เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 05:29:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามความเห็น "ซื้อปืนให้เมียใช้ ใครจะได้รับอันตรายที่สุด" แก้ไข  (อ่าน 5148 ครั้ง)
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 03:21:46 PM »

555..เพื่อนพี่บุญ สามีเธอตัวใหญ่มากหรือครับ พี่บุญถึงแนะนำ .357  คิก คิก
ทางร้านเขาแนะนำครับ ผมเองก็ชอบ แต่เมียเพื่อนเธอไม่รู้เรื่องอะไร
ถ้าพูดเอาสาระ ผมว่าเรื่องเมียใช้ปืนเป็นแล้วอันตรายนี่น่าจะเป็นเรื่องโจ๊คครับ

.

ปืนนี่ขลังจริงๆ ครับพี่ แค่สงสัยว่าจะมีก็ทำให้ยอมซะแล้ว
เมียเพื่อนผมเธอเป็นคนใจเด็ดครับ ตอนหลังเธอบอกผมว่า ถ้ามีเรื่องกันอีก เธอยิงจริงๆ สามีเธอก็คงทราบนิสัยดี

จขกท. คงได้ข้อสรุปนะครับ ว่าถ้าไม่ซื้อให้ เธอซื้อเอาเองก็ได้   Wink

....ตามล่า...อีตอแหล
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 03:22:45 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ความจริงแท้ๆ ซื้อเองจะมุ่งมั่นมากกว่าอีก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 03:41:52 PM »

ของผมอันตรายต่อกระเป๋าสตางค์ครับ นอกจากต้องซื้อตัวปืนให้ต่างหากแล้ว ยังต้องพาไปซ้อมด้วย เปลืองลูก2เท่า(ไม่พาไปก็บ่น) แต่ก็อย่างว่าทำอะไรไม่ได้ เงินก็เงินเค้านี่(ประชด)ครับ  เยาะเย้ย

แต่ผมว่าเราจะมีเงินเพิ่มขึ้นครับ.....เพิ่มเพราะอะไร...ก็เพราะว่าเราก็จะเลิกพากิ๊กไปเที่ยว ไปดูหนัง ไปทานข้าว .....555....

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 07:12:19 PM »

เคยซื้อ S&W m36 2" ให้ภรรยา ตอนนั้นมี Serial Killer แถวบ้านต้องรอ 7 วันตามกฏหมาย ได้ปืนมา ผู้ร้ายก็ถูกจับได้ ภรรยาไม่ยอมแม้แต่จะมอง
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์