เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:30:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 163
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการ สนสก 2552  (อ่าน 489018 ครั้ง)
V-SAK.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #60 เมื่อ: มีนาคม 30, 2009, 03:57:30 PM »

81.CZ Shadow

น้ำลายหก

กลับไปรักคนอย่างเธอ ก็เหมือนกับคนโง่ ๆ ที่เป็นมา . .
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #61 เมื่อ: มีนาคม 30, 2009, 06:52:17 PM »

ทำไมปืนโครงการ สนสก โอนได้ภายใน 5 ปี แล้วของโครงการอื่นโอนไม่ได้ อยากรู้จังว่ามันยุติธรรมหรือไม่ แล้วกำหนดให้เฉพาะข้าราชการสังกัดกระทรวงมหาดไทยเท่านั้น       ทำไมไม่เปิดให้สังกัดกระทรวงอื่นได้เข้าร่วมบ้างครับ ใช่ว่าจะมีแต่ของกระทรวงมหาดไทยเท่านั้นที่มีไว้ปกป้องชีวิตและทรัพย์สิน กระทรวงอื่นก็อยากมีไว้ปกป้องชีวิตและทรัพย์สินเช่นกัน

ครับ
โครงการแบบนี้ ยังเรียกหาความยุติธรรม 
โครงการแบบนี้ยังเตะขากันเลย

ปืนโครงการไม่น่าจะมีด้วยซ้ำไป
น่าเปิดเสรีครับ
ถึงยุติธรรม
แต่เรื่องผลประโยชน์ทั้งน้าน
วันนี้ฟัง ดร.อนุสอน ประเทศไทยมีนักการโกงมากที่สุด  รองลงมาข้าราชการจอมโกง
อย่างนี้โทษใครดี............. โดนชก

rambo1th
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #62 เมื่อ: มีนาคม 30, 2009, 08:19:48 PM »

ทำไมปืนโครงการ สนสก โอนได้ภายใน 5 ปี แล้วของโครงการอื่นโอนไม่ได้ อยากรู้จังว่ามันยุติธรรมหรือไม่ แล้วกำหนดให้เฉพาะข้าราชการสังกัดกระทรวงมหาดไทยเท่านั้น
ทำไมไม่เปิดให้สังกัดกระทรวงอื่นได้เข้าร่วมบ้างครับ ใช่ว่าจะมีแต่ของกระทรวงมหาดไทยเท่านั้นที่มีไว้ปกป้องชีวิตและทรัพย์สิน กระทรวงอื่นก็อยากมีไว้ปกป้องชีวิตและทรัพย์สินเช่นกัน

อย่าเพิ่งตื่นตูมไปเลยครับ โครงการนี้แค่เริ่มสั่งจองเองครับยังไม่รู้เลยจะออกหัวออกก้อย ผมไปดูในห้องของโครงการนี้ ที่ สน.สก. เอกสารยังอยู่ในแฟ้มในกล่องกันบาน จองลมอย่างที่ท่านผู้การสุพินทร์ ท่านว่าไว้นะครับ สมมุติได้นะผ่าน รมต.มหาดไทย จะให้ตามที่เสนอไปหมดทุกข้อหรือไม่ก็ยังไม่รู้ ถึงให้ตามหมด แล้วสั่งปืนเข้ามาจะใช้ระยะเวลายาวนานแค่ไหนก็ไม่รู้ ..........
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #63 เมื่อ: มีนาคม 30, 2009, 09:53:23 PM »

หลงรัก
ครับ
ขอให้สมปรารถนาครับ
 หลงรัก

vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #64 เมื่อ: มีนาคม 30, 2009, 09:57:33 PM »

วันนี้มีเอกสารจากไทยเนฯ ส่งมาที่ทำงานผมเป็นของโครงการนี้ครับ(สงสัยเขาส่งตามข้อมูลที่เราเคยจองปืนของไทยเนฯครับ)

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
kit ๖๗๖๗ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 122

« ตอบ #65 เมื่อ: มีนาคม 31, 2009, 09:03:04 AM »

ทำไมปืนโครงการ สนสก โอนได้ภายใน 5 ปี แล้วของโครงการอื่นโอนไม่ได้ อยากรู้จังว่ามันยุติธรรมหรือไม่ แล้วกำหนดให้เฉพาะข้าราชการสังกัดกระทรวงมหาดไทยเท่านั้น
ทำไมไม่เปิดให้สังกัดกระทรวงอื่นได้เข้าร่วมบ้างครับ ใช่ว่าจะมีแต่ของกระทรวงมหาดไทยเท่านั้นที่มีไว้ปกป้องชีวิตและทรัพย์สิน กระทรวงอื่นก็อยากมีไว้ปกป้องชีวิตและทรัพย์สินเช่นกัน

อย่าเพิ่งตื่นตูมไปเลยครับ โครงการนี้แค่เริ่มสั่งจองเองครับยังไม่รู้เลยจะออกหัวออกก้อย ผมไปดูในห้องของโครงการนี้ ที่ สน.สก. เอกสารยังอยู่ในแฟ้มในกล่องกันบาน จองลมอย่างที่ท่านผู้การสุพินทร์ ท่านว่าไว้นะครับ สมมุติได้นะผ่าน รมต.มหาดไทย จะให้ตามที่เสนอไปหมดทุกข้อหรือไม่ก็ยังไม่รู้ ถึงให้ตามหมด แล้วสั่งปืนเข้ามาจะใช้ระยะเวลายาวนานแค่ไหนก็ไม่รู้ ..........
ถูกๆๆๆ..ต้องๆๆๆๆ แล้วครับ
ที่ทำงานผมจองไปประมาณ10 กระบอกได้ ความหวังริบรี่

มีเพียงสิ่งเดียวในชีวิตที่จะสามารถพิชิตได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามมากมายคือความล้มเหลว
paylu
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #66 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 08:17:58 AM »

....ได้ข้อมูลมาเพียบเลย...กะว่าจะจองและไม่เอาที่ สน.อส. แล้วเชียว..ยอมเสียตังที่ สน.อส. ดีกว่าครับ..
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #67 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 09:11:17 AM »

ผมก็จองลมไว้หนึ่งกระบอกครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
Stone Cold
Full Member

คะแนน 8

มีชิวิตต้องมีความฝัน

« ตอบ #68 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 09:40:32 AM »

ก็จองลมเหมือนกันครับ ไม่ได้เสียหายอะไรแต่ถ้าให้จ่ายตังค์ก็ไม่เอาเหมือนกันครับ จองกันเยอะ ๆ โครงการนี้จะได้อนุมัติแต่กว่าเราจะได้ปืน ก็คงนานอ่ะครับ ต้องทำใจ
sarayut_vios
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #69 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 10:55:46 AM »

ถ้ามีปืนใช้งานอยู่แล้ว จองโครงการ สน.สก.  (จองลมก็ไม่เสียหายอะไร)  แต่ถ้ายังไม่มีและมีความจำเป็นที่จะต้องมี ก็ สน.อส. เลยครับ  สำหรับผมมีใช้อยู่แล้ว  เลยจองลม  (G26) ไป 1 กระบอก ฮิๆๆๆ
a2521
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #70 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 11:16:01 AM »

ผมก็จองลมไปเหมือนกันครับ...(กล็อก 26 ดำ) ไหว้
kaittisak291
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #71 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 12:13:23 PM »

Grin ผมก็จองลมไปเหมือนกันครับ...(กล็อก 26 ดำ) เหมือนกันเลยครับ.. ไหว้

การเดินทางของชาวเรา http://www.100friend.net/forum/
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #72 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 02:23:12 PM »

ผมก็จองลมไปเหมือนกันครับ...(กล็อก 26 ดำ) ไหว้

ผมก็จองเป็นหนังสือ กระดาษกล็อก 30  ไป
มีใช้แล้ว 17  จะไปเอา  STI  แชมเปี้ยนอีก  1  ตัว  ก้อพอแล้ว
แค่นี้ก็หูอื้อตาลายแล้ว 

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #73 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 02:33:52 PM »

ผมจอง รูเกอร์ lcp ครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
duriankuan 2499
แควนตัมจิตวิญญาณ ศีล สมาธิ ปัญญา
Hero Member

คะแนน 29

ไม่เอาเปรียบผู้อื่น

« ตอบ #74 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 06:55:18 PM »

ผมมีใช้เท่าที่มีครับ ไม่มีปัญญาแล้ว

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 163
  พิมพ์