เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 07:20:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เบื้องหลัง ของสาวสวย  (อ่าน 5293 ครั้ง)
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #75 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 09:02:52 AM »

5 5 ผมไม่ซีเรียส คุณGก็อย่าซีเรียสนะครับ Grin

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #76 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 09:26:02 AM »

เป็น Forward Mail น่ะครับ ผมก็ได้รับ คง forward ไปทั่วโลกแล้วล่ะ :Smiley
....ผมก็เคยได้รับ ช่วงนี้มาบ่อยบางครั้งเป็นวีดีโอคลิปของผู้หญิงใส่เสื้อเกาะอกถูกกระชากเสื้อขาดเห็นMILKกันกลางสะพานลอย...( ยกตัวอย่างภาพที่ถูกส่งมาจากไหนไม่รู้ ชื่อวงจรอุบาทว์  ไม่รู้ว่าจะเข้าข่ายสร้างสรรค์หรือลามก Erotic ตกใจ )..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2005, 11:05:13 AM โดย ป - ปั้น » บันทึกการเข้า

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #77 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 10:51:46 AM »

Smiley..เรื่องภาพถ่าย แล้วนำภาพมาเผยแพร่..ถ้าไม่ได้รับขออนุญาตจากเจ้าตัว..หรือผู้เป็นเจ้าของภาพ เป็นเรื่องละเมิดทั้งนั้น ครับ.. ไม่จำต้อง พิจารณาว่าภาพนั้นจะดูดี หรือไม่ดี..
    ..แต่การดูภาพ  เป็นมุมมองหลายทาง ทั้ง บวก และลบ..
    .. แต่ทั้ง บวก และลบ ต่างก็อยู่บนพื้นฐานของความเป็นจริง..
    ..ย้อนกลับดูภาพอีกครั้ง..ผู้ถ่ายอาจมีเจตนา อยากให้เห็นเบื้องหน้า ที่ทำงานบริการยิ้มแย้ม บนใบหน้าที่สะสวย.. แต่เบื้องหลังเธอเหนื่อย ล้า. เวลาพักเพียงเล็กน้อย ก็คือนั่งหลับสลบ ไสล..
    ..จากภาพนี้ จะช่วยเพิ่มคนที่เข้าใจพวกเธอมากขึ้น เห็นใจพวกเธอมากขึ้น.. เป็นบวก สำหรับพวกเธอ.. ความเห็นที่เป็นบวก จะเพิ่มกำลังใจให้กับพวกเธอ ครับ..  Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #78 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 02:54:56 PM »

Smiley..เรื่องภาพถ่าย แล้วนำภาพมาเผยแพร่..ถ้าไม่ได้รับขออนุญาตจากเจ้าตัว..หรือผู้เป็นเจ้าของภาพ เป็นเรื่องละเมิดทั้งนั้น ครับ.. ไม่จำต้อง พิจารณาว่าภาพนั้นจะดูดี หรือไม่ดี..
 ..แต่การดูภาพ เป็นมุมมองหลายทาง ทั้ง บวก และลบ..
 .. แต่ทั้ง บวก และลบ ต่างก็อยู่บนพื้นฐานของความเป็นจริง..
 ..ย้อนกลับดูภาพอีกครั้ง..ผู้ถ่ายอาจมีเจตนา อยากให้เห็นเบื้องหน้า ที่ทำงานบริการยิ้มแย้ม บนใบหน้าที่สะสวย.. แต่เบื้องหลังเธอเหนื่อย ล้า. เวลาพักเพียงเล็กน้อย ก็คือนั่งหลับสลบ ไสล..
 ..จากภาพนี้ จะช่วยเพิ่มคนที่เข้าใจพวกเธอมากขึ้น เห็นใจพวกเธอมากขึ้น.. เป็นบวก สำหรับพวกเธอ.. ความเห็นที่เป็นบวก จะเพิ่มกำลังใจให้กับพวกเธอ ครับ.. Grin

เห็นด้วยครับพี่โรด          เห็นใจเธอจนอยากจะมีโอกาสได้ดูแลใกล้ชิดจริงๆ

Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 03:24:13 PM »

เห็นด้วยครับพี่โรด เห็นใจเธอจนอยากจะมีโอกาสได้ดูแลใกล้ชิดจริงๆ
อ้างถึง

Grinแล้วเวลาเข้าบ้านต้องสวมหมวกกันน๊อกด้วยป่าวพี่ปู ถ้าทำอย่างนั้นได้ ปืนที่บ้านนะเก็บดีๆนะครับ เดี๋ยวหาว่าน้องนุ่งไม่เตือน
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์