เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 12:21:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ราคาปืน Glock  (อ่าน 14172 ครั้ง)
punisher
Jr. Member
**

คะแนน 7

" นักรบหน้าจอ "

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 04:06:20 PM »

แล้วมีท่านใดทราบราคาปัจจุบันของ GLOCK30 บ้างครับ

" คำว่ารักออกแบบไม่ได้...แต่แอบบอกได้ "
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 05:31:30 PM »

เห็นราคาแล้วหน้าตกใจ ตกใจ ตกใจ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 06:44:59 PM »

หน้าร้านแสนขึ้น เศร้า
สวัสดิการสี่หมื่นสอง  Wink

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 07:11:53 PM »

...ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ทาง Austria จะส่ง Glock เข้ามาขายเป็นปกติก็ไม่ทราบครับ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
blackhopkin
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 07:15:18 PM »

120000 ทำไม ราคาแพงระเบิดเลยครับ
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 08:19:41 PM »

ถ้าใจมันรักจักเท่าไหร่ก็ไม่แพงหลอกครับพี่

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
เจ็บ
^_^ ไม่รุกรานใคร ^_^
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

ไม่พอใจใครจะเตะให้โด่งเลย

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 09:13:12 PM »

ผมว่านะพลาสติกแพงกว่าเหล็กบางยี่ห้อด้วยซ้ำ ยี๊

"  ในปัจจุบันประสบการณ์มีค่ามากกว่าใบปริญญามากมายนัก  "
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 04:48:11 AM »

เห็นว่าล้อตใหม่กำลังมา ไม่รู้ว่าส่งของออกมาหรือยัง ถ้ายัง มีหวัง...

อาจจะได้เห็น แบร์ แลกกับ กล็อค จริงๆก็ได้นะงานนี้

หุหุ
มีG 17อยู่กระบอก ศูนย์ไนท์ไซด์ แลกกานมิละ   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

แต่ของมารูอินะ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อ่า...ถ้ามารูอิ แลกได้แต่ ลูก นิ เอาป่าวววว ท่านขุนฯ  คิก คิก
สำหรับต๊อดต่อ ยอมให้ก็ได้แต่เค้าขอเกรเซอร์สลัคนะลูกนะแล้วมาให้ครบทั้งหัวทั้งปลอกทั้งดินปืนและก็แก๊บละไม่ต้องลอยมาแต่หัวอย่างเดียว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่เอานะเฟ๊ย ให้แบบหัวกระสุนลอยมาแทนนะ 

ไม่ว่าจะปืนจริงหรือบีบีจุดสำคัญของปืนพลาสติกเลยคือการพกเพราะเบามากกกทำให้พกได้ไม่เมื่อย  พกได้คล่องตัวสูงมากในความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ  ถ้าเทียบกับความจุของลูกและปืนที่มีขนาดลำกล้องและความยาวใกล้เคียงกัน ต่อให้แพงยังไงถ้าใช้พกพาผมก็ยังชอบกล็อคนะ 

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ScaRECroW
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 06:52:38 AM »

ตอนนี้ มีสวัสดิการของหน่วยงานไหนยังขายอยู่บ้างอะครับ

הִנֵּה מַה טוֹב וּמַה נָּעִים שֶׁבֶת אָחִים גַּם יַחַד
Hine(y) ma tov u’manayim Shevet akh-im gam ya-khad
"How good and pleasant it is when brothers live together in harmony."
http://www.youtube.com/watch?v=8DmvdcZfS4c
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 08:28:11 AM »

ตอนนี้ มีสวัสดิการของหน่วยงานไหนยังขายอยู่บ้างอะครับ

..สวัสดิการ สน.สก. ครับ
..ส่วนราคาหน้าร้าน วันก่อนถามที่ ม.ฮะกีมี อยู่ที่ 80K

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 09:24:39 AM »

..ส่วนราคาหน้าร้าน วันก่อนถามที่ ม.ฮะกีมี อยู่ที่ 80K

...ไม่ทราบว่าเป็นตัวไหนครับพี่ visith...  Grin Grin Grin

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 09:31:15 AM »

...ไม่ทราบว่าเป็นตัวไหนครับพี่ visith...  Grin Grin Grin

..พี่ชอบแกบอกมา แต่ผมไม่ได้ถามรายละเอียดครับ..สนใจโทรถามพี่ชอบได้ครับ..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
zocure
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 09:34:08 AM »

ทำไมราคาแรงจังอ่ะ......ต้นทุนก็ต่ำ..งง
PRIVACY
I don't want to survive, I want to live
Full Member

คะแนน 36

"Knowledge speaks, but wisdom listens."

« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 09:50:35 AM »

แพงๆแบบนี้ หาแก้ขัดร้านแถวๆคลองถมไปก่อนครับ

เลือกเอาจะไฟฟ้าหรือแก๊ส  Grin
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 25, 2009, 06:29:11 AM »

...ช่วงนี้ผมเห็น Glock มือสองราคาแรงๆ ออกมาหลายกระบอก ไม่ทราบเป็นเพราะปืนสวัสดิการกำลังจะเข้าหรือเปล่าก็ไม่ทราบครับ...  Shocked Shocked Shocked

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์