เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 04:33:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อนจัง...  (อ่าน 5328 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 03:20:27 PM »

ร้อนๆยังงี้อยากไปเอราวัณอีกกกก...

ถ้าเป็นน้ำตกเอราวัณ ผมเคยไปหลายครั้ง ครั้งหนึ่งไปหน้าร้อน
ไปถึง ร้อนคนเลย คลั่กไปหมด  กว่าจะเย็นฉ่ำ สบายใจ เดินขึ้นชั้นน้ำตกไป7ชั้น
คนถึงจะบางตา พอนั่งผ่อนคลายได้

ขาสั่นเลยครับ.... Grin Grin Grin

หลังจากนั้น ไปน้ำตกเอราวัณ ฤดูไหนก็ได้ ไม่ใช่ช่วงหน้าร้อน.....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ปลายฟ้า+รักในหลวง
ดีที่สุดแล้ว
Full Member

คะแนน 93

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 03:31:03 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy ขอเอามาแข่งกับไอศรีมกะทิของคุณซับ...นะคะ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

ถ้าเรารู้สึกว่า...สิ่งที่ทำลงไปเป็นเหมือนกับเพียงน้ำหยดหนึ่งในมหาสมุทร
แต่มหาสมุทร...คงจะมีน้ำน้อยลง  ถ้าขาดน้ำหยดนั้นไป.
We ourselves  fell  that  what  we  are  doing  is  just  a  drop  in  the  ocean.
But  the  ocean  would  be  less  because  of  that  missing  drop.
436
Sr. Member

คะแนน 110

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 03:34:33 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy ขอเอามาแข่งกับไอศรีมกะทิของคุณซับ...นะคะ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

กินเยอะๆจะได้ หายป่วย  น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2009, 03:38:35 PM โดย แวบมา. » บันทึกการเข้า

ใจสงบ.  ใจสว่าง.  คือทางสุข ...&
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:18:55 PM »

ขอแบบนี้ สามถ้วยเลยครับ คุณปลายฟ้า... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 04:23:47 PM »

ถ้าเป็นน้ำตกเอราวัณ ผมเคยไปหลายครั้ง ครั้งหนึ่งไปหน้าร้อน
ไปถึง ร้อนคนเลย คลั่กไปหมด  กว่าจะเย็นฉ่ำ สบายใจ เดินขึ้นชั้นน้ำตกไป7ชั้น
คนถึงจะบางตา พอนั่งผ่อนคลายได้

ขาสั่นเลยครับ.... Grin Grin Grin

หลังจากนั้น ไปน้ำตกเอราวัณ ฤดูไหนก็ได้ ไม่ใช่ช่วงหน้าร้อน.....

อิอิ... พี่ซับไปทำอะไรมาครับ... ขาถึงสั่น... Grin Grin Grin
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 05:00:03 PM »

เมาตั้งแต่อยู่ชั้นแรกหละซิ........ ฝืนเดินไปถึงชั้นเจ็ด ขาสั่นเป็นธรรมดา...........

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 05:01:30 PM »

ร้อนๆยังงี้อยากไปเอราวัณอีกกกก...

พอท่านซับถึงที่ คนบางตาเลยหนีกลับหมดเลย ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 07:40:53 PM »

ครับ ร้อนกายยังไงก็ไม่เท่าร้อนรุ่มในหัวใจนะผมว่า  จูบบบบ

ใช่ครับ สนับสนุน

ปลายฟ้า+รักในหลวง
ดีที่สุดแล้ว
Full Member

คะแนน 93

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 07:50:18 PM »

ขอแบบนี้ สามถ้วยเลยครับ คุณปลายฟ้า... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หลงรัก หลงรัก หลงรักสามถ้วยเลยเหรอคะคุณซับ....แสดงว่าอากาศร้อนจริงๆนะนี่....สงสัยว่าจะลืมไอศรีมกะทิไปแล้วแน่ๆเลยค่ะ... Wink Wink Wink Wink

ถ้าเรารู้สึกว่า...สิ่งที่ทำลงไปเป็นเหมือนกับเพียงน้ำหยดหนึ่งในมหาสมุทร
แต่มหาสมุทร...คงจะมีน้ำน้อยลง  ถ้าขาดน้ำหยดนั้นไป.
We ourselves  fell  that  what  we  are  doing  is  just  a  drop  in  the  ocean.
But  the  ocean  would  be  less  because  of  that  missing  drop.
Twitter 125
Hero Member

คะแนน 155

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 08:23:44 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรักสามถ้วยเลยเหรอคะคุณซับ....แสดงว่าอากาศร้อนจริงๆนะนี่....สงสัยว่าจะลืมไอศรีมกะทิไปแล้วแน่ๆเลยค่ะ... Wink Wink Wink Wink

ไอติมขายดีไหมครับคุณปลายฟ้า  หัวเราะร่าน้ำตาริน ยิ้มีเลศนัย

ถ้าอยากดัง.    ก็อย่าหวังความสงบ..
สมศักดิ์ : รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1152

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 11:10:21 PM »

ร้อนมาก
สมศักดิ์ : รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1152

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 11:13:22 PM »

ใครว่าร้อน หนาวจะแย่อยู่แล้ว ขอเวลาอาบแดด คิก คิก คิก คิก
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 08:03:54 AM »

ร้อนมากครับบ้านผมยิ่งต่ำๆ เปิดพัดลมก็แล้วช่วงบ่ายโมงย่างสองโมงนั่งขายของลุกขึ้นมาก้นแทบเปียก ต้องหนี้ไปแช่แอร์เย็นซัก2ชั่วโมงเป็นประจำทุกวัน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 11:24:24 AM »

แหะ แหะ

เห็นสีสัน เครื่องเคราต่างๆ ก็กินขาดไอติมกะทิแล้วครับ

ผมอยากลองกินแบบใส่ชอล์คสีหักเป็นแท่งเล็กๆดูอ่ะ ไม่เคยกิน ไม่รู้เค้าเรียกอะไร.....  Grin

VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 12:39:41 PM »

แหะ แหะ

เห็นสีสัน เครื่องเคราต่างๆ ก็กินขาดไอติมกะทิแล้วครับ

ผมอยากลองกินแบบใส่ชอล์คสีหักเป็นแท่งเล็กๆดูอ่ะ ไม่เคยกิน ไม่รู้เค้าเรียกอะไร.....  Grin

5555555555 ชอล์คสีหัก 5555555555555
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์