เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 01:27:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มสนใจ .45 ...สวัสดีครับ......  (อ่าน 2300 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 11:29:23 AM »

ขอเตือนไว้ก่อนเลยครับอย่าไปลองยิง .45 ลูกโม่เชียวนะครับ อันตรายมาก Grin Grin Grin  เพราะเดี๋ยวจะติดใจต้องเสียตังหาซื้อมายิงเล่น  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 12:11:16 PM »

เอาใจช่วยให้ได้ใบป.3ไวไวนะครับ  Wink Wink Wink

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 12:12:17 PM »

ขอเตือนไว้ก่อนเลยครับอย่าไปลองยิง .45 ลูกโม่เชียวนะครับ อันตรายมาก Grin Grin Grin เพราะเดี๋ยวจะติดใจต้องเสียตังหาซื้อมายิงเล่น Grin Grin Grin

โอววว..พระเจ้าจอจย์...มันยอดมากกกก....(ว่างั้นเถอะ..)

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 12:18:49 PM »

ไม่ทราบว่าจะเอา Eclipse ตัวเต็ม หรือ Eclipse Ultra

ผมจอง Eclipse Ultra ที่ปืนไพศิษฐ ลองโทรไปดูครับ 84K ศูนย์ไนท์ไซต์

เฟรม stainless น่าจะทนกว่าพวก alloy ของ Ultra CDP, Colt Defender เห็นเค้าบอกกันว่า(ไม่confirmนะครับ) เฟรม alloy ยิงมากๆแล้วไม่ทน มันจะร้าวได้ ผมพวกซ้อมเยอะ แม้แต่ปืนป้องกันตัวก็ยิงเล่นทุกสัปดาห์ ก็เลยอยากได้แบบทนๆหน่อย....

ที่สำคัญ Eclipse ผิวสวยมาก แม่น ยิงนุ่ม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 12:20:22 PM »

ขอเตือนไว้ก่อนเลยครับอย่าไปลองยิง .45 ลูกโม่เชียวนะครับ อันตรายมาก Grin Grin Grin เพราะเดี๋ยวจะติดใจต้องเสียตังหาซื้อมายิงเล่น Grin Grin Grin
อยากได้ 625 มั่งฮับ...ทำไงดี ร้านไหนก็ไม่รับจอง Sad

สีหมอก JUC
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 03:45:05 PM »

ที่เล็งไว้ก็อันนี้แหละครับEclipse Ultra(หลงรักมานานแล้ว) ทีมงานซึมเศร้าเหงาเพราะรักที่อยู่ในweekendhobbyใช่ไหมครับ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 04:15:05 PM »

Wink  ทีมงานซึมเศร้าฯ...ซุ้มป๋ามะขิ่นครับ... สมาชิกหลายท่าน คุณบ้านชายหาด, ตุรุส พี่ต้อย มะเอ็ม และอีกหลายท่าน....  Wink

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ชายjirata
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 16, 2005, 10:04:32 AM »

ที่รู้ร้านที่รับจองก็มีโยธิน ไพศิษฐ์ และประโยชน์
สีหมอก JUC
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 11:23:21 AM »

อยากได้ครับแต่คงต้องไปดำเนินการเรื่องป.3 djvoot8iy[
HogHeaven
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 11:53:06 AM »

สวัสดีครับ.....ผมอ่านในนี้มาได้สักระยะแต่ยังไม่มีปืนเลยไม่กล้าข้ามาแนะตัวครับในใจอยากได้ KIMBER อิคลิปนะครับ น้ำลายหก....แต่รู้ว่าขอยากเลยต้องทำใจไปก่อนนะครับ หัวเราะร่าน้ำตารินเลยอยากถามว่า ตอนนี้ราคาแพงไหมครับ ที่ไหนมีบ้างครับ
สีสวยดีครับ แปลกตา ดูเข้มๆ แต่ก็ได้แต่มองเหมือนกันครับ
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 11:56:02 AM »

สวัสดีครับ.....ผมอ่านในนี้มาได้สักระยะแต่ยังไม่มีปืนเลยไม่กล้าข้ามาแนะตัวครับในใจอยากได้ KIMBER อิคลิปนะครับ น้ำลายหก....แต่รู้ว่าขอยากเลยต้องทำใจไปก่อนนะครับ หัวเราะร่าน้ำตารินเลยอยากถามว่า ตอนนี้ราคาแพงไหมครับ ที่ไหนมีบ้างครับ
Grin Grinมาถูกทางแล้วครับ ผมก็อยากได้ครับแต่ยังไม่ได้ขอเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์