เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 06:15:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 1555
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้คนนอนดึก #3  (อ่าน 1034108 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #195 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 04:52:27 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่เจอใครอีกแล้ว เป็นคนเปิดกระทู้แท้ ๆ แต่มาไม่เคยทันเค้าเลย สงสัยต้องเปิดกระทู้ "คนนอนเช้า" จริง ๆ ซะละมั๊ง หัวเราะร่าน้ำตาริน

สวัสดีทุกท่านครับ ...  เข้าๆออกๆเพราะทำงานไปด้วย

ขอให้มีลูกค้าทั้งคืนนะครับคุณใหม่  เซ็งลี้ฮ้อๆ ... 

Grin ขอบคุณครับท่านนก Grin

คิก คิก คิก คิก พี่ใหม่กลัวมาช้าแล้วไม่เจอใครแบบเมื่อเช้าวันนี้เลยแวปซะหน่อย   Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน เป็นจริงอย่างนั้นเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

หลับฝันดีนะครับ   ให้เหมือนนังเหมียวของผมที่นอนเฝ้าอยู่ข้างๆนี้...

Grin แมวลายสีสวยจังครับ อยากเลี้ยงแมวบ้าง แต่หลายอย่างไม่อำนวย หัวเราะร่าน้ำตาริน

K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #196 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:36:16 AM »

Smiley โห เพิ่งนอนตอนเกือบตีห้า นอนเช้าเลยดีกว่ามั๊งพี่ใหม่  Grin เมื่อวานกะจะดึกเหมือนกัน ออกไปดู วันแดงเดือด กะเพื่อน แมนยู
ดดนถล่มเ เสียอามรมณ์ กลับบ้านนอนดีกว่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แพ้ ตั้ง 4-1 อะไรจะขนาดนั้น โดนเพื่อนชาว หงษ์แดงทับถมเละเทะไม่สามารถทนอยู่ดึก ๆ ได้เลยกลับบ้าน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ  Grin Grin Grin

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #197 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 01:59:15 PM »

เปลี่ยนชื่อกระทู้เป็น "คนเข้านอนแต่เช้า" ดีกว่าไหมครับ พี่ใหม่

หุหุ

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
khaophanom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 40

« ตอบ #198 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 10:27:57 PM »

Grin มารอ กระทู้ คนนอนดึกครับ  Grin
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #199 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 12:50:48 AM »

Grin Grin Grin ไหว้ Grin Grin Grin

sin666 #รักในหลวง
กรุ๊ปเลือด O
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #200 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 12:56:53 AM »

สวัสดีครับ ไหว้เพิ่งจะกลับถึงบ้านครับ Grinไม่ไหวแล้วครับปวดหัวมากครับแต่อดใจมาเข้า อวป.ไม่ได้ครับ
v
v
v
v
v
v
และราตรีสวัส์ดิ.......ในคราเดียวกันเลย ไหว้
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #201 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 12:58:46 AM »

เจ้าของกระทู้มาซะเกือบเช้า... Grin

ขอให้ลูกค้าแน่นจนล้นทุกวันครับ...

ตกลงนักร้องผู้ชายคนนั้นย้ายมาอยู่ร้านนายใหม่หรือเปล่าครับ... คิก คิก
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #202 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 01:16:37 AM »

สวัสดีครับ...

เข้ามารายงานตัวครับ...ไหว้
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #203 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 01:22:52 AM »

สวัสดีครับ  เพิ่งกลับบ้านเช่นกัน

ไปดื่มกินสังสรรค์บ้าง พอหอมปากหอมคอ

ไม่อาจทนดื่มเที่ยวข้ามคืนได้ ดั่งสิบกว่าปีที่แล้ว   เศร้า

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #204 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 03:16:24 AM »

หนีไปนอนกันหมดซะแล้ว ... จะอยู่รอคุณใหม่ก็ไม่ไหว  รุ่งขึ้นต้องไปธุระชลบุรี

ราตรีสวัสดิ์เช่นกันครับ

>
>

... ดึกดื่นคืนนั้นเคยร่วมผูกพันแน่นหนัก
เคยฝากความรักว่าด้วยใจภักดิ์ไม่พราง
เสียงน้องออเซาะขอรักมั่น รำพึงเสียงสั่นเมื่อใกล้สาง
ไม่อยากจะร้างห่างรักที่เริ่มลอง ...

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #205 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 04:07:26 AM »

นอนเช้าเลยเหรอครับพี่ใหม่

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #206 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 04:28:34 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ทันอีกแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

Smiley โห เพิ่งนอนตอนเกือบตีห้า นอนเช้าเลยดีกว่ามั๊งพี่ใหม่  Grin เมื่อวานกะจะดึกเหมือนกัน ออกไปดู วันแดงเดือด กะเพื่อน แมนยู
ดดนถล่มเ เสียอามรมณ์ กลับบ้านนอนดีกว่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แพ้ ตั้ง 4-1 อะไรจะขนาดนั้น โดนเพื่อนชาว หงษ์แดงทับถมเละเทะไม่สามารถทนอยู่ดึก ๆ ได้เลยกลับบ้าน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ  Grin Grin Grin

Grin เมื่อวานลูกค้าเพียบ แปลก มีแต่คนเชียร์ลิเวอร์พูล มีเชียร์แมนยูอยู่คนเดียว โดนเพื่อนในโต๊ะล้อซะแย่ Grin

เปลี่ยนชื่อกระทู้เป็น "คนเข้านอนแต่เช้า" ดีกว่าไหมครับ พี่ใหม่

หุหุ

Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน

เจ้าของกระทู้มาซะเกือบเช้า... Grin

ขอให้ลูกค้าแน่นจนล้นทุกวันครับ...

ตกลงนักร้องผู้ชายคนนั้นย้ายมาอยู่ร้านนายใหม่หรือเปล่าครับ... คิก คิก

Grin ขอบคุณครับพี่ต่อ Grin
 Grin นักร้อง ญ ครับพี่ ยังไม่เชื่อผมอีกหรอเนี่ย ไม่ได้มาอยู่ที่ร้านครับ ตอนนี้เลิกร้องเพลงแล้ว เป็นแม่ครัวอยู่ที่สตรีทเดิมครับ Grin

หนีไปนอนกันหมดซะแล้ว ... จะอยู่รอคุณใหม่ก็ไม่ไหว  รุ่งขึ้นต้องไปธุระชลบุรี

ราตรีสวัสดิ์เช่นกันครับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน

นอนเช้าเลยเหรอครับพี่ใหม่

Grin ครับผม ลูกค้าจะอยู่ดึกหรือไม่ดึกก็นอนเช้าเกือบทุกวันครับ เคยตัวซะแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน ช่วงหนึ่งมีปัญหาเกี่ยวกับการนอนครับ นอนไม่ได้เลย เต็มที่หลับได้แค่ครึ่งชั่วโมงแล้วจะตื่นเอง หงุดหงิดมาก แต่ตอนนี้ดีขึ้นแล้วครับ แต่เฉลี่ยก็ยังไม่เกิน 4 ชั่วโมง หัวเราะร่าน้ำตาริน

Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #207 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 04:35:34 AM »

แวะมาทักทายกระทู้คนนอนดึกค่ะ  ไหว้

Grin Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #208 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 04:56:49 AM »

แวะมาทักทายกระทู้คนนอนดึกค่ะ  ไหว้

Grin Grin

Grin สวัสดีครับ ยังไม่นอนเหมือนผมหรือเพิ่งตื่นครับ Grin

SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #209 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 05:28:42 AM »

วันนี้เข้าเวรดึก เลยนอนเช้าครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 1555
  พิมพ์