เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 04:27:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวค่ะ  (อ่าน 6111 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 11:08:11 AM »

สวัสดีครับ..... ผมรู้สึกว่าต้องไปจ่ายตลาดอยู่พอดี คงต้องเข้าไปขอคำแนะนำที่คาร์ฟูบ้างแล้วกระมัง
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 11:10:04 AM »

สวัสดีครับ..... ผมรู้สึกว่าต้องไปจ่ายตลาดอยู่พอดี คงต้องเข้าไปขอคำแนะนำที่คาร์ฟูบ้างแล้วกระมัง
..................คนนี้ก็พญางูเล็ก เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 11:16:32 AM »

..................คนนี้ก็พญางูเล็ก เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เอาเข้าไป เอาเข้าไป พ่อหนุ่มพญานาค เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #78 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 12:23:41 PM »

5555555555
งานนี้ท่านโด่ง.....สำลักข้าวเที่ยงแน่ๆ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #79 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 12:30:14 PM »

ผมยังโสดครับ สนใจเบอร์โทร ติดต่อทางข้อความส่วนตัวได้ครับ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย 

บางโพ 5
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 12:59:26 PM »

ผมยังโสดครับ สนใจเบอร์โทร ติดต่อทางข้อความส่วนตัวได้ครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ช่วยลงรูปให้ครับ จะได้รู้จักหน้าตา

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 01:00:07 PM »

ผมยังโสดครับ สนใจเบอร์โทร ติดต่อทางข้อความส่วนตัวได้ครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ยืนยันครับว่าคุณโจโสดครับ เพราะอกหักไมสมหวังกับความรักเสมอ  และเพื่อนคุณโจหลายคนก็โสดด้วยครับ

ตั้งแต่ผมกับคุณโจเป็นเพื่อนกันมา ผมก็อยากให้เค้าสมหวังในด้านความรักสักที

ว่าแต่ว่าเพื่อนคุณเอ๋ มีโสด ๆ สวย ๆ บ้างไหมครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #82 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 01:03:29 PM »

พี่บุญ แกล้งลงรูปผิดง่ะ......
(แซวถึงวิกกี้กระทู้กะเทยเกาหลี พี่ท่านเอารูปมาลงกระทู้นี้)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #83 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 01:04:37 PM »

ช่วยลงรูปให้ครับ จะได้รู้จักหน้าตา

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ม่ายช่ายน๊า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่บุญ แกล้งลงรูปผิดง่ะ......
(แซวถึงวิกกี้กระทู้กะเทยเกาหลี พี่ท่านเอารูปมาลงกระทู้นี้)

Cheesy Cheesy Cheesy

บางโพ 5
D.A.- รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 36

« ตอบ #84 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 01:05:47 PM »

โห...มีแต่ขาใหญ่กันทั้งนั้นเลย...ผมขอตั้งแถวใหม่อีกแถวแล้วกัน....สวัสดีครับคุณ ae Glock 19...ไม่ทราบว่ายิงปืนสนามไหนครับ...มีเพื่อนไปสนามแล้วยัง.....ไง ๆ ก็นึกถึงผมเป็นคนแรกแล้วกันนะครับ (ก็ตั้งแถวใหม่แล้วง่ะ...)

รักแฟน...ห่วงชู้...เอ็นดูกิ๊ก
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #85 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 01:38:11 PM »

ยินดีต้อนรับนะคะ กล๊อกสู้ๆ...กล๊อกสู้ๆ โดนชก

แต่เท่าที่สังเกตรูปในบัตรพนักงานผมเค้าซอยสั้นนะคะ...อิๆ โดนชก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #86 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 03:10:09 PM »

Grin Grin ไม่ใช่โดนหลอกแล้วหรือครับ Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
ae Glock 19
สวย...ประหาร
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #87 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 05:46:39 PM »

ขอบคุณค่ะ ที่พี่ๆยังให้การต้อนรับอยู่เรื่อยๆ ขอตอบคำถามบ้างนะคะ ข้อ 1 ตอบให้เป็นพิเศษ กับพี่ OZERO ช่างสังเกตุจัง ขอยืนยันค่ะ ผู้หญิง 100 % ข้อ 2 พี่ thanapong อยากรู้ทำงานอะไร ขอบอกว่าเป็นผู้จัดการตำแหน่ง ฝ่ายอะไรสักอย่าง ให้หาเองดีกว่า เพราะมีไม่กี่สาขา ข้อ 3. คุณ D.A อยากรู้ยิงปืนที่ไหน ก็สนามแถวๆบ้านค่ะ เช่น สนามยิงปืนราชนาวีสัตหีบ  ( เป็นสมาชิกด้วย  ) , สนามยิงปืน Pattaya Shooting Club , สนามยิงปืนในร่ม Tiffany สุดท้ายยิงบ่อยที่สุด คือ แถบหัวบันไดบ้าน ข้อ 4 ขอบคุณพี่ boon อุตสาห์ ส่งรูปพี่ Natjoe มาให้ ตกลงว่ารูปกับตัวจริงใครหล่อกว่า กัน   ทีนี้ถามมากันใหญ่เลย ขอถามบ้างนะ " ทำไมเวลายิงปืน เล็งกลางหน้าอก แต่พลาดไปถูกกลางหน้าผากทุทที ใครรู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #88 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 05:57:52 PM »

ข้อ 1 ตอบให้เป็นพิเศษ กับพี่ OZERO ช่างสังเกตุจัง ขอยืนยันค่ะ ผู้หญิง 100 %

ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

Grin Grin Grin

ข้อ 2 พี่ thanapong อยากรู้ทำงานอะไร ขอบอกว่าเป็นผู้จัดการตำแหน่ง ฝ่ายอะไรสักอย่าง ให้หาเองดีกว่า เพราะมีไม่กี่สาขา

อืม..ม.ม....
แล้วอยู่สาขาไหนครับ

Grin Grin Grin

ข้อ 3. คุณ D.A อยากรู้ยิงปืนที่ไหน ก็สนามแถวๆบ้านค่ะ เช่น สนามยิงปืนราชนาวีสัตหีบ ( เป็นสมาชิกด้วย ) , สนามยิงปืน Pattaya Shooting Club , สนามยิงปืนในร่ม Tiffany สุดท้ายยิงบ่อยที่สุด คือ แถบหัวบันไดบ้าน

แหะ แหะ แหะ ยิงอะไรแถวหัวบันไดบ้านครับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ข้อ 4 ขอบคุณพี่ boon อุตสาห์ ส่งรูปพี่ Natjoe มาให้ ตกลงว่ารูปกับตัวจริงใครหล่อกว่า กัน

โดนชก โดนชก โดนชก

ทีนี้ถามมากันใหญ่เลย ขอถามบ้างนะ " ทำไมเวลายิงปืน เล็งกลางหน้าอก แต่พลาดไปถูกกลางหน้าผากทุทที ใครรู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ

ตกใจ ตกใจ ตกใจ
กราบลาเป็นการด่วนเลยครับ
 ตกใจ ตกใจ ตกใจ

โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #89 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 06:01:26 PM »

ขอบคุณพี่ boon อุตสาห์ ส่งรูปพี่ Natjoe มาให้ ตกลงว่ารูปกับตัวจริงใครหล่อกว่า กัน

ตกใจ ตกใจ ตกใจขอ  โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก ด้วยคน

ไม่ใช่ผมครับ เจ้าของรูปตัวจริงตอนนี้กระอักเลือดไปแล้วครับ  โดนชก โดนชก

บางโพ 5
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์