เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 04:39:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันวานล่วงผ่าน กับ ความทรงจำดี ๆ  (อ่าน 2853 ครั้ง)
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 09:39:48 AM »

ยังไม่รู้อยู่ไหนเลย..... Cheesy Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 10:28:43 AM »

...งานนี้จัดที่โรงแรม SD Avenue ก่อนหน้านั้นจัดที่โออิชิมาแล้ว 1-2 ครั้งครับ ประมาณว่าเปลี่ยนบรรยากาศ Wink

อ่าว ปี 46 มีโออิชิแล้วเหรอครับ ตามไม่ทันเลย ผมคิดว่าคงมีมาได้ประมาณปีกว่าๆนี้เอง
ปล่อยไก่เต็มๆ

เอ่อ คือท่านเพิ่งโดนย้ายไปอยู่บางกอกนะ เอ่อ คือว่า เอ่อ ไก่เต็มเวปเลย อิ อิ อิ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 01:44:56 PM »

เป็นงานเลี้ยงปีใหม่ค่ะ งานนั้นแจกของเพียบ!!! น้ำลายหก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 01:47:31 PM »

เค้าบอกคนแก่ชอบพูดถึงความหลัง    Grin Grin Grin Grin

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 05:22:33 PM »

...งานนี้จัดที่โรงแรม SD Avenue ก่อนหน้านั้นจัดที่โออิชิมาแล้ว 1-2 ครั้งครับ ประมาณว่าเปลี่ยนบรรยากาศ Wink

ครั้งต่อไปจัดที่ SD Avenue อีกสิครับ โออิชิจัดบ่อยแล้ว ที่สำคัญโรงแรมนี้ใกล้บ้านผมครับ  Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 05:25:25 PM »

ครั้งต่อไปจัดที่ SD Avenue อีกสิครับ โออิชิจัดบ่อยแล้ว ที่สำคัญโรงแรมนี้ใกล้บ้านผมครับ  Grin

...ผลประโยชน์ทับซ้อน  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 05:31:59 PM »

เป็นงานเลี้ยงปีใหม่ค่ะ งานนั้นแจกของเพียบ!!! น้ำลายหก

ไช่เลย....มีดพับที่ได้มายังอยู่เลย5555

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 05:34:52 PM »

อ่าว ปี 46 มีโออิชิแล้วเหรอครับ ตามไม่ทันเลย ผมคิดว่าคงมีมาได้ประมาณปีกว่าๆนี้เอง
ปล่อยไก่เต็มๆ

เอ่อ คือท่านเพิ่งโดนย้ายไปอยู่บางกอกนะ เอ่อ คือว่า เอ่อ ไก่เต็มเวปเลย อิ อิ อิ

โออิชิ เปิดบริการสาขาแรก ที่สาขาทองหล่อ.....

เมื่อ   วันที่09/09/1999    ครับ

ตอนนี้ไม่ทราบกี่สาขา
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ครั้งต่อไปจัดที่ SD Avenue อีกสิครับ โออิชิจัดบ่อยแล้ว ที่สำคัญโรงแรมนี้ใกล้บ้านผมครับ Grin

SD Avenue อยู่ไหนครับ แถวๆ โรงเรียน....เอ้อ....ที่รัชดา รึป่าว..ว.ว.....
 Grin Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 07:52:53 PM »

ครั้งต่อไปจัดที่ SD Avenue อีกสิครับ โออิชิจัดบ่อยแล้ว ที่สำคัญโรงแรมนี้ใกล้บ้านผมครับ Grin

SD Avenue อยู่ไหนครับ แถวๆ โรงเรียน....เอ้อ....ที่รัชดา รึป่าว..ว.ว.....
 Grin Grin Grin Grin

แล้วคุยว่าทำงานทัวริส...โรงแรมยังไม่รู้จัก  Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 08:01:01 PM »

Smiley ที่ได้ SD Avenue เป็นที่จัดงานสังสรร  เพราะได้ท่าน นาจา..นี่แหละ เป็นผู้ติดต่อประสานงานให้.. Cheesy . หลงรัก

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 08:12:26 PM »

Smiley ที่ได้ SD Avenue เป็นที่จัดงานสังสรร เพราะได้ท่าน นาจา..นี่แหละ เป็นผู้ติดต่อประสานงานให้.. Cheesy . หลงรัก

Grin Grin Wink

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tamrongsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 08:17:38 PM »

ไม่ค่อยได้เข้ามาในเวบบ่อยเหมือนแต่ก่อน เพราะงานวุ่นวายกว่าเดิม แต่ยังคิดถึงพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคนครับ  Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 08:19:57 PM »

ไม่ค่อยได้เข้ามาในเวบบ่อยเหมือนแต่ก่อน เพราะงานวุ่นวายกว่าเดิม แต่ยังคิดถึงพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคนครับ  Grin

...จำได้แม่นว่าคุณธำรงศักดิ์ก็ไปร่วมงานที่ SD Avenue กลับมาพร้อมกระทู้นี้เลยนะครับ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
tamrongsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 08:25:35 PM »

Grin ไปอยู่สองงานครับพี่แก้ว งานที่ SD.Avenue แล้วก็ที่โออิชิ ลาดพร้าว หลังจากนั้นวันที่นัดกันมักจะจ๊ะเอ๋กับงานของผม ก็เลยคลาดกันไปหลายครั้ง  แต่ก็ยังมีความทรงจำดี ๆ และยังอยากเจอกับพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคนครับ  Grin
บ้านพี่แก้วเจอหางเลขดีเพลสชั่น "ขนุน" เมื่อวานหรือเปล่าครับ ? ในกทม.เมื่อวานผมติดแหง็กอยู่แยกเกษตร-นวมินทร์ ซะอ่วมเลย...
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 08:28:02 PM »

แล้วปีนี้จัดกันวันไหนครับ อยากไป อยากไป........ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์