ ขอบคุณที่พี่ยังทักทายผมครับ  (โห...ให้ผมเป็นน้าเชียว..)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #101 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 09:36:52 PM »

อิอิ...มีแต่คนคิดถึงคุณเต๋า น่าชื่นใจค่ะ หลงรัก Cheesy
ขอบพระคุณเจ๊...(ขออนุญาตเป็นน้องชายแล้วกัน....) ....นะครับ.....ผมชอบตุ๊กตาของเจ๊ มากเลย ....ผมเป็นโรคกลัว ตุ๊กตาฟันจอบ......ขอรับ

อูย.... กลับอะไรแปลกๆ เป็นดาราแอบเข้ามารึเปล่าครับเนี่ย... Grin Grin Grin

ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ... หายไปนาน... คิดถึงครับ...
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #102 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:46:41 PM »

อิอิ...ตุ๊กตา...อะไรหนอ Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #103 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 12:17:12 AM »

คุณเต๋าช่วยคุยกับน้องเขา ในกระทู้นี้หน่อยครับ  อาจจะคุยกันรู้เรื่องบ้าง Grin
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=69191.105

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #104 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 02:44:30 PM »

ต้นตำหรับ....เคล็ดลับวิชาไหมฟ้า....ท่านใดเรียนจบแล้วบ้าง ยิ้มีเลศนัย
หวัดดีครับท่าน.......
เคล็ดนี้ ใช้ได้จริงๆ นะครับ มันอาจจะไม่ใช่วิธีที่ดีที่สุด..ผมยอมรับ
แต่ว่า มันเป็นเคล็ด...การลั่นไกปืน ...วิธีหนึ่ง ที่จะนำพา นักเล่นปืนมือใหม่ๆ  ผู้ที่พิศมัยในการนำกระสุนเข้าวงดำ ในระยะ 25 หลา
สามารถนำไปใช้เป็นแนวทางในการก้าวย่างผ่าน การกระตุกไกปืน ที่ทำให้กระสุนตกมาอยู่ด้านล่างของเป้าได้เป็นอย่างดี
เป็นการทำให้นักยิงปืนมือใหม่ๆ สร้างความมั่นใจกับปืนของตัวเองขึ้นได้ระดับหนึ่ง ว่า ปืนของตัวเอง ทำกลุ่มได้แน่นอน
เพราะมีคนเล่นปืนสั้นใหม่ๆ หลายคน เซ็งตัวเอง ที่ยิงไม่เคยเข้าดำเลยที่ระยะ 25 หลา แล้วพาลเซ็ง บ้าง  ปรับศูนย์ปืนเป็นการใหญ่บ้าง   ซึ่งจริงๆแล้วปืนตัวเองนั้น ศูนย์ โอเค อยู่แล้ว แต่พอยิงไม่เข้าดำ ก็ปรับศูนย์ทันที ทำให้เรื่องมันไปกันใหญ่
เป็นแค่เคล็ดวิชาน่ะครับผม ......
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์