เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 02:13:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืนนอนดึกเพราะ...  (อ่าน 7179 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 07, 2009, 07:45:14 PM »

เข้ากระทู้น้าโอทีไร ....... คิดถึงแชมเปญทู๊กกกกที    เห้ออออ

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 07, 2009, 07:47:47 PM »

แจ้งความครับเจ๊โอ ถ้าเห็นผู้หญิงโดนทำร้าย  Grin

ถ้าเค้าทำร้ายกันเองเสียงดัง ก็แอบดู  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 07, 2009, 07:56:51 PM »

ถ้าเค้าทำร้ายกันเองเสียงดัง ก็แอบดู  คิก คิก

แลบลิ้น         ตกใจหน้าซีด        แลบลิ้น

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 07, 2009, 08:01:30 PM »

แลบลิ้น         ตกใจหน้าซีด        แลบลิ้น

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 07, 2009, 09:15:49 PM »

โอก็ชวนคนในห้องทะเลาะด้วยสิ...เสียงจะได้กลบๆกันไป... เยาะเย้ย คิก คิก
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 07, 2009, 09:42:23 PM »

ของอย่างนี้ หนามยอกต้องเอาหนามบ่งครับ...

เขาทะเลาะกันเสียงดัง...

น้องโอก็ต้องทะเลาะให้ดังกว่า...

เขาตบตีขว้างปาข้าวของพัง...

น้องโอก็ขว้างปาทุบตีให้พังมากกว่า...

รับรองแจ่ม...อิ..อิ..คิก คิก
MP 436
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 07, 2009, 09:51:27 PM »

ผมว่าถ้าเห็นเขาทะเลาะกันใหญ่โตลุกลามไป ท่าจะไม่ดีแล้ว กดแจ้งตำรวจก่อนเป็นดีที่สุด
เสียงดังรำคาญก็แจ้งได้ หากเราออกไปบอกเองไม่ดีแน่ๆ น้ำเชี่ยวเอาเรือเข้าไปขวางเลยเเหละแบบนั้น
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 07, 2009, 09:53:24 PM »

น้องโอก็ขว้างปาทุบตีให้พังมากกว่า...

แต่ชามบะหมี่ก้ามปู กะ ขนมจีบปู-กุ้ง-หมู  ห้ามปะนะยะหล่อน

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 07, 2009, 11:35:17 PM »

........ไม่ต้องทำอะไรทั้งสิ้น    ย้ายมาอยู่คอนโดพี่   ของพี่ทั้ง Floor ไม่มีเสียงรบกวน.....เอิ๊กๆ คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 08, 2009, 12:43:01 AM »

เรื่องเสียงนี่คงเป็นเพราะรอยต่อระหว่างกำแพงกับเพดานมีช่องว่างที่ไม่ได้ฉาบครับ ลองสังเกตุที่เหนือฝ้าเพดานหากเห็นรอยก่ออิฐเปลือยๆไม่ฉาบล่ะก็กันเสียงไม่อยู่แน่ๆ หาวัสดุกันเสียงอะไรก็ช่วยไม่ได้หากไม่ได้ฉาบกำแพงเปลือยบนฝ้า แก้ยากเหมือนกันต้องแก้ตั้งแต่ตอนซื้อแล้วยังไม่ได้ตกแต่ยังไม่ได้ทำฝ้าต้องทำใจหรือไม่ก็รื้อฝ้าครับ   Cheesy

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 08, 2009, 01:32:58 AM »

ที่จริงอุปกรณ์ป้องกันเสียง น้องโอก็มีครบ ใส่เอียปลั๊ก แล้วใส่ที่ครอบหูทับอีกชั้น
เสียงคงเงียบไปได้มาก ถ้ายังได้ยินเสียงอยู่ ก็คลุมโปงทับไปอีกชั้น รับรองเงียบแน่ๆ Grin

ตื่นมาหูจะเป็นน้ำหนวกเปล่าคะพี่ ยิ้มีเลศนัย

ทะเละกันอย่างนี้

หัวปี ท้ายปี

ห้องข้างๆยังเป็นเด็กอยู่เลยอ่ะค่ะ น่าจะอายุซัก25ได้ ขับเบนซ์สีขาว....หลังจากเหตุการณ์เมื่อคืนเลยสืบซะเลย...อิอิ คิก คิก

เข้ากระทู้น้าโอทีไร ....... คิดถึงแชมเปญทู๊กกกกที    เห้ออออ

อ๋าว...เกี่ยวอะไรกับหนูหล่ะค๊า เยาะเย้ย

แจ้งความครับเจ๊โอ ถ้าเห็นผู้หญิงโดนทำร้าย  Grin

ผมว่าถ้าเห็นเขาทะเลาะกันใหญ่โตลุกลามไป ท่าจะไม่ดีแล้ว กดแจ้งตำรวจก่อนเป็นดีที่สุด
เสียงดังรำคาญก็แจ้งได้ หากเราออกไปบอกเองไม่ดีแน่ๆ น้ำเชี่ยวเอาเรือเข้าไปขวางเลยเเหละแบบนั้น

วันนี้ถามเบอร์รปภ.แล้วแหล่ะ รปภ.บอกว่าทางฝ่ายนิติฯยังไม่ได้ต่อสายไปที่ห้องรปภ.เลยอ่ะค่ะ เดี๋ยววันจ.จะแจ้งให้เค้ารีบต่อสายแล้ว...น่ากลัว(เค้าจะลูกดกตั้งแต่เด็ก)อ่ะค่ะ Wink

โอก็ชวนคนในห้องทะเลาะด้วยสิ...เสียงจะได้กลบๆกันไป... เยาะเย้ย คิก คิก

ของอย่างนี้ หนามยอกต้องเอาหนามบ่งครับ...

เขาทะเลาะกันเสียงดัง...

น้องโอก็ต้องทะเลาะให้ดังกว่า...

อืมมมมมม...แล้วโอจะเปลี้ยมั๊ยคะ ยิ้มีเลศนัย

แต่ชามบะหมี่ก้ามปู กะ ขนมจีบปู-กุ้ง-หมู  ห้ามปะนะยะหล่อน

อย่าพูดสิคะพี่...หิวอ่ะค่ะ น้ำลายหก

........ไม่ต้องทำอะไรทั้งสิ้น    ย้ายมาอยู่คอนโดพี่   ของพี่ทั้ง Floor ไม่มีเสียงรบกวน.....เอิ๊กๆ คิก คิก

พี่แต่เสียงพี่เสืออ่ะแหล่ะที่กวน คิก คิก

เสียงกรนอ่ะค่ะ คิก คิก

เรื่องเสียงนี่คงเป็นเพราะรอยต่อระหว่างกำแพงกับเพดานมีช่องว่างที่ไม่ได้ฉาบครับ ลองสังเกตุที่เหนือฝ้าเพดานหากเห็นรอยก่ออิฐเปลือยๆไม่ฉาบล่ะก็กันเสียงไม่อยู่แน่ๆ หาวัสดุกันเสียงอะไรก็ช่วยไม่ได้หากไม่ได้ฉาบกำแพงเปลือยบนฝ้า แก้ยากเหมือนกันต้องแก้ตั้งแต่ตอนซื้อแล้วยังไม่ได้ตกแต่ยังไม่ได้ทำฝ้าต้องทำใจหรือไม่ก็รื้อฝ้าครับ   Cheesy

สงสัยจะปรับอะไรไม่ได้มากอ่ะค่ะ เพราะจะทำอะไรก็ต้องแจ้งทางนิติฯ เศร้า

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 08, 2009, 06:22:55 AM »

........ไม่ต้องทำอะไรทั้งสิ้น    ย้ายมาอยู่คอนโดพี่   ของพี่ทั้ง Floor ไม่มีเสียงรบกวน.....เอิ๊กๆ คิก คิก

พี่แต่เสียงพี่เสืออ่ะแหล่ะที่กวน คิก คิก

เรื่องเสียงนี่คงเป็นเพราะรอยต่อระหว่างกำแพงกับเพดานมีช่องว่างที่ไม่ได้ฉาบครับ ลองสังเกตุที่เหนือฝ้าเพดานหากเห็นรอยก่ออิฐเปลือยๆไม่ฉาบล่ะก็กันเสียงไม่อยู่แน่ๆ หาวัสดุกันเสียงอะไรก็ช่วยไม่ได้หากไม่ได้ฉาบกำแพงเปลือยบนฝ้า แก้ยากเหมือนกันต้องแก้ตั้งแต่ตอนซื้อแล้วยังไม่ได้ตกแต่ยังไม่ได้ทำฝ้าต้องทำใจหรือไม่ก็รื้อฝ้าครับ   Cheesy

สงสัยจะปรับอะไรไม่ได้มากอ่ะค่ะ เพราะจะทำอะไรก็ต้องแจ้งทางนิติฯ เศร้า

ใช่หมอหมอพรทิพย์ โรจนสุนันท์ หรือเปล่า Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2009, 06:26:52 AM โดย เสือใบ(boon) » บันทึกการเข้า

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 08, 2009, 07:54:28 AM »

ใช่หมอหมอพรทิพย์ โรจนสุนันท์ หรือเปล่า Grin

อย่าเพิ่งให้หนูโอไปเจอกับหมอพรทิพย์เลยครับ  ยังไม่ได้เป็ฯศพเสียหน่อย
หนูโอ แกหมายถึงนิติบุคคลอาคารชุด   ซึ่งเป็นคณะ จนท.ผู้ดูแลคอนโด ฯ ส่วนกลาง
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 08, 2009, 11:56:22 AM »

ผมเนี่ยโรคจิตหรือเปล่า Grin Grinชอบดูชอบฟังผู้หญิงสาวๆทะเลาะกันโดยเฉพาะเรื่องลับๆ
คุณเธอจะแฉอีกฝ่ายออกมาหมด..อิ..อิ..รู้หมดเลย ยิ้มีเลศนัย
ขนาด..สีสัน...ฯลฯ อะไรต่อมิอะไรอีกเยอะแยะที่คุณเธอขุดมาด่ากันรวมถึงถึงไอ้เรื่องที่หล่อนแอบๆไปทำมากันเอามาแฉกันตอนนี้แหละ
รวมถึงท่าทางในตอนด่ากัน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก   สงสัยชาติก่อนเคยเป็นนักข่าว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 08, 2009, 01:19:21 PM »

โอ้วววววว....หากเรียกคุณหมอพรทิพย์มา โอว่าคู่นั้นแยกแน่ค่ะ เยาะเย้ย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์