เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 10:30:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 161 162 163 [164] 165 166 167 ... 1555
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้คนนอนดึก #3  (อ่าน 1036644 ครั้ง)
sin666 #รักในหลวง
กรุ๊ปเลือด O
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #2445 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 03:28:17 AM »

แง๊วววววว หมาน้อยกลัวเสียงลม  ตกใจหน้าซีด หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไหว้สวัสดีครับพี่แมวบ้า Grin

ยังนึกอยู่เลยครับ ใครหว่าๆๆ

พี่เปิ้ลที่สนามกบร หรือเปล่าครับ
ม่ายใช่...บอกแล้วว่าจำไม่ได... คิก คิก คิก คิก
พี่เปิลใจดีออก Grin

งั้นก็ ครูฮาพ
ติ๊กต่อก~ติ๊กต่อก   เอ้าคุณน้องสินบอกใบ้หน่อยเร๊ววว
ก็เหลือไม่กี่คนแล้วครับพี่จิ๊กกี๋...แต่พี่ติงมาแล้วก็จัดให้...
โจ๊กซื้อหนังสือ COMBAT&Survival Games เล่มแรกหรือป่าว......ตรงหน้า contents  สารบัญ...รูปงานรีคอนที่บอกว่าหน้า24  คนในรู้นั้นคือพี่เองนะน้องงงงง(รูปชัดๆเต็มๆ)ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย   พี่อยู่คนละทีมกับโจ๊ก
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2446 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 03:29:58 AM »

พี่เปิ้ลที่สนามกบร หรือเปล่าครับ
ม่ายใช่...บอกแล้วว่าจำไม่ได... คิก คิก คิก คิก

Huhไม่ใช่...อิอิ...โจ๊กadd MSN มาหรือไร...อิอิ...สงสัยเอามากเข้าไปดูจาก profile..mail ผมเลยเหรอ... ตกใจ
Shocked ขำก๊าก ขำก๊าก
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #2447 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 03:33:01 AM »

แง๊วววววว หมาน้อยกลัวเสียงลม  ตกใจหน้าซีด หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไหว้สวัสดีครับพี่แมวบ้า Grin

ติ๊กต่อก~ติ๊กต่อก   เอ้าคุณน้องสินบอกใบ้หน่อยเร๊ววว
ก็เหลือไม่กี่คนแล้วครับพี่จิ๊กกี๋...แต่พี่ติงมาแล้วก็จัดให้...
โจ๊กซื้อหนังสือ COMBAT&Survival Games เล่มแรกหรือป่าว......ตรงหน้า contents  สารบัญ...รูปงานรีคอนที่บอกว่าหน้า24  คนในรู้นั้นคือพี่เองนะน้องงงงง(รูปชัดๆเต็มๆ)ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย   พี่อยู่คนละทีมกับโจ๊ก

สวัสดีครับพี่  ไหว้ (มืิอนึงกอกหมาน้ิอย อีกมือพิมพ์  หัวเราะร่าน้ำตาริน )

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #2448 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 03:34:58 AM »

แง๊วๆๆ..สงสารคุณเมี๊ยวววววจัง

Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #2449 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 03:37:12 AM »

Huhไม่ใช่...อิอิ...โจ๊กadd MSN มาหรือไร...อิอิ...สงสัยเอามากเข้าไปดูจาก profile..mail ผมเลยเหรอ... ตกใจ
ไหว้สวัสดีครับพี่เจษ Grin
 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากขอฮาด้วยครับพี่   แหมะแค่นิดเดียวเองคลิกนิดฮาตรึม.....       ไหว้
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #2450 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 03:39:03 AM »

มาถึงก็สายตากว้างไกลมาเลยนะคะคุณพี่เจษ คิก คิก คิก คิก  สวัสดีคะ

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #2451 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 03:40:04 AM »

ซื้อครับพี่ แต่ตอนนี้อยู่อินเดีย หนังสือไม่อยู่กับตัวครับ

เศร้า

สวัสดีครับอาเจษ พี่แมว พี่นายใหม่

อาเจษครับ ก็ไม่ได้มากขนาดนั้นครับ นานๆที

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #2452 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 03:40:52 AM »

โอ้ย ... โอ้ย ... หาววววว ...

หนีไปนอนก่อนนะครับ ทุกท่าน ...  ไหว้

+++++++++

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #2453 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 03:46:14 AM »

ไหว้ราตรีสวัสดิ์ครับพี่Bird นอนหลับ...หลับดีครับ Grin Huh
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #2454 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 03:47:02 AM »

โอ้ย ... โอ้ย ... หาววววว ...

หนีไปนอนก่อนนะครับ ทุกท่าน ...  ไหว้

+++++++++
หาวนำมาเชียว...อิอิ

ไปนอนๆหาวบนเตียงเลยคะคุณBird  ฝันดีราตรีสวัสดิ์คะ Grin Grin

Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #2455 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 03:49:46 AM »

ซื้อครับพี่ แต่ตอนนี้อยู่อินเดีย หนังสือไม่อยู่กับตัวครับ

เศร้า

สวัสดีครับอาเจษ พี่แมว พี่นายใหม่

อาเจษครับ ก็ไม่ได้มากขนาดนั้นครับ นานๆที

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
รุ้แว้ววว   ว่าอยู่อินเดีย...อิอิ...เลยแกล้งให้นึก...แต่ถึงจะบ๊องหนีบหนังสือไปด้วยก็ไม่เห็นหน้าหลอก...ใส่หน้ากากอยู่ ขำก๊าก
โรตีที่อินเดียรสชาติเป็นยังงัยบ้างครับ...

ยิ้มีเลศนัยลืมไป...มีใครอยากเห็นภาพนายโจ๊กแบบไม่ตัดต่อไหมครับสมัยปี 49   คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 14, 2009, 03:52:41 AM โดย sin666 » บันทึกการเข้า
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #2456 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 03:54:44 AM »

เศร้า

รุ้แว้ววว   ว่าอยู่อินเดีย...อิอิ...เลยแกล้งให้นึก...แต่ถึงจะบ๊องหนีบหนังสือไปด้วยก็ไม่เห็นหน้าหลอก...ใส่หน้ากากอยู่ ขำก๊าก
โรตีที่อินเดียรสชาติเป็นยังงัยบ้างครับ...

ยิ้มีเลศนัยลืมไป...มีใครอยากเห็นภาพนายโจ๊กแบบไม่ตัดต่อไหมครับสมัยปี 49   คิก คิก คิก คิก
มีแบบตัดต่อ..แระก็ไม่ตัดต่อด้วยหรอ Grin Grin Grin

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #2457 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 04:05:04 AM »

โรตีที่นี่ ลืมรสชาดไปแล้วครับทำอาหารไทยกินเองล้วนๆ

แต่ถ้าที่ชอบจริงๆชอบ Aloo Parota Roti ครับ เป็นโรตีหนาๆแล้วใส้ตรงกลางเป็นมันฝรั่งครับ

ตอนนั้นผมอวบมาก ถึงอวบมากที่สุดเลย

Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #2458 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 04:05:10 AM »

Grinแหมะ....ก็นาโจ๊กละครับ...ที่เดียวก็กอดน้องแพน,เดี๋ยวก็ใส่ชุดนักบินยืนแอ็ค,หุ่นนี้สูงสมาร์ทเชียว คิก คิก คิก คิก
ว่าไงน้องโจ๊ก...... ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 14, 2009, 04:07:08 AM โดย sin666 » บันทึกการเข้า
-Joke-
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #2459 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 04:06:05 AM »

Grinแหมะ....ก็นาโจ๊กละครับ...ที่เดียวก็กอดน้องแพน,เดี๋ยวก็ใส่ชุดนักบินยืนแอ็ค,หุ่นนี้สูงสมาร์ทเชียว คิก คิก คิก คิก
ว่าไงน้องโจ๊ก...... ขำก๊าก

ตอนนี้สูงสมาร์ทแล้วครับพี่ อิอิอิ

หน้า: 1 ... 161 162 163 [164] 165 166 167 ... 1555
  พิมพ์