เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:35:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 405 406 407 [408] 409 410 411 ... 751
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมืองเเปะบุรีรัมย์  (อ่าน 925765 ครั้ง)
rotnarong
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #6105 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:48:05 PM »

วันนี้ มีคำถาม มาทายครับ ใครตอบถูก จะให้ของขวัญครับ  คำถาม  เลข 0 1 2 3 4 5 6 7 8 9 เลขตัวไหน ลามก ที่สุด
rotnarong
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #6106 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 08:27:39 PM »

ไม่มีใครตอบผมตอบเองก็ได้เฉลย   เลข  3 ครับ  เป็นเลข ลามก ที่สุด เพราะ  สาเหตุเลข 3 ไป(สี่) 4เลข5 สี่ภาษาบ้านเฮาแปลเอาโลด  3 สี่(4) 5
พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #6107 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 08:58:08 PM »

เอาเหล้าซะเปี๋ยง Grin

เอี่ย  พุบ่าวขี้เหล้า คิก คิก คิก คิก
   แก้ว  ยกขึ้นแล้ว บ่  ค้่างครับ  เกลี้ยง ตั๊บ

ขอบคุณเทคนิคจาก ท่าน rotnarong   ครับ

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
TEP1
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #6108 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 11:03:35 AM »

เศร้าวิธีแก้มือสั่น กึบเข้าไปสักจอก ยิ้มีเลศนัย เยี่ยม  วิธีแก้ขาตั้งสั้นต่อสกรูปรับความสูงต่ำคล้ายกับตัวปรับกล้องเล็งระดับครับ ไหว้
กำหนดลมหายใจเป็นหลัก
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #6109 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 11:10:11 AM »

เศร้าวิธีแก้มือสั่น กึบเข้าไปสักจอก ยิ้มีเลศนัย เยี่ยม  วิธีแก้ขาตั้งสั้นต่อสกรูปรับความสูงต่ำคล้ายกับตัวปรับกล้องเล็งระดับครับ ไหว้
กำหนดลมหายใจเป็นหลัก
ไหว้

-M-O-N-G-
<ลูกพ่อขุนผาเมือง>
Sr. Member

คะแนน 131

« ตอบ #6110 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 02:48:22 PM »

..อ้ายเสกไปใสน้อมื้อนี้ ....ซ่อยซาวบ้านอยู่ละวา

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #6111 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 03:56:19 PM »

... หนีเมือเฮือน ไปกู้ของ จะ ของ อยู่ฮิม มูล บ่ จัก ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2010, 06:18:50 PM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
-M-O-N-G-
<ลูกพ่อขุนผาเมือง>
Sr. Member

คะแนน 131

« ตอบ #6112 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 05:24:56 PM »

น้ำมูลท่วมครับ ...อ. สตึก ในตลาดท่วมแท้ๆ ...ต้นเดือนหน้างานแข่งเรือ..น้ำมันสิลงให้บ่น้อ

ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #6113 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 06:21:22 PM »

... เด็กน้อยสุรินทร์มาฝึกงานนำผม ... ไปเล่นน้ำนำหมุ่ กะ จม น้ำตายอยู่หม่องหน่าอำเภอ นั้นล่ะคับ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
rotnarong
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #6114 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:08:45 PM »

ต่อไปนี้จะขอบอกว่ามือปืนอาชีพ กับมือปืนสมัครเล่น เวลายิงคนตายเขาจะรู้ว่ามืออาชีพ หรือมือสมัครเล่น เขาดูที่การยิง  ถ้ามือปืนอาชีพเขาจะยิงเป้าใหญ่ตามลำตัว ถ้ามือปืนสมัครเล่นจะยิงที่หัวครับ
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #6115 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:22:56 PM »

ต่อไปนี้จะขอบอกว่ามือปืนอาชีพ กับมือปืนสมัครเล่น เวลายิงคนตายเขาจะรู้ว่ามืออาชีพ หรือมือสมัครเล่น เขาดูที่การยิง  ถ้ามือปืนอาชีพเขาจะยิงเป้าใหญ่ตามลำตัว ถ้ามือปืนสมัครเล่นจะยิงที่หัวครับ
แม้นบ่ครับ  มีน้องตำรวจผู้หนึ่ง ไปซ้อมยิงปืนนำพวกผม ยิงเป้าเงาคน  ผมบอกเล็งหัวเด้อ  ยิงออกนัดใด กะตรงแต่หว่างขา  ยิงไป 5 นัด กะป้วนเปี้ยนแต่แถวนั้น  ผมเลยถาม มันเป็นจังได๋หึ  มันบอก ครูครับ ผมถนัดแต่ยิงม่องนั้นครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
*,,น้องแนน,,*
ซังคนขี่ตั๋ว
Hero Member

คะแนน 129

ไม่ต้องทำให้ได้..ในทุกอย่างที่พูด.แค่ไม่พูดในสิ่งที่รู้ว่า"ทำไม่ได้ก็พอ"

« ตอบ #6116 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:56:21 PM »

ก่อนและหลังของความรัก  (ด.ช.เสกดุสิต  กิจคติ) ตกใจ

เมื่อก่อน . . .หอมแก้มเป็นอาจิณ   
เดี๋ยวนี้ . . .ได้กลิ่นเป็นอาเจียร   
เมื่อก่อน . . .เจอกัน อ่ะของฝาก   
เดี๋ยวนี้ . . .เมิงอยาก ก็ซื้อดี๊   

เมื่อก่อน . . .ขับรถรับส่งฟรี   
เดี๋ยวนี้ . . .เฮ้ย! แท๊กซี่เอาอีนี่ไป   
เมื่อก่อน . . .ร้องไห้คอยกอดปลอบ ป่าวประกาศ ชอบบบคนอ่อนไหว   
เดี๋ยวนี้ . . .ร้องไห้ โอ้ย...เป็นไร อ่ะ กระแดะเข้าไป . . .อยากได้อะไรบอกดีๆ   

เมื่อก่อน . . .ยิ้มให้ โหย...ใจเต้น   
เดี๋ยวนี้ . . .ยิ้มให้เห็น “กูปวดขี้”   
เมื่อก่อน . . .เฮ้ย..ขาว ว๊าว . . . ดูดี   
เดี๋ยวนี้ . . .ซีดยังกะผี ดูมันชม   

เมื่อก่อน . . .ข้ามถนนเดินจูงมือ ข้าวของเงี้ยช่วยถือ กลัวเราล้ม   
เดี๋ยวนี้ . . .ยกมือขึ้นพนม โอม เพี้ยง...ให้มันล้มรถเหยียบคอ   

เมื่อก่อน . . .สาวมองทำเป็นเงียบ   
เดี๋ยวนี้ . . .ขอเบอร์เพียบไอ้หน้าม่อ   
เมื่อก่อน . . .จะไปไหน เดี๋ยวผมรอ   
เดี๋ยวนี้. . .ไม่ง้อ จะไปไม่ไป   

เมื่อก่อน . . .ทำอะไรผิดโอ้ย… นิดหน่อย   
เดี๋ยวนี้ . . .เดี๊ยะ ต่อย …ดีๆ หน่อยได้ไหม?   
เมื่อก่อน . . .ใครมอง โกรธเป็นไฟ   
เดี๋ยวนี้ . . .ใครอยากได้ กูให้ฟรี   

เมื่อก่อน . . .กินข้าวเดี๋ยวผมจ่าย ก็นะ …เกรงจัยคุณเป็นเลดี้   
เดี๋ยวนี้ . . .หลอกแดกกูฟรีๆ เซ็งจังอีนี่เกาะกูกิน   
เมื่อก่อน . . .เรางอน ทำเป็นง้อโวยวายตัดพ้อ ชีวิตจะสิ้น   
เดี๋ยวนี้ . . .เรางอน . . . ทำท่าจะบิน "งั้นเลิก" ฟังจนชินต้องง้อมัน   

เมื่อก่อน . . .โทรตามเอาใจใส่   
เดี๋ยวนี้ . . .โทรไปปิดซะงั้น   

ก็แค่…อยากให้นายรู้บ้าง   
ถ้าเล่นๆ ก็บอกดิ . . .เราจะได้ไม่จริงจัง   
จะเผื่อใจไว้คราวหลัง หลายๆ คน

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #6117 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 10:44:22 PM »

แม้นบ่ครับ  มีน้องตำรวจผู้หนึ่ง ไปซ้อมยิงปืนนำพวกผม ยิงเป้าเงาคน  ผมบอกเล็งหัวเด้อ  ยิงออกนัดใด กะตรงแต่หว่างขา  ยิงไป 5 นัด กะป้วนเปี้ยนแต่แถวนั้น  ผมเลยถาม มันเป็นจังได๋หึ  มันบอก ครูครับ ผมถนัดแต่ยิงม่องนั้นครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... แต่ ล่ะ คน ลีลา คนล่ะ อย่างครับ อ้าย ... อาวุธ ที่ไซ้ กะ ถนัด กัน คน ล่ะ แนว ... ส่วนใหญ่ มืออาซีพที่เคยได่ ยิน ... ลูกซองสั้นเป็นหลัก ... ปูนแบ็คอัพ ... กับ มือซ้ำ ... อีก ตะ หาก ...  Cheesy Cheesy Cheesy

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #6118 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 08:30:18 AM »

ช่วงนี้น้ำมูลล้นครับ....แคนดง พุทไธสง สตึก ท่วมครับน้ำหนุนสูง

น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #6119 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 09:14:45 AM »

ยุหนองคายกะตกแต่เดิกฮอดเดี๋ยวนี่

มองโลกให้เป็นกลาง  แล้วทุกอย่างจะดีเอง
หน้า: 1 ... 405 406 407 [408] 409 410 411 ... 751
  พิมพ์