เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:24:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อที่ระลึก เพื่อจัดซื้ออุปกรณ์ช่วยชีวิต ตร.ที่ทำหน้าที่ใน 3 จชต.  (อ่าน 43264 ครั้ง)
ROJ.KT
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

รักประเทศไทย

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 09:36:58 PM »

รักแล้วรอหน่อยนะครับท่าน ..................... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

.......สิ่งที่สอน . คนเราไม่ใด้  ก็คือ " สามัญสำนึก "  

พอใจเท่าที่มี    ยินดีเท่าที่ใด้
gun13
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2009, 11:54:08 PM »

เรื่องเสื้อ ขออนุญาตหยุดรับการสั่งจอง และ การโอนเงินก่อนนะครับ

เนื่องจากช่วงนี้ มีการก่อความไม่สงบบ่อยครั้ง ทำให้ฝ่ายจัดส่ง ต้องมีภาระกิจมากขึ้น

ส่วนของทุกๆท่านที่สั่งไปแล้ว รอสักหน่อยนะครับ จะรีบดำเนินการให้โดยเร็วที่สุดครับ

ต้องกราบ ขออภัย ในความไม่สะดวก และ ความล่าช้า มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

Sig228-kolok
 ไหว้
ว่าจะมาสั่งอยู่พอดีครับ ทราบข่าวช้าไปหน่อย
ไม่พรื้อครับ Wink
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 12:03:34 AM »

เรื่องเสื้อ ขออนุญาตหยุดรับการสั่งจอง และ การโอนเงินก่อนนะครับ

เนื่องจากช่วงนี้ มีการก่อความไม่สงบบ่อยครั้ง ทำให้ฝ่ายจัดส่ง ต้องมีภาระกิจมากขึ้น

ส่วนของทุกๆท่านที่สั่งไปแล้ว รอสักหน่อยนะครับ จะรีบดำเนินการให้โดยเร็วที่สุดครับ

ต้องกราบ ขออภัย ในความไม่สะดวก และ ความล่าช้า มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

Sig228-kolok
 ไหว้
ว่าจะมาสั่งอยู่พอดีครับ ทราบข่าวช้าไปหน่อย
ไม่พรื้อครับ Wink

อยู่...เห็นภูเขาคลับคล้ายเขาบ้านเรา

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
gun13
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 12:34:11 AM »

อยู่...เห็นภูเขาคลับคล้ายเขาบ้านเรา
ครับ...เขาบ้านเรา เยี่ยม
Sillva
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 08:24:17 AM »

สั่งได้อีกทีเมื่อไร รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยครับ  Grin

【  Impossible is Nothing  】
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 10:53:21 AM »

ผมสั่ง 1 ตัว ครับ xxL สีดำ 1 ตัวเดี๋ยวเอาเงินไปให้ที่ร้าน ไหว้

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 12:13:38 PM »

ได้รับเสื้อที่สั่งเรียบร้อยแล้วครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2009, 10:31:10 AM »

เนื่องด้วย เจ้าหน้าที่ตำรวจหน่วยปฎิบัติการพิเศษจังหวัดปัตตานี มีความประสงค์จะหาทุนเพื่อจัดซื้ออุปกรณ์ช่วยชีวิตเพื่อใช้ในการปฏิบัติราชการของตำรวจจังหวัดปัตตานี

จึงได้จัดทำเสื้อโปโลที่ระลึกเพื่อจำหน่าย หารายได้เพื่อวัตถุประสงค์ดังที่กล่าวมาแล้ว โดยเสื้อโปโลมีสองสี คือ สีดำ และ สีขาว สกรีนที่ หน้าอกด้านซ้าย และ ด้านหลัง มีไซส์ดังนี้ครับ S M L XL ขนาดรอบอก  S = 36" / M = 38'' / L = 40'' / XL = 42'' / XXL = 44" / XXXXL = 48"

ราคาตัวละ ๕๕๐ บาท รวมค่าจัดส่ง

สมาชิกท่านใดสนใจ กรุณาแจ้งสีเสื้อ ขนาด และจำนวน ในกระทู้  แล้วโอนเงินมาที่ บัญชีออมทรัพย์ บมจ.ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาสุไหงโก-ลก เลขที่บัญชี  662-2-00111-1  ชื่อบัญชี นายบัณฑิต  อนุราช เมื่อโอนเงินเสร็จแล้วให้แจ้งที่อยู่ในการจัดส่งในกระทู้ หรือ ทาง PM ของ คุณ Sig228-kolok ครับ

ทั้งนี้ทั้งนั้นในการโอนเงิน ขอความกรุณาโอนให้ลงเศษสตางค์เพื่อง่ายต่อการตรวจสอบ  เช่น  ๕๕๐.๐๓   ๑๑๐๐.๑๒ ฯลฯ

อนึ่งในการดำเนินงานครั้งนี้ กลุ่มเพื่อนคอปืนด้ามขวานได้รับการร้องขอจากหน่วยฯ ดังกล่าว ให้ช่วยประชาสัมพันธ์และประสานกับหน่วยฯ เพื่อแจ้งรายการสั่งซื้อและสถานที่จัดส่งเสื้อโปโลที่ระลึกไปให้กับผู้บริจาค

ขอบพระคุณทุกท่านที่เป็นส่วนหนึ่งในการดับไฟใต้ครับ ไหว้

ขอสั่งซื้อเสื้อสีขาว ไซด์ XL = 42'' จำนวน1ตัวครับ

เรื่องการโอนเงินจะจัดให้ได้ภายในสัปดาห์นี้
โอนเมื่อไหร่จะบอกที่อยู่สำหรับการจัดส่งหลังบ้าน

ขอขอบพระคุณผู้ปรสานงานทุกๆท่าน
 ไหว้

พี่ซับสั่งสีขาว เดี๋ยวมีคนแซวว่า...ไม้แขวนเสื้อลอยได้นะคร้าบ

ผมขายได้4ตัวรอเสื้ออยู่

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 11:52:27 AM »

แลบลิ้น

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 09:23:50 PM »

ไหว้ยืนยันว่า เสื้อสวยครับ...วันนี้ เห็นมีสวมอยู่ท่านนึง สีขาว ที่โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัยชลบุรี คงไปรับลูก ม.1 กลับจากเข้าค่าย...หล่อครับหล่อ
แลบลิ้น

คิก คิกท่านซับ หล่ออยู่แล้วครับ...สวมเสื้อสวยๆ ยังหล่อขึ้นอีกหลายเท่า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:55:18 PM »

ไหว้ยืนยันว่า เสื้อสวยครับ...วันนี้ เห็นมีสวมอยู่ท่านนึง สีขาว ที่โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัยชลบุรี คงไปรับลูก ม.1 กลับจากเข้าค่าย...หล่อครับหล่อ
แลบลิ้น

คิก คิกท่านซับ หล่ออยู่แล้วครับ...สวมเสื้อสวยๆ ยังหล่อขึ้นอีกหลายเท่า

แน่น้อน....

(รีบก็อปไว้ก่อน กันพี่เป้าแก้ไข)

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 02:57:51 PM »

แลบลิ้น

ผมเองครับถ้าไม่มีคนอื่นแล้ว ผมเห็นพี่ที่สวมเสื้อ กิน เกมส์ กัน หรือเปล่าครับใช่พี่หรือครับผมยิ้มๆให้แต่ไม่กล้าทัก
ไปรับลูกเหมือนกันหรือครับ
 เสื้อผมโดนลูกเอากางเกงแดงซักรวมกันดูดีๆสีตกใส่แล้วเสียดายครับหมอไปเยอะเลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ข้าน้อย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 09:29:48 PM »

ได้รับเสื้อเรียบร้อยแล้วครับ Cheesy

ดีใจที่เกิดเป็นคนไทยภายใต้เบื้องพระบาทพระบารมีองค์พระเจ้าอยู่ห้ว...องค์พ่อหลวงของคนไทยทุก ๆ คน ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน...ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ.
BIGFISH
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 94

กระบี่หวั่นไหว คนใช้ไร้คม

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2009, 08:24:18 AM »

เค้าไม่ยอม  งอน
ข้าน้อยสั่งที่หลังได้ก่อน

ดาบของชาติเล่มนี้   คือชีวิตเรา
ถึงจะคมอยู่ดี            ลับไว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2009, 08:43:40 AM »

^
^
^
^

เอ้า แผนกจัดส่ง ช่วยตรวจสอบหน่อย ถ้ายังไม่ส่งรีบจัดส่งด้วยจ้า พี่ปลาใหญ่งอนแล้ว  Grin
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 17
  พิมพ์