เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 12:36:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: F.U.C.K. มาจากอะไรรู้ยัง  (อ่าน 2300 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 13, 2005, 07:52:39 PM »

หากสมัยนี้ต้องขออนุญาตเหมือนทำ ป.3, ป.4 คงยุ่งน่าดูนะครับ Grin

ขนาดเล็ก อนุญาตง่าย... ขนาดใหญ่ขึ้น อนุญาตยากขึ้นลดหลั่นกันไปแบบ ป.3 หรือเปล่าครับ...

นายสมชายคงแย่...  :Smiley
mb154cm
ชอบบรรยากาศที่อบอวลด้วยมิตรภาพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 13, 2005, 08:41:43 PM »

อืม จะได้รู้กันซะทีนะพวกเรา Smiley

skajy
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 13, 2005, 08:53:08 PM »

ถ้าอย่างนั้น   ผมสงสัยอีกอย่างนะครับ
  แบบว่า  เคยมีไหมครับที่กษัตริย์ไม่อณุญาตินะ   Grin
 แล้วจะมีโอกาศยื่นอุทอนได้เปล่า   Cheesy 
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 13, 2005, 09:09:52 PM »

ไม่ล้อกันเล่นนะท่าน..........จะได้เผยแพร่ต่อ............. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก หลงรัก

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 13, 2005, 09:21:52 PM »

ไม่ล้อกันเล่นนะท่าน..........จะได้เผยแพร่ต่อ............. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก หลงรัก

ผมก๊อปเขามา ยืนยันไม่ได้ครับ  Grin Grin Grin  เอาเป็นว่าอ่านหนุกๆแล้วกัน  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 16, 2005, 02:57:14 AM »

ผมว่าอ่านแล้วมันทะแม่งๆอยู่นา...Huh
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 16, 2005, 09:13:25 AM »

โอ   พึ่งจะรู้จริง ๆ นะเนี่ย
หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 16, 2005, 09:18:29 AM »

ซึ่งจะมีข้อความว่า "ให้ผิดประเวณีได้ภายใต้พระบรมราชานุญาตของกษัตริย์".....

Cheesy  มันหมายความว่ายังไงพี่  carrera  Grin

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
Autumn
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 63

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 16, 2005, 09:42:34 AM »

อยากให้ยึดอุปกรณ์ไปจังเลย แล้วเอาใบอนุญาตไปหาอุปกรณ์ใหม่
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 16, 2005, 10:08:06 AM »

ซึ่งจะมีข้อความว่า "ให้ผิดประเวณีได้ภายใต้พระบรมราชานุญาตของกษัตริย์".....

Cheesy มันหมายความว่ายังไงพี่ carrera Grin

ว่างๆจะพาไปดู Grin Grin Grin

เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 16, 2005, 10:21:49 AM »

ผมก๊อปเขามา ยืนยันไม่ได้ครับ Grin Grin Grin เอาเป็นว่าอ่านหนุกๆแล้วกัน Grin Grin Grin

ยืนยันว่าเป็นความจริง.............. ไม่ได้โม้ครับ

Cheesy มันหมายความว่ายังไงพี่ carrera Grin

ไปด้วยคนดิ Grin

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 16, 2005, 10:28:38 AM »

ไปด้วยคนดิ Grin
อ้างถึง

ได้ดิ  Grin Grin Grin เรื่องนี้ไม่ยากกกกกกกกก Grin Grin Grin

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 02:57:11 PM »

เคยเห็นเรื่องนี้ครับ สงสัยเห็นในนิตยสารเล่มเดียวกัน อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 03:47:03 PM »

ผมรู้มาจากหนังสือฝรั่งครับ.......... หรือว่าแปลมาจากเล่มเดียวกัน Grin

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 04:04:48 PM »

สมัยอังกฤษโบราณ..บุคคลมิอาจร่วมประเวณีกันโดยปราศจากการยิมยอมของกษัตริย์
ดังนั้น เมื่อชายหญิงต้องการจะมีบุตรจึงจะต้องได้รับพระราชานุญาตจากกษัตริย์ก่อน....
และกษัตริย์จะพระราชทานใบปิดซึ่งจะต้องนำไปปิดไว้ที่ประตูหน้าบ้านระหว่างที่มีการร่วมประเวณี....
 ซึ่งภาษาอังกฤษเค้าเขียนอย่างนี้ " Fornication Under Consent of the King"
 ซึ่งปัจจุบันคนทั่วโลกนิยมเรียกเป็นคำย่อว่า..............F.U.C.K...........
 ...!!!!!!!!!!! จริงๆ

โห อยั่งงี้ก็มีร่วยง่า

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์