เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 05:33:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พกปืนแบบเจ๋งๆครับ  (อ่าน 19287 ครั้ง)
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 11:45:09 AM »

ทีแบบนี้  ทำมานั่งยิ้ม นั่งเล่น

ไอ้เรื่องก่อนเวลา เรื่องยังมาไม่ถึงนี่  ถนัดกันนัก...
ถึงเวลา  ถ้าทำได้ มันก็มาเองแหละ...
มันต้องรีบต้องร้อนกันนักหร๊อก....
แล้วจะรู้เองว่า  มันไม่ง่าย เหมือนอย่างที่ฝันกันนักหรอก
ไอ้ชีวิตนอกรั้วบ้าน รั้วโรงเรียนอ่ะ

อยากได้ความรู้ นั่งอ่านไปอย่างเดียว ก็จะไม่มีใครเค้าว่า เค้า post กันหรอก

แต่นี่....เอาอะไรมาก็ไม่รู้  รก web สุด ๆ

Cheesy ถูกใจมากครับ ท่าน 51 +1ให้ครับ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
FORD-TECH-CHI-CHI รักในหลวง
ชาว อวป.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 11:45:56 AM »

ผมว่าท่าพกแล้วแต่คนพกจะถนัดครับ
ชักเร็ว+ปลอดภัยเป็นใช้ได้

ปล. แต่เท่าที่ดูก็ไม่ได้ไวกว่าพกปกติเท่าไรนี่ครับ

แต่มันก็แปลกดีครับ ผมไม่เคยเห็น
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 12:13:07 PM »

Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 12:17:55 PM »

อยากได้แบบปลอบโยน แบบโอ๋...แบบพูดกันดี ๆ ลูบหน้า ลูบหลังอ่ะ
โน้น...ที่โรงเรียน ที่บ้านอ่ะ  มีถมไป....
ที่นี่ใน web นอกรั้วบ้าน นอกรั้วโรงเรียน จะเอาแต่ขวดนมอย่างที่เคยได้อ่ะ  ไม่มีให้หรอก...

เค้า post อ้อมก็แล้ว   post ตรงก็แล้ว.....
สารพัดจะรักษากัน เรื่องมรรยาท....ทำมานั่งยิ้ม นั่งเฉย....เป็นหินตีพริกซะงั้น

post กันตรง ๆ แบบนี้ล่ะ...
จะได้สะเทือน จะได้รู้สึกกันซะบ้าง.......

มรรยาท..ผมมีให้   กับคนที่ควรจะให้  
ส่วนคนทีผมไม่มีให้....ก็เพราะผมไม่มีจะให้....

ถ้าอยากจะดึงกระทู้ล่ะก็...
ผมจะดึงให้  ให้มันอยู่บน ๆ กรอบ บน ๆ web นี่แหละ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2009, 12:22:19 PM โดย ระกา 4 ศิษย์ฉี่ฉุน » บันทึกการเข้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 12:21:33 PM »

ไม่ไล่ ไม่เลิก...
งั้นมาดูกันก็ได้ว่า  ถ้าไล่ แล้วจะเลิกกันบ้างมั๊ย.....

ปกติ  ไอ้เรื่องแบบนี้อ่ะ  ผมไม่ค่อยอยากจะยุ่งนักหรอก

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 12:32:53 PM »

แล้วไม่ต้องมาอ้างเด็ก อ้างผู้ใหญ่อีกล่ะ
ทีตอน post ตอนจะเอาความรู้ อ่ะ ไม่คิดกันหรอกเรื่องนี้

พอโดนเข้า...จะเถียงล่ะก็...มาร้องแรกแหกกระเฌอ เรื่องเด็ก เรื่องผู้ใหญ่
อ้างเรื่องมรรยาท อ้างมันทั่วไปหมด  สารพัดจะอ้าง....

สิ่งที่อ้างมาอ่ะ  ถ้าจะมาเอาจากผม 51  ไม่มีให้หรอก รู้ไว้ซะด้วย...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2009, 12:50:26 PM โดย ระกา 4 ศิษย์ฉี่ฉุน » บันทึกการเข้า
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 12:35:28 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=RwhLpvyXO1M&NR=1
ตอนแรกผมคิดว่าต้องบ้าแน่ๆครับ กล้าพกแบบนี้ แต่พอดูๆไปกลับเจ๋งเสียนี่ครับ
เพราะเป็นปืนBBเค้าเลยกล้าพกแบบนี้ล่ะครับ เพราะอยากเด่นอยากดัง อยากให้คนเห็นสนใจ  Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 12:55:41 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=RwhLpvyXO1M&NR=1
ตอนแรกผมคิดว่าต้องบ้าแน่ๆครับ กล้าพกแบบนี้ แต่พอดูๆไปกลับเจ๋งเสียนี่ครับ
เพราะเป็นปืนBBเค้าเลยกล้าพกแบบนี้ล่ะครับ เพราะอยากเด่นอยากดัง อยากให้คนเห็นสนใจ  Grin

น้าแมว ตาไวจัง   เยี่ยม

เป็น bb แถมไม่มีแม๊กปืน  บู่ 

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 12:59:17 PM »

เห็นกันทั่วเลย ..........  อิอิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 01:07:03 PM »

ผมจะบอกอะไรให้ ท่านฟอร์ด...

มีแต่คนเค้าอยากจะดึง อยากจะเข็น...อยากจะฉุด....
ให้ท่านขึ้นมา....ทั้งนั้นแหละ....

วัน ๆ ท่านเอาแต่หมกมุ่นกับเรื่องที่มันยังมาไม่ถึง ไม่เหมาะกับวัย....
เรื่องความรู้ ไม่มีใครเค้าหวงกันหรอก

ส่วนผมอ่ะ คิดยังไงเหรอ...
ดูมาตั้งนานแล้ว...

ไหน ๆ ก็จะดึง จะดัน จะฉุด จะทำให้มันงอกงามไม่ได้....
ก็กดมันให้จมเลน จมตม ไปซะเลย.....

พอจะเถียงล่ะก็....สารพัดจะอ้างนัก...
ไม่เคยรู้จักหน้าที่..เลย

ผมดู ๆ มาตั้งนาน  ท่านเป็นคนแรก  ที่ผมคิดแบบนี้จริง ๆ
แม้ว่า  ผมและเพื่อนร่วมรุ่น จะไม่มี concept ในเรื่องความเป็นครูเลยก็ตาม
ทั้ง ๆ ที่ ผมจบคุณวุฒิ การศึกษา มาแท้ ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2009, 01:12:54 PM โดย ระกา 4 ศิษย์ฉี่ฉุน » บันทึกการเข้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 01:10:44 PM »

ถึงบอกตั้งแต่แรกแล้ว...
ว่ามัน ไร้สาระ สิ้นดีไงจ๊ะ
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 01:22:46 PM »

ถ้าแบบเนี้ยถึงจะน่าดู  เยี่ยม
http://www.youtube.com/watch?v=Og9ccsb1v6o&NR=1

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 01:23:48 PM »

ตบตูดกินนมนอนไปแย้ว...
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 01:41:31 PM »

ตบตูดกินนมนอนไปแย้ว...

แล้วลุกมาโพสได้ไงเนี่ย ... ขำก๊าก

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 01:43:14 PM »

นานๆจะอ่านข้อความของท่านระการู้เรื่องในรอบเดียว....

เห็นด้วยครับ....บางครั้งพูดดีๆ ไม่รู้เรื่อง ก็ต้องพูดตรงๆแบบนี้

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์