เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 09:31:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เบื้องหลัง ของสาวสวย  (อ่าน 5356 ครั้ง)
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #60 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 04:21:40 PM »

หมดกันเลย สงสัยจะเหนื่อยจัด  Grin Grin Grin Grin

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
HK_P7
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 04:26:35 PM »

ด้วยความเคารพ

รูปนางแบบโพสท่าโป้เปลือย ถือเป็นงานศิลปะ แต่อย่างไรก็มีเจ้าของภาพเจ้าของลิขสิทธิ
คงไม่ว่ากัน ถ้ามีการแบ่งกันดู แบบไม่มีประโยชน์ทางการค้า
ถ้าเป็นการละเมิด ก็คงเป็นการละเมิดลิขสิทธิ ผู้กระทำย่อมพร้อมรับผิดชอบ ก็ไม่ว่ากัน Smiley

แต่รูปแอบถ่ายในอิริยาบทที่ไม่น่าดู มาโพสไว้ในเวปอันเป็นสาธารณะ
โดยผู้ที่อยู่ในภาพมิได้ทราบ มิได้เห็นด้วย หรือให้ความยินยอม
ผมเห็นเช่นเดียวกับคุณวรกฤษ ว่าเป็นการละเมิดสิทธิส่วนบุคคลครับ
 Wink

เห็นด้วยครับ  หลงรัก หลงรัก
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 04:59:40 PM »

ไม่มีคําพูด
ARTWORK
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 05:34:54 PM »

แวะเวียนมาอ่านครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
น่าฉงฉาน แกล้งเค้าได้ลงคอ  Embarrassed

สองขาข้าเที่ยวท่อง สองตาจ้องข้าจดจำ หนึ่งชีวิตลิขิตนำ ตามเส้นทางข้าเลือกเอง
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 06:09:37 PM »

Angry ใครเอารูปแฟนผมมาลง....ฮึ
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 10:04:29 PM »

หลับยังไงก็น่ารัก.............................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #66 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 11:47:57 PM »

Sad ..ถ้าหากท่านได้เข้าไปสัมผัสกับสาวแอร์(ไม่ใช่อยู่บนอากาศ)...ในสนามบินดอนเมือง...ท่านอาจจะรู้สึกหมั่นไส้ก็ได้ครับ...เพราะท่านแอร์..ของเราดู..เริ่ด..เชิด..หยิ่ง..เหลือเกิน..ผมเห็นด้วยตาแบบ..ตาต่อตา..ฟันต่อฟัน.. Cool Cool

หลงรัก ตาต่อตาน่ะ ไม่เท่าไร ผมเคยเห็น  แต่ ฟันต่อฟัน นี่ซิครับ ผม.......   หลงรัก อิจฉา  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2005, 11:55:14 PM โดย G. BKK » บันทึกการเข้า

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 11:53:49 PM »

รูปนางแบบโพสท่าโป้เปลือย ถือเป็นงานศิลปะ แต่อย่างไรก็มีเจ้าของภาพเจ้าของลิขสิทธิ
คงไม่ว่ากัน ถ้ามีการแบ่งกันดู แบบไม่มีประโยชน์ทางการค้า
ถ้าเป็นการละเมิด ก็คงเป็นการละเมิดลิขสิทธิ ผู้กระทำย่อมพร้อมรับผิดชอบ ก็ไม่ว่ากัน Smiley

แต่รูปแอบถ่ายในอิริยาบทที่ไม่น่าดู มาโพสไว้ในเวปอันเป็นสาธารณะ
โดยผู้ที่อยู่ในภาพมิได้ทราบ มิได้เห็นด้วย หรือให้ความยินยอม
 หลงรัก ผมเห็นเช่นเดียวกับคุณวรกฤษ ว่าเป็นการละเมิดสิทธิส่วนบุคคลครับ
 Wink

เห็นด้วยครับ หลงรัก หลงรัก

หลงรัก ไม่ต้องซีเรียสครับ สุภาพบุรุษ ทั้งหลาย ภาพโดนส่งต่อๆกันไป ทางเมลล์ และก็ไม่ใช่คนไทยด้วย อย่าคิดมาก เจอมาเลยเอามาฝากให้ขำ ดันเครียด  ตกใจ
เอาไว้ถ้าผมเจอ สุภาพสตีรท่านนี้ เดี๋ยวจะขอโทษให้ เป็นการ ส่วนตัว นะครับ  Cool คราวหน้า ระวังหน่อยนะ G.  หลงรัก  Grin Grin Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2005, 12:06:55 AM โดย G. BKK » บันทึกการเข้า

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
NAIJUB
ทางนั้น..คือทางสายกลาง...
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #68 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 12:03:50 AM »

Angry......แต่ทั้งนี้..และทั้งนั้น...ผมยังหวัง...สาวแอร์อยู่ค๊าบบ... น้ำลายหก Grin น้ำลายหก

สุข ทุกข์..............อยู่ที่ใจ
Machine_1
เรา รัก ใน หลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #69 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 12:36:01 AM »

:VOV:oน่าเห็นใจน้องเค้านะครับ..คนเราทำงานมากๆก็ไม่ต่างอะไรกับน้องเค้าหรอกครับ..
popeye
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 01:13:22 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินน่าสงสารนะครับ  (สงสารสามีของเธอน่ะ) เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย....?
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #71 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 01:26:30 AM »

[
อ้างถึง

หลงรัก ตาต่อตาน่ะ ไม่เท่าไร ผมเคยเห็น  แต่ ฟันต่อฟัน นี่ซิครับ ผม.......   หลงรัก อิจฉา หลงรัก
อ้างถึง
น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #72 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 01:26:43 AM »

กระทู้นี้ดีคับ...

อ่านแล้วบอกถึงแนวความคิดของสมาชิกในเวปนี้ได้ดีคับ...

อ่านแล้วดีใจคับ...

ลองคิดดูสิคับจะมีเวปบอร์ดไหนที่เอาภาพอย่างนี้มาลงแล้วเพื่อนสมาชิกชายกลับไม่เห็นด้วยและเป็นห่วงคนในภาพ...

ดีใจที่เป็นสมาชิกที่แห่งนี้คับ...Grin
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #73 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 02:43:30 AM »

ผมเห็นเช่นเดียวกับคุณวรกฤษ ว่าเป็นการละเมิดสิทธิส่วนบุคคลครับ
 Wink

หลงรัก รวมไปถึงภาพแบบนี้ด้วยหรือเปล่าครับ  หลงรัก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #74 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 03:30:07 AM »

เป็น Forward Mail น่ะครับ ผมก็ได้รับ คง forward ไปทั่วโลกแล้วล่ะ  :Smiley

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์