เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 05:21:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: M60 สองนิ้ว ฟูลลักกับไม่ฟูลลัก เลือกไม่ถูก........เลือกได้แล้วครับขอบคุณทุกๆท่าน  (อ่าน 8805 ครั้ง)
vichai2
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 03:45:44 PM »

ตกลง สองนิ้ว ฟูลลัค ใช่ไหม  ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ หลงรัก
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 03:52:30 PM »

จขกท. ไม่อยากบอกหรอก... เดี๋ยวคนถือหางเสียใจครับ... เย้

ไม่ว่าจะเอาแบบบางหรือหนา... จขกท. ก็ได้ปืนพกพามหาอมตะนิรันดร์กาลไปใช้งานแล้วครับ...

นายสมชายว่าปืนพกพาที่ถือกันว่า"ดีที่สุด"ฝั่งปืนลูกโม่ต้องชี๊พนี่แหละครับ... เทียบชั้นได้กับ PPK ของฝั่งออโต...

หากเป็นเมื่อสมัยก่อนคงมีคนเถียงว่าโคลท์ดีเทคทีฟดีกว่า ซึ่งก็เถียงกันไม่ทันจบ... โคลท์ดันเลิกผลิตเสียแน่ะ ดังนั้นปืนป้ายแดงเลยเหลือแต่ชี๊ฟ และปืนยี่ห้ออื่นที่ใช้ Concept เดียวกัน(5 นัดสั้นจู๋)ครับ เช่น SP101 และ ทอรัส 85 ...
J
Sr. Member

คะแนน 185

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 06:56:16 PM »

อยากได้บ้าง ที่ไหนราคาดีครับ
 ไหว้
มีเพื่อนสมาชิกแนะนำร้านพิเชษฐ์ นครสวรรค์ครับ 056222153 ลองติดต่อดูครับ

จขกท. ไม่อยากบอกหรอก... เดี๋ยวคนถือหางเสียใจครับ... เย้

ไม่ว่าจะเอาแบบบางหรือหนา... จขกท. ก็ได้ปืนพกพามหาอมตะนิรันดร์กาลไปใช้งานแล้วครับ...

นายสมชายว่าปืนพกพาที่ถือกันว่า"ดีที่สุด"ฝั่งปืนลูกโม่ต้องชี๊พนี่แหละครับ... เทียบชั้นได้กับ PPK ของฝั่งออโต...

หากเป็นเมื่อสมัยก่อนคงมีคนเถียงว่าโคลท์ดีเทคทีฟดีกว่า ซึ่งก็เถียงกันไม่ทันจบ... โคลท์ดันเลิกผลิตเสียแน่ะ ดังนั้นปืนป้ายแดงเลยเหลือแต่ชี๊ฟ และปืนยี่ห้ออื่นที่ใช้ Concept เดียวกัน(5 นัดสั้นจู๋)ครับ เช่น SP101 และ ทอรัส 85 ...
เยี่ยม เข้าใจจิตใจคนจริงๆครับพี่ ไหว้ ทุกท่านที่ออกความเห็นมีทั้งเพื่อน พี่ๆที่เคารพและระดับครูปืนทั้งนั้น ช่วยให้ข้อมูลของทั้งสองแบบ ทำให้ผมพอตัดสินใจหารุ่นที่เหมาะสมกับการใช้งานได้แล้วแต่..........วันไปรับปืนอะไรก็เกิดขึ้นได้ครับ ผมเคยกำเงินไปซื้อกล็อกหรือซีแซดแต่ได้เอชเคมา  Cheesy
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 07:58:20 PM »

m60 ถ้าร้านปืนขายใกล้หมด   ... lotหน้าราคาจะเป็นอย่างไร ไม่อยากนึกเลย
ท่านเจ้าของกระทู้อุตส่าห์ตั้งกระทู้ถาม..วันไปรับปืนขืนเปลียนใจละก็..
เดี๋ยวจะมานั่งเสียดาย..ว่าทำไมไม่ซื้อ...นะ
เป็นกำลังใจให้แน่วแน่ค่ะ  สองนิ้วฟูล..เอาเลยค่ะ
J
Sr. Member

คะแนน 185

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 08:16:05 PM »

m60 ถ้าร้านปืนขายใกล้หมด   ... lotหน้าราคาจะเป็นอย่างไร ไม่อยากนึกเลย
ท่านเจ้าของกระทู้อุตส่าห์ตั้งกระทู้ถาม..วันไปรับปืนขืนเปลียนใจละก็..
เดี๋ยวจะมานั่งเสียดาย..ว่าทำไมไม่ซื้อ...นะ
เป็นกำลังใจให้แน่วแน่ค่ะ  สองนิ้วฟูล..เอาเลยค่ะ

Cheesy คราวนี้ผมจะซื้อลูกโม่(คราวที่แล้วก็จะซื้อคอมแพค...ก็ได้คอมแพคนะแต่คนละยี่ห้อ) ยังไงก็ซื้อM60แน่ๆอยู่แล้วครับ เล็งๆมาสิบกว่าปีแล้ว Wink
mob133
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 10

กลไกและไฟฟ้า

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 08:29:38 PM »

......ที่มีอยู่ไม่ฟูลลัก ครับ.....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2009, 08:23:41 AM โดย mob133 » บันทึกการเข้า
bamboo
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 09:51:51 PM »

M60-7 ไม่ฟูลลักครับ เบาและลำกล้องสั้นกว่าฟูลลักนิดหน่อย ตัว 3 นิ้วแบ่งให้เพื่อนสมาชิกรับไปดูแลแล้วครับ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์