เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:29:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 91 92 93 [94] 95 96 97 ... 1555
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้คนนอนดึก #3  (อ่าน 1035711 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1395 เมื่อ: มีนาคม 31, 2009, 06:49:22 AM »

Grin 555 รีบเปิดร้านซะเลย แต่อย่าลืมปิดคอมก่อนนะ Grin

คิก คิกกระทู้คนนอนเช้าทำลายสติคนตื่นเช้า....ฮฺ้วววว  ขำก๊าก

Grin คุณสินจะนอนกี่โมงล่ะเนี่ย Grin

Grin ว่าแล้วก็ใกล้ได้เวลาไปจ่ายตลาดแล้ว ขอลาคุณสินด้วยเลยละกันครับ Grin

sin666 #รักในหลวง
กรุ๊ปเลือด O
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #1396 เมื่อ: มีนาคม 31, 2009, 06:55:20 AM »

ไหว้สวัสดีครับพี่ใหม่ Grin
คงไม่นอนแล้วครับพี่ผมหลับไปตอนห้าทุ่มสักสามสี่ชั่วโมงแล้วครับตื่นมาตีสองกว่าๆ เศร้ายาวละวันนี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน
 Grin Grin Grin

Grin 555 รีบเปิดร้านซะเลย แต่อย่าลืมปิดคอมก่อนนะ Grin

คิก คิก คิก คิกอย่าว่าแต่ปิดคอมเลยพี่ใหม่ออกจากกระทู้ยังไม่ออกเลยครับพี่...กลัวตกข่าว ขำก๊าก ขำก๊ากใช้ไหมพี่โต้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2009, 06:58:06 AM โดย sin666 » บันทึกการเข้า
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #1397 เมื่อ: มีนาคม 31, 2009, 08:45:25 AM »

คงไม่นอนแล้วครับพี่ผมหลับไปตอนห้าทุ่มสักสามสี่ชั่วโมงแล้วครับตื่นมาตีสองกว่าๆ เศร้ายาวละวันนี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก คิก คิกอย่าว่าแต่ปิดคอมเลยพี่ใหม่ออกจากกระทู้ยังไม่ออกเลยครับพี่...กลัวตกข่าว ขำก๊าก ขำก๊ากใช้ไหมพี่โต้ง

คิก คิกกระทู้คนนอนเช้าทำลายสติคนตื่นเช้า....ฮฺ้วววว  ขำก๊าก

Grin คุณสินจะนอนกี่โมงล่ะเนี่ย Grin

Grin ว่าแล้วก็ใกล้ได้เวลาไปจ่ายตลาดแล้ว ขอลาคุณสินด้วยเลยละกันครับ Grin

Grin ไม่ลืมปิดหลอกครับ เดี่ยวโดนจับไต๋ได้เสียรูปขบวนหมด Grin

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #1398 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 12:51:40 AM »

มาเปิดบ้านค่ะ
ที่จริง...แอบนอนไปเกือบชั่วโมงแล้ว ขับรถไปแถวๆ บางแค หลง เครียด เหนื่อยแสนเหนื่อย
ง่วงนอนมาก คิดว่าวันนี้คงหลับยาวไปต้องพึงยา กลับถึงบ้านนอนเลย
ที่ไหนได้ นอนได้นิดหน่อย ตื่นมาพลิกไป 10 ตลบ ไม่ยังหลับ ก็ลุกมานี่แหละคะ

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #1399 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 12:58:08 AM »

Grin Grinสวัสดีครับคุณลานดาว ไหว้ Grin
 Grinนอนไม่หลับก็แวะมาคุยกันครับ,เครียดก็แวะมาคุยกันครับ, Grin
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #1400 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 01:08:14 AM »

มาเช็คชื่อเจ้าคะ... Grin Grin

นึกว่าเข้ากระทู้พงไพรซะอีก..เห็นมีกวางๆๆเต็มเลย คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #1401 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 01:14:38 AM »

ไหว้สวัสดีคัรบพี่จิ๊กกี๋ Grin

นึกว่าเข้ากระทู้พงไพรซะอีก..เห็นมีกวางๆๆเต็มเลย คิก คิก คิก คิก
  คิก คิกอันนั้นเป็นการทำร้ายคนตื่นเช้าครับ...แค่เรื้อง..น้องกวาง (Browning Hi-5) กระบอกนี้สวย....ครับผม ขำก๊าก

+++ ครับ อิอิ
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #1402 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 01:17:56 AM »

Grin Grinสวัสดีครับคุณลานดาว ไหว้ Grin
 Grinนอนไม่หลับก็แวะมาคุยกันครับ,เครียดก็แวะมาคุยกันครับ, Grin

ขอบคุณค่ะ

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #1403 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 01:24:03 AM »

ไหว้สวัสดีคัรบพี่จิ๊กกี๋ Grin

คิก คิกอันนั้นเป็นการทำร้ายคนตื่นเช้าครับ...แค่เรื้อง..น้องกวาง (Browning Hi-5) กระบอกนี้สวย....ครับผม ขำก๊าก

+++ ครับ อิอิ
จ๊ะคุณน้องสิน...เท่าที่ฟังดูพี่ก็เชื่อว่ากระบอกนี้สวยจริงๆ ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีจ๊ะ +++เช่นกัน Wink

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #1404 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 01:25:26 AM »

ขอบคุณค่ะ

สวัสดีคุณลานดาวคะ   วันนี้อากาศเย็นสบายคงช่วยให้หลับดีขึ้นนะคะ Cheesy Cheesy

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #1405 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 01:29:27 AM »

ไหว้ครับพี่น้อง

นอนกันหมดยังเนี่ย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

« ตอบ #1406 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 01:33:32 AM »

ขอบคุณค่ะ

สวัสดีคุณลานดาวคะ   วันนี้อากาศเย็นสบายคงช่วยให้หลับดีขึ้นนะคะ Cheesy Cheesy

ขอบคุณค่ะ คิดอยู่เหมือนกันคะ คุณJICKEY

สวัสดีค่ะคุณเบิ้ม

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #1407 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 01:37:04 AM »

ไหว้ครับพี่น้อง

นอนกันหมดยังเนี่ย
ยังๆๆคะ...ยังนั่งพิมพ์อยู่เลย Grin Grin     สวัสดีคะคุณเบิ้ม

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #1408 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 01:37:12 AM »

ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณค่ะ คิดอยู่เหมือนกันคะ คุณJICKEY

สวัสดีค่ะคุณเบิ้ม

อรุณสวัสดิ์ครับคุณลานดาวและพี่จิ๊กกี๋สุดสวยครับ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #1409 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 01:39:02 AM »

ไหว้สวัสดีครับพี่เบิ้ม Grin
หน้า: 1 ... 91 92 93 [94] 95 96 97 ... 1555
  พิมพ์