เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 02:29:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 36 37 38 [39] 40 41 42 ... 1555
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้คนนอนดึก #3  (อ่าน 1034914 ครั้ง)
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #570 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 01:03:23 AM »

ชอบแนวกึ่งสปอร์ตครับ  พวกมีหลายเข็มหน่อย  แต่ต้องดูหรูหราในทีนะครับ  (รสนิยมสูง รายได้ต่ำ) ...   หัวเราะร่าน้ำตาริน

หวาย .... ป้ามาแว้ว....
แหมมๆๆๆเรียกกันเต็มปากเต็มคำเลยน๊า อ๋อย

สวัสดีคะคุณBird

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #571 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 01:04:51 AM »

สวัสดีคะคุณสมศักดิ์P  Cheesy

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #572 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 01:05:00 AM »

โอว่าด้วยความที่องค์นี้เนื้อโลหะเป็นเงิน เลยทำให้มีแสงสะท้อนมากค่ะ ยากต่อการจัดแสง หากอยากถ่ายแล้วให้ได้กำลังใจ ลองเลือกสีอื่นหรือเลี่ยงโลหะสะท้อนแสงในการถ่ายรูปไปก่อนอ่ะค่ะ Wink

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
sin666 #รักในหลวง
กรุ๊ปเลือด O
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #573 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 01:06:01 AM »

ขออณุญาตพี่ๆนะครับปัญหาของพี่สมศักดิ์ P ทำให้ผมนึกถึงกระทู้นี้ครับพี่
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=67645.0
ดูแล้วน่าสนใจครับ Grin
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #574 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 01:06:58 AM »

ไหว้สวัสดีครับพี่JICKEY Grin Grin ยิ้มีเลศนัย
นึกว่าไม่อยู่ อิอิ
สวัสดีจ้าคุณsin666  

อู๊ยยยย..สรรพนามชัดเจนซะ Grin Grin

Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #575 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 01:07:14 AM »

ปาเต๊ะ เป็นนาฬิกาที่ชื่นชอบมานานครับ  แต่ไม่(มีปัญญา)ซื้อ เพราะแพงมาก
และจริงๆก็ดูเรียบเกินไป ไม่ดึงดูดสายตาครับ  

หลังสุดก็ชอบ Breitling ที่คุณโอใส่ไปจ่ายตลาดสดนั่นแหละครับ ... (เยินซะ...)  คิก คิก

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
สมศักดิ์ : รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1152

« ตอบ #576 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 01:11:08 AM »

ผมใช้แบบที่อาจารย์โพสตัวอย่างไว้ แต่อาจเป็นที่ผมยังไม่รู้จักตั้งค่ามากกว่า
ภาพนี้ดูแล้วก็ยังใช้ไม่ได้ วิจารณ์ด้วยครับ
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #577 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 01:11:28 AM »

สวัสดีครับคุณสิน และทุกๆท่าน  ไหว้

Notebook กลับมาใช้ได้แล้ว หลังจากทำการ format HD ไปเมื่อคืน ...  อ๋อย
ครับพี่เมื่อคืนเห็นพี่เข้ามาด้วยมือถือแล้วขอคราวะครับ ไหว้ เยี่ยมก็เลยขอบวกให้ 5 นะครับแต่ยังไม่ครบครับ Grin Grin

เข้ามาด้วยความคิดถึงครับ  ตอนแรกว่าจะมาดูอย่างเดียว เพราะพิมพ์ยากมาก
แต่เห็นกระทู้วิ่งลิ่ว เลยอดไม่ได้ ...

ขอบคุณครับ +ให้แล้วเช่นกัน  Grin  Grin

เอ ... ป้าแกไปไหนหนอ...  Huh
นั้นสิครับ...ป้าเขาจะน้อยใจรึป่าวนะ...เจ๊โอว่ายังงัยครับ คิก คิก คิก คิก
ถึงน้อยใจก็ยังมาเจ้าคะ................กระซิกๆๆ Cry Cry

Grin Grin Grin 

Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

« ตอบ #578 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 01:12:50 AM »

แหมมๆๆๆเรียกกันเต็มปากเต็มคำเลยน๊า อ๋อย

สมาชิกเมื่อคืนวานเค้ากระซิบบอกให้เรียกอาอึ้มครับ  แต่ผมว่าป้าน่ารักกว่า ....  หลงรัก

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
sin666 #รักในหลวง
กรุ๊ปเลือด O
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #579 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 01:14:35 AM »

สวัสดีครับคุณสิน และทุกๆท่าน  ไหว้

Notebook กลับมาใช้ได้แล้ว หลังจากทำการ format HD ไปเมื่อคืน ...  อ๋อย
ครับพี่เมื่อคืนเห็นพี่เข้ามาด้วยมือถือแล้วขอคราวะครับ ไหว้ เยี่ยมก็เลยขอบวกให้ 5 นะครับแต่ยังไม่ครบครับ Grin Grin

เข้ามาด้วยความคิดถึงครับ  ตอนแรกว่าจะมาดูอย่างเดียว เพราะพิมพ์ยากมาก
แต่เห็นกระทู้วิ่งลิ่ว เลยอดไม่ได้ ...

ขอบคุณครับ +ให้แล้วเช่นกัน  Grin  Grin

นั้นสิครับ...ป้าเขาจะน้อยใจรึป่าวนะ...เจ๊โอว่ายังงัยครับ คิก คิก คิก คิก
ถึงน้อยใจก็ยังมาเจ้าคะ................กระซิกๆๆ Cry Cry

Grin Grin Grin 
จ๊ากกก....กลับไปอ่านเจอจนได้ อ๋อย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #580 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 01:17:52 AM »

ป้าแมวเป็นคนน่ารักค่ะ ไม่งอนหรอกเวลาที่ใครมาเรียกป้า เรียกได้เต็มปากเต็มคำ ให้ทั่วทั้งเวบได้เลยค่ะ เยาะเย้ย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #581 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 01:19:13 AM »

สมาชิกเมื่อคืนวานเค้ากระซิบบอกให้เรียกอาอึ้มครับ  แต่ผมว่าป้าน่ารักกว่า ....  หลงรัก
อาอึ้ม !!! ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใจร้ายจัง...สมช.ท่านใหนน๋อๆๆ    ขอบคุณนะคะคุณBirdที่ยังเลือกเรียกอะไรที่ดูน่ารักกว่า Grin

Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

« ตอบ #582 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 01:20:22 AM »

ผมใช้แบบที่อาจารย์โพสตัวอย่างไว้ แต่อาจเป็นที่ผมยังไม่รู้จักตั้งค่ามากกว่า
ภาพนี้ดูแล้วก็ยังใช้ไม่ได้ วิจารณ์ด้วยครับ

ยังโฟกัสไม่โดนครับ กล้องอาจวัดโฟกัสผิดไปที่ผ้าพื้น เพราะมันมีรายละเอียดให้โฟกัส

ทดลองขยับกล้องเข้าออกทีละนิด แล้วคอย half ชัตเตอร์  เพื่อดูผลการโฟกัสจาก LCD ครับ
จะมีระยะห่างช่วงหนึ่ง ที่ให้รายละเอียดคมชัดที่สุด ...
เปลี่ยนพื้นหลังด้วยก็ดีนะครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #583 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 01:20:33 AM »

ขออณุญาตพี่ๆนะครับปัญหาของพี่สมศักดิ์ P ทำให้ผมนึกถึงกระทู้นี้ครับพี่
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=67645.0
ดูแล้วน่าสนใจครับ Grin

ทำไมกระทู้นี้โอไม่ได้ดูเนี่ย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปาเต๊ะ เป็นนาฬิกาที่ชื่นชอบมานานครับ  แต่ไม่(มีปัญญา)ซื้อ เพราะแพงมาก
และจริงๆก็ดูเรียบเกินไป ไม่ดึงดูดสายตาครับ  

หลังสุดก็ชอบ Breitling ที่คุณโอใส่ไปจ่ายตลาดสดนั่นแหละครับ ... (เยินซะ...)  คิก คิก

แหะๆ...อายจัง นากามันเรียกว่าบาดเจ็บในหน้าที่หลายครั้งแล้วอ่ะค่ะ คิก คิก

ปาเต๊ะ โอเอื้อมไม่ถึงจริงๆค่ะ ใส่แล้วป๋าสุดๆ คิก คิก

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #584 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 01:23:24 AM »

ป้าแมวเป็นคนน่ารักค่ะ ไม่งอนหรอกเวลาที่ใครมาเรียกป้า เรียกได้เต็มปากเต็มคำ ให้ทั่วทั้งเวบได้เลยค่ะ เยาะเย้ย
หยิกแก้มที....โทษฐานรู้ใจ  คิคิคิ คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 36 37 38 [39] 40 41 42 ... 1555
  พิมพ์