เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 02:25:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 1555
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้คนนอนดึก #3  (อ่าน 1034638 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #300 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 01:43:54 AM »

สวัสดีคะคุณเบิ้ม..คุณอาร์ พี จี...คุณใหม่(ได้ทันทักทายซะทีนะคะ)  Cheesy Cheesy

สวัสดีครับ Grin

ไหว้ทุกท่านครับ

+1 ทุกท่านครับ  Grin

หวัดดีครับคุณเบิ้ม ...  ไปซื้อเย็นตาโฟแล้วเอาโจ๊กหมูติดมือมาฝากด้วยนะครับ...

คุณใหม่วันนี้ก็มาเร็วแฮะ ...

>
>
>

++++ วันนี้ใจดี ...

โจ๊กแถวนี้ไม่อร่อยเลยครับ  Cheesy

โจ๊กกินก่อนนอนดีนะครับ เบาท้องดี  น้ำลายหก

หนุ่มๆนอนดึกจริงๆ.....งั้นขับรถมากินที่นครฯดีกว่านิ Grin

เสี่ยหนุ่มนครฯ เมื่อไหร่จะมาเที่ยวภูเก็ตล่ะครับ จะพาท่องราตรี  หลงรัก

อย่าหลอกให้คนแก่ดีใจนะ.....ไม่ได้ไปภูเก็ตนานนนนนแล้วนิ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #301 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 01:45:09 AM »

สวัสดีคะคุณเบิ้ม..คุณอาร์ พี จี...คุณใหม่(ได้ทันทักทายซะทีนะคะ)  Cheesy Cheesy

สวัสดีครับ Grin

ไหว้ทุกท่านครับ

+1 ทุกท่านครับ  Grin

หวัดดีครับคุณเบิ้ม ...  ไปซื้อเย็นตาโฟแล้วเอาโจ๊กหมูติดมือมาฝากด้วยนะครับ...

คุณใหม่วันนี้ก็มาเร็วแฮะ ...

>
>
>

++++ วันนี้ใจดี ...

โจ๊กแถวนี้ไม่อร่อยเลยครับ  Cheesy

โจ๊กกินก่อนนอนดีนะครับ เบาท้องดี  น้ำลายหก

หนุ่มๆนอนดึกจริงๆ.....งั้นขับรถมากินที่นครฯดีกว่านิ Grin

เสี่ยหนุ่มนครฯ เมื่อไหร่จะมาเที่ยวภูเก็ตล่ะครับ จะพาท่องราตรี  หลงรัก

อย่าหลอกให้คนแก่ดีใจนะ.....ไม่ได้ไปภูเก็ตนานนนนนแล้วนิ Grin

แต่ว่าไประนองก็ไม่เลวนะครับ พี่จะประทับใจ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #302 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 01:46:19 AM »

สวัสดีคุณ sin666 สวัสดีป้าแมว สวัสดีพี่เบิ้ม และ สวัสดี ทุกท่าน   ไหว้

วันนี้ไม่เสียหายครับ โดยปกติก็ไม่เสียหายเวลา พี่ ๆน้อง ๆ เพื่อน ๆมา  ............  อิอิอิ  

มีแต่สุข ก่ะ สุขครับ  ...............  อิอิอิ  ต้องขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเติมเต็มชีวิตผม  .........  ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #303 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 01:47:27 AM »

สวัสดียามดึกครับ.....มาเป็นคืนแรก Grin

พี่โจ้ไปซิ่งไหนมาครับ  Grin

สวัสดีครับคุณจิ๊กกี๋ คุ้นๆอ่านเจอที่บ้านโน้น(gin in)บ่อยๆ ใช่คนสวยๆที่ชอบยิงลูกซองใช่มั้ยครับ  Grin
ไม่ใช่หรอกคะคุณเบิ้ม.....ยิ่งถ้าบอกสวยๆก็ผิดคนแน่เจ้าคะ Grin Grin

ว้ายยยยยยยย  (ออกแต๋ว ........  ววว ) พี่เบิ้มจำคนผิด .........  อิอิอิ

ว้ายย...ตัวเองก็ไม่บอกเค้า  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ตกใจ ตกใจมีอาการทั้งคู่ คิก คิก คิก คิก

sin666 #รักในหลวง
กรุ๊ปเลือด O
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #304 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 01:48:12 AM »

โฮะๆๆว่ากันแต่เรื่องของกิน  น้ำลายหกอยากซะแล้ว 7/11จากบ้านผมไม่เกินร้อยเมตร...เกี๊ยวซ่า...สาหราย...แซนวีส.....ขาเขียวดาวแดงผมมีแล้ว อิอิแช่ไว้ข้ามเดือนข้ามปีกว่าจะได้เปิดตู้ผมเสียเปิดขวดไหนเป็นวุ้นขวดนั้น น้ำลายหก น้ำลายหก....หิวแล้วครับ
ขอบคุณพี่ใหม่  พี่Bird  ครับ ไหว้
แซนวิชพิซซ่าไก่ชีสคะ  หย่อยๆๆ น้ำลายหก น้ำลายหก
อย่างนี้ต้องลอง น้ำลายหก น้ำลายหก...... หัวเราะร่าน้ำตารินหิวจริงแล้วนะครับเนียะ หัวเราะร่าน้ำตาริน
เลียวขวา 7/11เลวียวซ้ายตลาดเช้า ต้มเลือดหมู.....ใกล็พอๆกัน น้ำลายหก.......แย่แล้ว>>>ท้องร้อง
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #305 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 01:48:18 AM »

สวัสดีคุณ sin666 สวัสดีป้าแมว สวัสดีพี่เบิ้ม และ สวัสดี ทุกท่าน   ไหว้

วันนี้ไม่เสียหายครับ โดยปกติก็ไม่เสียหายเวลา พี่ ๆน้อง ๆ เพื่อน ๆมา  ............  อิอิอิ  

มีแต่สุข ก่ะ สุขครับ  ...............  อิอิอิ  ต้องขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเติมเต็มชีวิตผม  .........  ไหว้

ไหว้เอ้า...โชนน..แก้ว  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #306 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 01:48:38 AM »

Grin 555 นาน ๆ จะได้เข้ามาไว Grin
 หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่วันนี้ก็ต้องไปไวครับ ห่วงลูกสาว (คอมที่บ้านไม่มี) หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin ว่าแล้วก็แวะ 7/11 ก่อนถึงบ้าน อิ่มนอนสบายล่ะ Grin

Grin ขออนุญาตกลับบ้านก่อนนะครับ ราตรีสวัสดิ์ทุกท่านครับ Grin

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #307 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 01:49:36 AM »

Grin 555 นาน ๆ จะได้เข้ามาไว Grin
 หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่วันนี้ก็ต้องไปไวครับ ห่วงลูกสาว (คอมที่บ้านไม่มี) หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin ว่าแล้วก็แวะ 7/11 ก่อนถึงบ้าน อิ่มนอนสบายล่ะ Grin

Grin ขออนุญาตกลับบ้านก่อนนะครับ ราตรีสวัสดิ์ทุกท่านครับ Grin

ราตรีสวัสดิ์ครับพี่  ไหว้  Grin

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #308 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 01:50:22 AM »

อ่าวเดี๋ยวดิพี่ใหม่ น้องมิ้น ...... โตแล้วห่วงทำไม  .......... โด่ มีไร เดี๋ยวน้า ๆเตะกลิ้งเลย  ..........  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #309 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 01:51:17 AM »

นครศรีฯ บ้านยายผม  ไปครั้งสุดท้ายปี 26  สมัยนั้นไทยโฮเต็ลหรูสุด...

หลังจากนั้น พอไปถึงสุราษฯ ไม่เลี้ยวขวา ก็ตรงไป  ไม่เคยไปเยือนนครฯอีกเลย  เศร้า

สวัสดีครับคุณจิ๊กกี๋ คุ้นๆอ่านเจอที่บ้านโน้น(gin in)บ่อยๆ ใช่คนสวยๆที่ชอบยิงลูกซองใช่มั้ยครับ  Grin
ไม่ใช่หรอกคะคุณเบิ้ม.....ยิ่งถ้าบอกสวยๆก็ผิดคนแน่เจ้าคะ Grin Grin

บ้าน gin in มีด้วยหรือครับ ?
รู้จักแต่ gun in ....

ราตรีสวัสดิ์ครับ คุณใหม่...

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #310 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 01:53:03 AM »

[/quote]

บ้าน gin in มีด้วยหรือครับ ?
รู้จักแต่ gun in ....

[/quote]

อูย....จิ้มผิดครับพี่  คิก คิก

sin666 #รักในหลวง
กรุ๊ปเลือด O
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #311 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 01:53:11 AM »

ราตีสวัส์ดิครับพี่ ไหว้  วันนี้ได้โอกาศเอาคืน....โดดล้มก่อนเลยนะครับ คิก คิก คิก คิก
เดินทางปลอดภัยครับ ไหว้
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #312 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 01:56:51 AM »

+1ให้ซะเลย Cheesy Cheesy

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #313 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 01:58:54 AM »

ฝันดี..ราตรีสวัสดิ์คะ   

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #314 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 02:01:52 AM »

โฮะๆๆว่ากันแต่เรื่องของกิน  น้ำลายหกอยากซะแล้ว 7/11จากบ้านผมไม่เกินร้อยเมตร...เกี๊ยวซ่า...สาหราย...แซนวีส.....ขาเขียวดาวแดงผมมีแล้ว อิอิแช่ไว้ข้ามเดือนข้ามปีกว่าจะได้เปิดตู้ผมเสียเปิดขวดไหนเป็นวุ้นขวดนั้น น้ำลายหก น้ำลายหก....หิวแล้วครับ
ขอบคุณพี่ใหม่  พี่Bird  ครับ ไหว้
แซนวิชพิซซ่าไก่ชีสคะ  หย่อยๆๆ น้ำลายหก น้ำลายหก
อย่างนี้ต้องลอง น้ำลายหก น้ำลายหก...... หัวเราะร่าน้ำตารินหิวจริงแล้วนะครับเนียะ หัวเราะร่าน้ำตาริน
เลียวขวา 7/11เลวียวซ้ายตลาดเช้า ต้มเลือดหมู.....ใกล็พอๆกัน น้ำลายหก.......แย่แล้ว>>>ท้องร้อง
ท้องร้องต้องมองหา.....................หาอะไรมารองท้องด่วนคะ  เยี่ยม

หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 1555
  พิมพ์