เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 04:29:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืนที่ร้าน น้าโป่งครับ  (อ่าน 4670 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 08:51:56 AM »

นี่หลาน 2 ขวบกว่าๆใช้มือถือถ่าย อายเด็กป่าวเพ่....อิอิ   Grin

อ้าวเอารูปน้าซับจากงานไหนมาลงอ่ะน้าตี๋

งานเดียวกันแหละครับพี่ปู  น้องบาเรตต้าเอามือถือผมถ่ายเล่นครับ... Grin
เมื่อคืนไปอีก เห็นโป่งบอกว่า คืนนั้นน้องบาเร็ตต้า ไม่ยอมหลับยอมนอน นอนสะดุ้งทั้งคืนไม่รู้ว่ากลัวอะไร คิก คิก

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:05:53 AM »

สงสัยหลานจะหลอนครับ พี่จอย ...  Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:11:24 AM »

อืม..งานนี้สงสัยน้าซับต้องไปปลอบขวัญหลานสักห้าพัน  หลานถึงจะหายจากการนอนสะดุ้ง

น้องบาเร็ตต้าแบ่งกับพี่แป๋งคนละครึ่งนะครับ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:19:01 AM »

น้าแป๋ง...เหมือนเดิมไมไปลี่ยนเลย 5555
เปลี่ยนครับ  ไม่เจอเดือนเดียวเอง(ผม)ขาวขึ้นตั้งเยอะ
รีบย้อมนะ  เดียวเด็กแถวคอนโดเห็นแล้วจะเรียกปู่
ไปรังสิต  สงสัยทำศึกกับคน บุรีรัมย์แน่เลย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:20:01 AM »

น้องบาเร็ตต้าแบ่งกับพี่แป๋งคนละครึ่งนะครับ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
อ้าวแล้วตาซับไปแกล้งอะไรหลานครับลุงแป๋ง คิก คิก

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:25:45 AM »

เปลี่ยนครับ  ไม่เจอเดือนเดียวเอง(ผม)ขาวขึ้นตั้งเยอะ
รีบย้อมนะ  เดียวเด็กแถวคอนโดเห็นแล้วจะเรียกปู่
ไปรังสิต  สงสัยทำศึกกับคน บุรีรัมย์แน่เลย

แม่ทัพแป๋งให้ม้าเร็วมาตามผมไปร่วมรบด้วยนะสิครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

The best way to predict the future is to invent it.
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:34:52 AM »

แม่ทัพแป๋งให้ม้าเร็วมาตามผมไปร่วมรบด้วยนะสิครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ว่าแล้วเชียว  ขาดขานี้ได้ไงล่ะ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 12:56:24 PM »

เผลอหน่อย โดนเละเลยวุ้ย...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 01:05:01 PM »

คิก คิก
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 01:08:21 PM »

น้าแป๋ง...เหมือนเดิมไมไปลี่ยนเลย 5555
   น้องเค้าชอบคนมีอายุครับ  เลยไปทำไฮไลน์ผมขาวมา  ที่เห็นไม่ใช่หงอก..............จริ๊งจริง

อ้าวแล้วตาซับไปแกล้งอะไรหลานครับลุงแป๋ง คิก คิก
  น้าซับปล่าวแกล้งแค่หลานไปถ่ายติด"วิญญาณหลอน"

ม้าเร็วไปช้าแม่ทัพเกือบตาย  น้องแสง 5 น้องหงส์อีก 2  กว่าจะรบรู้ผลก็ปาเข้าไปสองยาม
เผลอหน่อย โดนเละเลยวุ้ย...
  ไหนใครๆ......ที่ว่าน้าซับสุดที่รักของผม....แน่จริงมาเจอกับผมตัวต่อตัวเลยดีกว่า ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  ขอเวลาไปส่องกระจกแปบ
จะไปดูหน้าคนที่ว่าน้าซับ  อืมม.....หน้าตาดูดีเสียที่แต่หัวหงอก.....เล่นเลยมั้ยน้าซับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2009, 01:43:47 PM โดย สหายแป๋ง » บันทึกการเข้า

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 01:41:10 PM »

เบื่อคนหน้าตาดีจริงๆ แลบลิ้น

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 01:42:51 PM »

ทำไมน้าจอยถึงเบื่อหน้าตัวเองซะแล้วล่ะครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 02:51:58 PM »

อืม.... ผมเข้ามาสังเกตุการณ์ครับ  Grin

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 03:42:18 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 08:27:33 PM »

ลืมไปครับ ฝากเพลงนี้ให้ลุงแป๋งครับ   คิก คิก

งึกๆงักๆมันเป็นงึกๆงักๆ จั๊งซี้มันต้องถอน... จั๊งซี้มันต้องถอน... 

http://www.imeem.com/people/dtEHEC1/music/OWQOfJOF/mp3/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2009, 08:41:21 PM โดย makarms » บันทึกการเข้า

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์