เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 04:09:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 151 152 153 [154] 155 156 157 ... 1555
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้คนนอนดึก #3  (อ่าน 1036514 ครั้ง)
สมศักดิ์ : รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1152

« ตอบ #2295 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 12:38:52 AM »

สวัสดีครับพี่สิน ไหว้
พี่บุญสวัสดีครับ ไหว้
พี่สินซื้อลูก .๒๕ ได้ยังครับ  วันนี้เพิ่งซื้อ .38  super  ใหญ่กว่า  แรงกว่า  ถูกกว่า  แต่สี่นัดร้อย (๒๖/ลูก) 
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #2296 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 12:43:32 AM »

สวัสดีทุกๆ ท่านค่ะ
เครียดกับเหตุการณ์วันนี้จริงๆ ตอบกระทู้ก่อนเข้ากระทู้นี้ รุนแรงไปหน่อย โมโหค่ะ
แต่ก็ทำไปแล้ว คงต้องเป็นหน้าที่ของท่าน RO แล้วหล่ะ

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
sin666 #รักในหลวง
กรุ๊ปเลือด O
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #2297 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 12:47:15 AM »

สวัสดีครับพี่สิน ไหว้
พี่บุญสวัสดีครับ ไหว้
พี่สินซื้อลูก .๒๕ ได้ยังครับ  วันนี้เพิ่งซื้อ .38  super  ใหญ่กว่า  แรงกว่า  ถูกกว่า  แต่สี่นัดร้อย (๒๖/ลูก) 

Grinยังไม่ได้ซื้อเลยครับพี่สมศักดิ์  ...ผมเข้าไปซื้อที่ กทม.ไม่สดวกครับเดี๋ยวคงซื้อที่สนามที่นี้ไปครับ.25ลูกละ42 แพงจริงๆ
.38  superพี่ซื้อราคาพอกับผมซื้อลูก 9MM fmj ของไทยเลยครับ Grin
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #2298 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 12:49:38 AM »

ไหว้สวัสดีครับคุณลานดาว Grin 
   ช่วงนี้บ้านเมืองร้อนกระทู้ก็แรงเป็นธรรมดา Wink  เครียดมาก็แวะ กระทู้คนนอนดืก...ดีกว่า Grin Grin Grin
สมศักดิ์ : รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1152

« ตอบ #2299 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 01:05:03 AM »

คุณลานดาวสวัสดีครับ ไหว้
ที่ตอบไปไม่แรงหรอกครับ ถ้าเทียบกับที่เขาทำ ไม่เข้าใจจริงๆ รู้เขาหลอกแต่เต็มใจให้หลอก 
เขาใช้เงินซื้อคนให้มาประท้วงเรียกร้องประชาธิปไตย แต่ตัวเองกลับใช้เงินซื้อเสียเอง คิดแค่นี้ถ้ายังคิดไม่ออก สงสารลูกหลานของเขาเอง
ที่อีกหน่อยต้องเปลี่ยนพ่อ/นามสกุล  เพราะของเดิมไม่มีแผ่นดินจะอยู่
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #2300 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 01:10:34 AM »

ไหว้สวัสดีครับคุณลานดาว Grin 
   ช่วงนี้บ้านเมืองร้อนกระทู้ก็แรงเป็นธรรมดา Wink  เครียดมาก็แวะ กระทู้คนนอนดืก...ดีกว่า Grin Grin Grin
คุณลานดาวสวัสดีครับ ไหว้
ที่ตอบไปไม่แรงหรอกครับ ถ้าเทียบกับที่เขาทำ ไม่เข้าใจจริงๆ รู้เขาหลอกแต่เต็มใจให้หลอก 
เขาใช้เงินซื้อคนให้มาประท้วงเรียกร้องประชาธิปไตย แต่ตัวเองกลับใช้เงินซื้อเสียเอง คิดแค่นี้ถ้ายังคิดไม่ออก สงสารลูกหลานของเขาเอง
ที่อีกหน่อยต้องเปลี่ยนพ่อ/นามสกุล  เพราะของเดิมไม่มีแผ่นดินจะอยู่

ฮั่นแน่..แอบไปอ่านมา
เปิดกระทู้มาเจอ หงุดหงิด หงุดหงิด ก็ใส่เลย
แต่ตอนนี้สบายใจแล้วค่ะ (ด่าไปแล้วนิ... Grin)
ขอบคุณมากค่ะ ไหว้

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #2301 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 01:28:32 AM »

... แอบไปดูอยู่กระทู้อื่นเงียบๆ  แผล็บเดียว แห่กันเข้าไปเต็ม  รู้หมดเลยว่าเราไปซุ่มอยู่ ...  Tongue

สวัสดีครับ พ่อแม่พี่น้อง คร้าบ......  Grin  Grin  Grin

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #2302 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 01:30:14 AM »

เครียดกับเหตุการณ์วันนี้จริงๆ ตอบกระทู้ก่อนเข้ากระทู้นี้ รุนแรงไปหน่อย โมโหค่ะ
แต่ก็ทำไปแล้ว คงต้องเป็นหน้าที่ของท่าน RO แล้วหล่ะ

Grin ตั้งสติครับคุณดาว โกรธได้ แต่อย่าโมโห Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน สงสัยวันนี้คงอยู่ไม่ดึกเท่าไร เพราะเริ่มง่วงแล้ว หิวก็หิว กินเสร็จตาคงปิด หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

« ตอบ #2303 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 01:32:23 AM »

Grin ตั้งสติครับคุณดาว โกรธได้ แต่อย่าโมโห Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน สงสัยวันนี้คงอยู่ไม่ดึกเท่าไร เพราะเริ่มง่วงแล้ว หิวก็หิว กินเสร็จตาคงปิด หัวเราะร่าน้ำตาริน

ได้ค่ะ หายแล้วค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
ราตรีสวัสดิ์นะค่ะ.

Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #2304 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 01:36:00 AM »

ไหว้สวัสดีครับพี่Bird Grin   คิก คิก
พี่ใหม่ครับผมโดนข้าวเหนียวมะม่วงไปเลียบร้อยแล้วเห็นพี่สมศักดิ์วันนี้เน็ตไม่ค่อยหลุดเลยเตรียมท้องไว้ก่อนเลย อิอิ  แต่วันนี้พี่สมศักดิ์ไม่มีมาฝากนิ คิก คิก
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

« ตอบ #2305 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 01:40:35 AM »

... แอบไปดูอยู่กระทู้อื่นเงียบๆ  แผล็บเดียว แห่กันเข้าไปเต็ม  รู้หมดเลยว่าเราไปซุ่มอยู่ ...  Tongue

สวัสดีครับ พ่อแม่พี่น้อง คร้าบ......  Grin  Grin  Grin

วันนี้รู้สึกว่ามีพลซุ่มเยอะนะค่ะ
ดาว..แอบมาซุ่มกระทู้นี้ก็รู้สึกปลอดภัยดีค่ะ Grin

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #2306 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 01:42:47 AM »

ไหว้สวัสดีครับพี่Bird Grin   คิก คิก
พี่ใหม่ครับผมโดนข้าวเหนียวมะม่วงไปเลียบร้อยแล้วเห็นพี่สมศักดิ์วันนี้เน็ตไม่ค่อยหลุดเลยเตรียมท้องไว้ก่อนเลย อิอิ  แต่วันนี้พี่สมศักดิ์ไม่มีมาฝากนิ คิก คิก

หัวเราะร่าน้ำตาริน ที่ง่วงไม่เกี่ยวกับการอิ่มเลยครับ เป็นเพราะตื่นตั้งแต่ 10.00 น. ของันที่ 10 จนถึงตอนนี้ยังไม่ได้งีบเลยสักแอะ วันนี้ขับรถเข้ากรุงตั้งแต่เช้า ขากลับเลยไปอุทัยธานี ถึงตาคลี 17.00 น. เปิดร้าน ที่สำคัญ แอร์รถดันเสีย ขากลับรถติดอีก ร้อนตับแลบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

« ตอบ #2307 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 01:44:27 AM »

ช่วงนี้ ผมอาจจะผลุบโผล่บาง เพราะไม่ค่อยจอยครับ ...  แลบลิ้น

หงุดหงิดนักมวย ... เชียร์ไม่ขึ้น ดีแต่ถอยวน ถอยวน ... เอาเข็มขัดให้มันไปซะ  

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

« ตอบ #2308 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 01:47:03 AM »

ช่วงนี้ ผมอาจจะผลุบโผล่บาง เพราะไม่ค่อยจอยครับ ...  แลบลิ้น

หงุดหงิดนักมวย ... เชียร์ไม่ขึ้น ดีแต่ถอยวน ถอยวน ... เอาเข็มขัดให้มันไปซะ  

มวยจริงๆ หรือค่ะ

Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

« ตอบ #2309 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 01:49:42 AM »

... มวยจ้ะ ...  แลบลิ้น  แลบลิ้น  แลบลิ้น

หน้า: 1 ... 151 152 153 [154] 155 156 157 ... 1555
  พิมพ์