เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:19:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "ม่วนซื่นโฮแซวพูบ่าวแนวเมืองขอนแก่น"  (อ่าน 708740 ครั้ง)
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #150 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2009, 02:25:38 PM »

หมาบ้านได๋... มะคือโพดแท้..  เมาเหล้าขานอนกองกันยุ... Grin
หมาทางขอนแจ่นหนี่หล่ะคับ มันบ่ทันได้พอกิน โตน้อยโพด กะเลยเอาเหล่าเลี้ยงมันไว่ก่อน  น้ำลายหก ยิ้มีเลศนัยยิ้มีเลศนัย พู่นหน่ะเบิ่งขาโอ้งมันแน น้ำลายหก น้ำลายหก
น้อยๆซ่ำนี่หมกใส่หัวปีคือสิแซบ
ผมวาทาเกีย แล่วปิ้งอมขี่ คือปาขาวส่อยโลดอ้าย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

@_จั๋วน้อย_@
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #151 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 10:32:49 AM »

หมาบ้านได๋... มะคือโพดแท้..  เมาเหล้าขานอนกองกันยุ... Grin
หมาทางขอนแจ่นหนี่หล่ะคับ มันบ่ทันได้พอกิน โตน้อยโพด กะเลยเอาเหล่าเลี้ยงมันไว่ก่อน  น้ำลายหก ยิ้มีเลศนัยยิ้มีเลศนัย พู่นหน่ะเบิ่งขาโอ้งมันแน
น้อยๆซ่ำนี่หมกใส่หัวปีคือสิแซบ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก น้ำลายหกผมว่า อ่อมใส่ ผักใส่กับผักอีเลิด เอาข้าวเบีย ใส่นำ ขมๆ จักหน่อยนึงตามด้วย น้อยทิงจักบาดคือสิ ซ่วงวะๆ  อยู่คับ  น้ำลายหก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อั่น....ขมๆ นิ่ ใส่บี หือ ว่าใส่เพี้ย ครับ ขั่นใส่เพี้ยผมบ่กินนำเด้อครับ แค่คิดกะปุ้นท้องแล้ว แบร่
หมาทางขอนแจ่นหนี่หล่ะคับ มันบ่ทันได้พอกิน โตน้อยโพด กะเลยเอาเหล่าเลี้ยงมันไว่ก่อน  น้ำลายหก ยิ้มีเลศนัยยิ้มีเลศนัย พู่นหน่ะเบิ่งขาโอ้งมันแน น้ำลายหก น้ำลายหก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก น้ำลายหกผมว่า อ่อมใส่ ผักใส่กับผักอีเลิด เอาข้าวเบีย ใส่นำ ขมๆ จักหน่อยนึงตามด้วย น้อยทิงจักบาดคือสิ ซ่วงวะๆ  อยู่คับ  น้ำลายหก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หมาน่อยเด๊คับ บ่แมนบักหอยจูบ พอสิได้ใส๋เข่าเบีย ตกใจ ยี๊ แบร่

อันที่ว่าขมๆ น่ะ มันผักใส่ คับอ้าย ถ้าเป็นเพี้ยคือสิบ่ใหวคือกันคับ  เป็นคือคอแข็งๆ คือกัน คับ    น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก

แล้วที่ใส่เข่าเบีย นำกะย้อนผมมักน้ำข้นๆ สือๆ ดอกคับ ยามซดฮ้อนๆ มันจั่งบ่สะมักซั่นดอกหวา  น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก คิก คิก

คันเจ้าได้ขี่ซ้างกั้งฮ่มเป็นพญาอย่าสิลืมซาวนาพุขี่ควายคอนกล้า
จ๊ะเอ๋
สิไปไสคูบา ให่ขอไปนำแหน่
Hero Member

คะแนน 343

« ตอบ #152 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 01:40:46 PM »

หมาทางขอนแจ่นหนี่หล่ะคับ มันบ่ทันได้พอกิน โตน้อยโพด กะเลยเอาเหล่าเลี้ยงมันไว่ก่อน  น้ำลายหก ยิ้มีเลศนัยยิ้มีเลศนัย พู่นหน่ะเบิ่งขาโอ้งมันแน

อั่น....ขมๆ นิ่ ใส่บี หือ ว่าใส่เพี้ย ครับ ขั่นใส่เพี้ยผมบ่กินนำเด้อครับ แค่คิดกะปุ้นท้องแล้ว แบร่

หมาน่อยเด๊คับ บ่แมนบักหอยจูบ พอสิได้ใส๋เข่าเบีย ตกใจ ยี๊ แบร่

อันที่ว่าขมๆ น่ะ มันผักใส่ คับอ้าย ถ้าเป็นเพี้ยคือสิบ่ใหวคือกันคับ  เป็นคือคอแข็งๆ คือกัน คับ    น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก

แล้วที่ใส่เข่าเบีย นำกะย้อนผมมักน้ำข้นๆ สือๆ ดอกคับ ยามซดฮ้อนๆ มันจั่งบ่สะมักซั่นดอกหวา  น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก คิก คิก

โอ่

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด....ทำวันพรุ่งนี้ให้เหมือนวันนี้....ทำวันมะรืนนี้ให้เหมือนวันพรุ่งนี้....แล้ววันนี้จะทำอะไร....ทำทำใม...ทำเพื่อใคร......
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #153 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 04:50:36 PM »

เสาร์ อาทิตย์ กับบ้านบ่ได้เข่ามาจักเทีย ซำบายดีซุคนบ่น้อคับ ไหว้ ไหว้

NANAJOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #154 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 04:52:53 PM »

อิอิ...ไม่ค่อย ซำบาย ท่อใด๋          ...คาเเต่เมา  เเ ... ด   กับเฒ่าบ่าวอู๋    คิก คิก
บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #155 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 04:55:17 PM »

อิอิ...ไม่ค่อย ซำบาย ท่อใด๋          ...คาเเต่เมา  เเ ... ด   กับเฒ่าบ่าวอู๋    คิก คิก

คิก คิก คิก คิก  เบิ่งจากได้...สีหน้า

พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #156 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 10:00:43 PM »

เมา เเ ... ด ...บ่อชัดเจนครับ . ...คัดเมาแดดกะดีไป    คันแมนเมา แนวอื่น  ....เมา แ ..... ด...มันซิ  เหมื่อยเด ผมว่า..

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #157 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 10:20:13 PM »

พาคณะไปเที่ยวลาวแลนข้ามขัวมาเพิ่นถาม   เมื่อไหร่จะมาอีก   โอ๊ยพี่น้องมาดุหลายเกรงใจทางบ้าน    แฮงวาไปเมืองเลยอยู่   ซื้อหมูยอเมืองเลยมาฝากพะนะ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #158 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 11:13:45 AM »

สำบายดีอยู่ครับ นอนอยู่บ้านกินแกงเฮ็ดบ่ได้ไปใสฝนมันตก  คิก คิก คิก คิก หัวเราะร่าน้ำตาริน

คันเจ้าได้ขี่ซ้างกั้งฮ่มเป็นพญาอย่าสิลืมซาวนาพุขี่ควายคอนกล้า
บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #159 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 11:21:31 AM »

ทางบ้านผมมันคือ ฮ้อนแท้...  แดดแจ้งจ่างป่างเลย... อ๋อย

Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #160 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 11:39:36 AM »

ทางบ้านผมมันคือ ฮ้อนแท้...  แดดแจ้งจ่างป่างเลย... อ๋อย

ที่วา แกงเฮ็ดกะกินแกงเฮ็ดขอน ซื้อตลาดดอกครับ  จั่งซี่ล่ะฝนมันตกบ่ทั่วฟ้าดอกอ้ายอู๋ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #161 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 12:34:51 PM »

เมาอีหยังคับ เว่าดีๆเด้ออ้าย มันสุยหน่าสุยหลังอยู่เด้หนี่ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #162 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 12:37:27 PM »

สำบายดีอยู่ครับ นอนอยู่บ้านกินแกงเฮ็ดบ่ได้ไปใสฝนมันตก  คิก คิก คิก คิก หัวเราะร่าน้ำตาริน
กินแตพูเดียว งูเหลียมใหญ่เกี้ยวคนแนแม้ หึย ย ย แลบลิ้น แลบลิ้น

Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #163 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 03:13:11 PM »

กินแตพูเดียว งูเหลียมใหญ่เกี้ยวคนแนแม้ หึย ย ย แลบลิ้น แลบลิ้น

งูเหลียมเกี้ยวติ เอาโตใหญ่ๆ แนเด้อ สิจับคั้นส้ม ไปฝากซันดอก หวา คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #164 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 07:11:50 PM »

Grin

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 495
  พิมพ์