เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 05:26:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกซองออโต้ vs ปั๊ม ตัวไหนน่าสนใจกว่ากัน  (อ่าน 6098 ครั้ง)
madmax
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 06:35:58 PM »

เวลาขอ ป.3  ก็ขอให้เป็น 8 นัดไปเลยนะครับ

ถ้าไม่ระบุ ก็ซื้อได้ 5 นัด แม่นบ่ Huh Huh
ขอ ป.3 เป็น 8 นัด สามารถซื้อ 5 นัดได้ใช่ไหม Huh Huh  แบร่

ชอบปืนออโตครับเคยสนใจเบเนลีแต่ราคาแพงมากเดียวนี้เลยมาสนใจค่ายตรุกีบ้างแล้วครับอย่างฮัดซานก็น่าใช้ครับ

มีทดสอบบ้างหรือไม่ Grin

เห็นทีจะต้องหาเรฯ 870 สักกระบอกแล้วล่ะครับ

เสียตังค์อีกแล้วครับท่าน

ถ้าตูมเดียวเอาอยู่ ก็ไม่ทิ้งปลอกให้ตามเก็บครับ 

ไม่ดีน่ะครับ  ที่ยิงแล้ว ไม่ขึ้นลำ แต่คอยดูผลงาน

ผมเองก็ยิงแล้วสลัดปลอกทิ้งทันที เพื่อขึ้นลำนัดใหม่รอ

Grin รับทราบครับถ้าป้องกันชีวิตและทรัพย์สินโดยชอบผมเองก็ไม่รั้งรอที่จะบรรจุกระสุนนัดใหม่ให้เร็วที่สุดตามที่พี่ๆบอก  Grin
.
.
.
.
.
แต่บางแง่มุมที่ผมทิ้งท้าย มันก็หวาดเสียวที่จะพูดครับ  Wink

น่าศึกษาครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

Boom Bigbait
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 08:07:15 PM »

ผมชอบ ออโตครับ ไม่เคยยิง (ดูฝรั่งยิงนกเป็ดน้ำ ) ตูม ตูม ๆๆๆๆๆ
8นัด 8ตัว ยิงเร็วมาก น่ากลัวกว่า M 16 อีก

สังหารหนึ่งศพ..(พวกแกนนำ)..........(น่าจะ)..สยบขวัญพันคน(ขอเพียงนัดเดียว คือเธอ)
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 10:23:05 PM »

ปั๊ม สนุกดีครับ เหมือนได้ออกกำลังด้วย

หุหุ

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 12:07:16 PM »

ถ้าขอ เดี่ยวลูกซอง  8 นัด  ขนาด 12
ก็ซื้อ  ออโต้  หรือปั๊ม  ที่บรระจุกระสุนได้ไม่เกิน 8 นัด

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 02:59:51 PM »

ออโต้น่าจะยิงมันกว่า แต่ราคาสูง... แบบปั๊ม เกรงว่าเจอสถานการณ์จริงๆจะตื่นเต้นจนหงิกกิน แต่ราคาน่าสนใจ.. เอาเป็นว่าเอาแบบปั๊มก่อน เดี๋ยวรวยค่อยตามด้วยออโต้

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์