เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 08:38:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระเทยเกาหลี กำลังดังครับ (นอกเรื่องอีกแล้ว)  (อ่าน 5346 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 16, 2005, 02:55:21 AM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 16, 2005, 04:38:45 AM »

ตกใจ ตกใจ ถ้าไม่บอกไม่รู้เลยครับว่าเป็นผู้ชาย  ตกใจ ตกใจ

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 16, 2005, 08:14:29 AM »

แล้วใครมีรูปทอมที่ดูเหมือนผู้ชายมากๆไม๊ครับ Smiley
.....................ท่านโกโก้ชอบแบบนี้นี่เอง Shocked
ไม่ช่ายอย่างนั้นก๊าบ  Grin พอดีมีน้องสาวของภรรยา (น้องเมียน่ะแหละครับ) แล้วก็ดันไปเป็นแฟนทอมเสียนี่ (เสียของ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน )เลยว่าจะเอารูปไปให้ดู เผื่อเปลี่ยนใจว่ายังไงเก็ไม่เหมือนผู้ชายจิงจิงหร๊อก  หลงรัก หลงรัก
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 16, 2005, 08:25:12 AM »

อีกหน่อยจะจีบใครคงต้องขอดูบัตรประชาชนก่อน  Sad
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 16, 2005, 08:43:03 AM »

ผู้หญิงจริงๆ มีมั้ยครับ น้ำลายหก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 16, 2005, 09:25:29 AM »

ใครเคย อกหัก เพราะรัก กะเทย มั๊ยครับ  แบบว่าทีแรกก็หลงรัก  พอมารู้อีกที(เกือบเสียตัว) ดันกลายเป็นกะเทย  โอย อกหักอย่างแรงครับ Tongue
นักรบแนวหน้า
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 07:15:21 PM »

พวกคุณเอาอะไรมาพูกกันครับ เธอคนนี้ชื่อ โซลกิ กำลังดังในเกาลี จริงแต่เธอเป็นผู้หญิง ไม่ใช่กระเทย รู้ไม่จริงกรุณาอย่ามั่วนะครับ เด๋วจาโดนมิใช่น้อย
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 07:37:29 PM »

ใครเคย อกหัก เพราะรัก กะเทย มั๊ยครับ  แบบว่าทีแรกก็หลงรัก  พอมารู้อีกที(เกือบเสียตัว) ดันกลายเป็นกะเทย  โอย อกหักอย่างแรงครับ Tongue

เกือบเคยครับ ครั้งหนึ่งผมไปรับลุงที่สนามบินดอนเมือง เห็นสาวชุดแดงคนหนึ่งสวยมากๆๆ

ผมกับพี่ผมก็แอบมองเธอผู้นั้นอยู่ กะว่าจะเข้าไปขอเบอร์แต่ขณะกำลังเดินเข้าไปใกล้ๆๆ

ก็มีเสียงโทรศัพท์ของเธอผู้นั้นดังขึ้น ตอนเธอฮัลโหลซิครับ เกือบเป็นลมเพราะมองข้างนอกนั้นไม่รู้เลยครับ เกือบไปแล้เรา Wink Wink Wink

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 07:39:46 PM »

พวกคุณเอาอะไรมาพูกกันครับ เธอคนนี้ชื่อ โซลกิ กำลังดังในเกาลี จริงแต่เธอเป็นผู้หญิง ไม่ใช่กระเทย รู้ไม่จริงกรุณาอย่ามั่วนะครับ เด๋วจาโดนมิใช่น้อย

อืมม ผู้หญิงหรอกเหรอครับ พอดีได้ Forward mail มา บอกว่าเป็นกระเทยเลยเอามาฝากกัน ยังไงก็ขอบคุณนะครับที่ช่วยแก้ไข  และขออภัยในความที่รู้ไม่จริง และในความรู้น้อยนิดของผม  แต่ไม่ได้ตั้งใจมั่วครับ Post มาจนเป็น ขาประจำแล้ว ผิดกันมั้งน่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ว่ากันนะ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2005, 07:43:45 PM โดย Tonyman » บันทึกการเข้า

We can either find the way or make one.
นักรบแนวหน้า
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 07:43:10 PM »

ไม่เป็นไรครับ แต่ยังไงก็น่ารักใช่ป่ะ
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 08:17:09 PM »

อืมม ผู้หญิงหรอกเหรอครับ พอดีได้ Forward mail มา บอกว่าเป็นกระเทยเลยเอามาฝากกัน ยังไงก็ขอบคุณนะครับที่ช่วยแก้ไข  และขออภัยในความที่รู้ไม่จริง และในความรู้น้อยนิดของผม  แต่ไม่ได้ตั้งใจมั่วครับ Post มาจนเป็น ขาประจำแล้ว ผิดกันมั้งน่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ว่ากันนะ Grin

Smiley  Happy  กันตอนจบละคราวนี้ .. โล่งอก.. Grin เยาะเย้ย

NAIJUB
ทางนั้น..คือทางสายกลาง...
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 08:23:25 PM »

Huh..สุดท้าย..จบแบบหักมุมหรือนี่ ..โอะ..โอ๋.. Shocked Shocked Grin Grin

สุข ทุกข์..............อยู่ที่ใจ
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 08:28:49 PM »

ยืนยัยครับ Shin Sol ki ผู้หญิง 100 % ครับ  Angry Angry

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 08:29:11 PM »

พวกคุณเอาอะไรมาพูกกันครับ เธอคนนี้ชื่อ โซลกิ กำลังดังในเกาลี จริงแต่เธอเป็นผู้หญิง ไม่ใช่กระเทย รู้ไม่จริงกรุณาอย่ามั่วนะครับ  เด๋วจาโดนมิใช่น้อย
จริงๆๆแล้วเวปนี้เป็นเวปสาธารณะมารยาทในการใช้เวปก็ขอให้ระวังคำพูดกันนิดนึงนะครับหากคุณสนิทกันก็พอรับได้ เวปนี้มีสังคมทั้งในและนอกเวปนะครับ    บางท่านกล้าคุยเล่นกันสนิทสนมเพราะได้พบปะสังสรรค์กันนอกเวปด้วย หากท่านไม่ได้รู้จักกันเป็นการส่วนตัวก็ขอให้ระวังคำพูดนิดนึงนะครับ  อย่างน้อยก็พี่ๆๆน้องๆๆกันคนคอเดียวกันกระทบกระทั้งกันง่ายย่อมต้องถนอมน้ำใจกันมากหน่อยนะครับในการใช้คำพูด

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 08:44:18 PM »

Grin Grin Grin Grin ใจเย็นจ๊ะ  Wink

บางโพ 5
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์