เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:29:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1510 1511 1512 [1513] 1514 1515 1516 ... 1555
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้คนนอนดึก #3  (อ่าน 1033649 ครั้ง)
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22680 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 12:29:03 AM »

บังผมจะบอกอะไรให้นะ ช่วงแรกๆผมไม่ชอบขี้หน้าบัง  แต่พอดูๆไป เออ..ก็ดีนี่ ไม่เป็นพิษเป็นภัยอะไรกับใคร แค่บางทีซ่ามากไปหน่อย แส่มากไปนิด 55555
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22681 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 12:32:17 AM »

บังผมจะบอกอะไรให้นะ ช่วงแรกๆผมไม่ชอบขี้หน้าบัง  แต่พอดูๆไป เออ..ก็ดีนี่ ไม่เป็นพิษเป็นภัยอะไรกับใคร แค่บางทีซ่ามากไปหน่อย แส่มากไปนิด 55555

โดนชก โดนชก โดนชก  ยอมรับแต่โดนดีครับ ว่าผม กวนตรีน ชาวบ้าน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน 
แรกๆผมก็ กลัวๆอาเจษเหมือนกันครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   หลังๆยิ่งกลัวใหญ่เลย  โดนชก  หลงรัก  ไหว้
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22682 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 12:36:18 AM »

จะมากลัวอะไรผม หน้าอย่างผมก็ได้แต่ปากหมาไปวันๆ บ่มิไก๊ บ๋อแบ๋  จะไปทำอะไรใครเค้าได้ โดยเฉพาะที่โน้น คนทางโน้นมีแต่ รู้จักคนโน้น ผมญาติคนนี้ คนอย่างผมเค้ามองหัวจรดตีน ไม่ถุยน้ำลายใส่ให้ก็บุญของ ไอ้ทิ้งมันแล้ว 5555
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22683 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 12:39:32 AM »

จะมากลัวอะไรผม หน้าอย่างผมก็ได้แต่ปากหมาไปวันๆ บ่มิไก๊ บ๋อแบ๋  จะไปทำอะไรใครเค้าได้ โดยเฉพาะที่โน้น คนทางโน้นมีแต่ รู้จักคนโน้น ผมญาติคนนี้ คนอย่างผมเค้ามองหัวจรดตีน ไม่ถุยน้ำลายใส่ให้ก็บุญของ ไอ้ทิ้งมันแล้ว 5555

ใครกล้าถุยน้ำลาย ใส่ครับผมคนนึงล่ะ ขอบาย แค่เห็น ท่อนแขน อาเจษก็  เสียวต้นคอแล้วครับ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว 

ไอ้ทิ้ง  ตกใจ   ขออนุญาต ครับ  ไหว้    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22684 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 12:43:56 AM »

โธ่..ท่อนแขนจะไปสู้ ลูกปืนได้ไง โดนเข้าไปก็หงายท้อง หลวงพ่อที่ห้อยคออยู่ท่าน บ่นซ้ำอีกว่า กูบอกให้มึง ใส่หลวงพ่อเคฟลา ก้ไม่เชื่อกู โสมน้าหน้า 555
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #22685 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 12:44:50 AM »

ใครกล้าถุยน้ำลาย ใส่ครับผมคนนึงล่ะ ขอบาย แค่เห็น ท่อนแขน อาเจษก็  เสียวต้นคอแล้วครับ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว 

ไอ้ทิ้ง  ตกใจ   ขออนุญาต ครับ  ไหว้    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
เสียวตรูดก่อนเหอะ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22686 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 12:45:42 AM »

ไม่เอาหรอก บังไม่ชอบอาบน้ำ แมงวันตอมหึงเชียว
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22687 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 12:48:45 AM »

โธ่..ท่อนแขนจะไปสู้ ลูกปืนได้ไง โดนเข้าไปก็หงายท้อง หลวงพ่อที่ห้อยคออยู่ท่าน บ่นซ้ำอีกว่า กูบอกให้มึง ใส่หลวงพ่อเคฟลา ก้ไม่เชื่อกู โสมน้าหน้า 555

นึกถึงวันก่อนครับ มี ชายคนนึงอายุ 60 + ครับ มาที่ร้าน  ใส่เสื้อเกราะ มา ผมถามว่า ยังไม่เกษียน ทีหรอครับ  

แกบอกว่า" กูไม่ได้เป็นตำรวจ" ผม" อ้าวเห็นใส่เสื้อเกราะ"  แกบอกว่า  "ยืมของคนข้างบ้านมา "   ผม  โดนชก โดนชก  

ใส่เสื้อเกราะ พกมีดปาดตาล  ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22688 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 12:50:00 AM »

ไม่เอาหรอก บังไม่ชอบอาบน้ำ แมงวันตอมหึงเชียว

ผมบริโภค น้ำหอม เป็นกิจวัตรครับ ซักแห้งๆ  Grin Grin Grin
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22689 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 12:52:25 AM »

ไปก่อนล่ะ ต้องไปรับหมา เมือ่เช้าเอาไปส่งไว้ี่ร้านหมอหมา  ผู้ช่วยหมอหมาเพิ่งโทรมาเสียงหวานๆว่า ซ่อมหมาเอ้ยรักษาหมาเสร็จแล้วนะจ๊ะ มาจ่ายตังค์แล้วรับหมากลับไปได้แล้ว 5555
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22690 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 12:54:27 AM »

ไปก่อนล่ะ ต้องไปรับหมา เมือ่เช้าเอาไปส่งไว้ี่ร้านหมอหมา  ผู้ช่วยหมอหมาเพิ่งโทรมาเสียงหวานๆว่า ซ่อมหมาเอ้ยรักษาหมาเสร็จแล้วนะจ๊ะ มาจ่ายตังค์แล้วรับหมากลับไปได้แล้ว 5555
ครับผม   ไหว้ Grin   ซ่อมหมาได้ด้วย    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   ท่านอ้น ฝากอาเจษซ่อมปากด้วยดิ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22691 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 12:59:44 AM »

เรื่องที่ 1
>> เด็กชายไข่นุ้ยอายุ 4 - 5 ขวบ กำลังอยู่ในวัยอยากรู้อยากเห็น
>> วันหนึ่งออกไปเดินเล่นกับพ่อ
>> เห็นหมาตัวผู้ติดxxxกำลังผสมพันธุ์กับหมาตัวเมีย
>> (หมาตัวผู้คร่อมหมาตัวเมียอยู่) เด็กชายไข่นุ้ยก็ถามพ่อว่า พ่อ พ่อ
>> นั่นหมามันทำอะไรนะ
>> พ่อ : หมามันจะทำ \\\"ลูกหมา\\\" น่ะ
>> เด็กชายไข่นุ้ยพยักหน้าด้วยความเข้าใจ \\\"อ๋อ ทำลูกหมานี่เอง\\\"
>> ต่อมาคืนหนึ่งเด็กชายไข่นุ้ยนอนไม่หลับกะจะเข้าไปคุยกับพ่อ
>>พอเปิดห้องพ่อ
>> เห็นแม่นอนหงาย พ่อทับแม่อยู่บนเตียง ด้วยความสงสัย
>> เด็กชายไข่นุ้ยก็ถามพ่อด้วยความฉงนว่า
>> \\\"พ่อ พ่อ พ่อทำอะไรกับแม่หนะ\\\"
>> พ่อ : พ่อกำลัง \\\"ทำน้อง\\\" ให้ลูก.....ไงล่ะ......
>> พอพ่อพูดไม่ทันเสร็จเด็กชายไข่นุ้ยก็ร้องลั่นทันที
>> \\\"พ่อจับแม่คว่ำสิ.....ผมไม่อยากได้น้อง.... .....ผมอยากได้
>> \\\"ลูกหมา\\\
>>

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22692 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 01:00:42 AM »

เรื่องที่ 3
>> ที่ครอบครัวหนึ่งมีลูกชาย 2 คน คนโตอยู่ ป.2
>> คนเล็กเพิ่งพูดเป็นและครอบครัวนี้จะนอนรวมกันทั้ง 4 คน
>> ลูกคนเล็กต้องนอนใกล้แม่เป็นประจำ
>> ในเย็นวันหนึ่งขณะที่พ่อกับแม่กำลังกินข้าวต้มกัน(มี sex)
>> โดยไม่คิดก่อนว่า ลูก ๆ ยังไม่หลับ คนเล็กซึ่งนอนอยู่ข้าง ๆ
>> จึงชะโงกหน้าขึ้นถามว่า
>> คนเล็ก - \\\"พ่อ ๆ ทำอะไร\\\
>> พ่อ - \\\"ไม่มีอะไรหรอกลูกนอนต่อเถอะ\\\ ครู่ต่อมา
>> ลูกคนเล็กก็ชะโงกหน้าขึ้นถามอีกว่า
>> คนเล็ก - \\\"พ่อ ๆ ทำอะไร\\\
>>พ่อจึงตอบด้วยอารมณ์หงุดหงิดเล็กน้อยว่า
>> พ่อ - \\\"บอกแล้วว่าไม่มีอะไรนอนต่อเถอะ\\\
>>ลูกชายคนโตที่นอนอยู่ข้าง ๆ
>> เมื่อได้ยินพ่อดุน้องจึงบอกพ่อว่า
>> คนโต - \\\"เขกหัวมันเลยพ่อ\\\
>>เมื่อพูดกับพ่อเสร็จแล้วก็หันมาดุน้อง
>> คนโต - \\\"อะไรนักหนาวะ
>> ทำไมไม่รู้จักนอนดูอยู่เฉยๆบ้างวะ..เอะอะโวยวายจริงๆ\\\
>> พ่อ - !!!!!!!!!
>>
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22693 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 06:57:28 AM »

ฝันครับว่า
 เจอ ยูเอฟโอ  บินลงมาจอด  ในโรงเรียน บ้านนากัน  ในฝัน มีอาเจษ  น้าซับ ท่านอ้น  
ผมเห็นยูเอฟโอ บินลงมาจอด กลาง สนามฟุตบอล  ผมก็เรียกอาเจษ ให้มาดู  เมื่อจอด ได้ซักพัก ก็มีรถ มอเตอร์ไซค์พ่วงข้างเข้าไปที่ยานนั้น
คนขับมอเตอร์ไซค์พ่วงข้างเห็นผม อาเจษ น้าซับ ยืนดูอยู่ เค้าก็ไล่ ให้ เข้าไปในอาคารเรียน ซักพัก ท่านอ้นก็เดิน มา (กลับมาจากห้องน้ำ)

แล้ว ยูเอฟโอ ก็แปลงร่างเป็นรถ ขาย ก๋วยเตี๋ยว(รถกะบะเก๋าๆ)  ขับออกไป จากโรงเรียน   จบ ครับ

วันนี้วันที่ 1 แล้วนะ ท่านอ้น ช่วยหน่อย  แก้ฝันให้ที  น้ำลายหก น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2011, 06:59:13 AM โดย แพะตาไฟ » บันทึกการเข้า
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #22694 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 11:36:49 AM »

ไปก่อนล่ะ ต้องไปรับหมา เมือ่เช้าเอาไปส่งไว้ี่ร้านหมอหมา  ผู้ช่วยหมอหมาเพิ่งโทรมาเสียงหวานๆว่า ซ่อมหมาเอ้ยรักษาหมาเสร็จแล้วนะจ๊ะ มาจ่ายตังค์แล้วรับหมากลับไปได้แล้ว 5555
ครับผม   ไหว้ Grin   ซ่อมหมาได้ด้วย    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   ท่านอ้น ฝากอาเจษซ่อมปากด้วยดิ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
คิก คิก คิก คิก คิก คิกมากรุงเทพเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับบัง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
หน้า: 1 ... 1510 1511 1512 [1513] 1514 1515 1516 ... 1555
  พิมพ์