เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 06:32:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 135 136 137 [138] 139 140 141 ... 375
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อะละ อะละ...อู้เล่นบะดายบะย่ะ  (อ่าน 517837 ครั้ง)
หน่อไม้ส้ม-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 1316

« ตอบ #2055 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 06:29:43 AM »

มาแต่ละราย  เสือคาบจ๊อน  ตางนั้น   ตกใจ

บะไหวล่ะ  บะไหวละ  ศึกนี้ใหญ่หลวงนัก

เปี๋ยได้ถ้วยตะไหลส้า  ล่นออกต้งก่อนละ

ไปละเน้อ  บาย   บู่

อ้าว ตกใจ.... เอ่อนั้นเต๊อะ ถึงคิวผมปอดี หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  อ้ายป้าว...อั้นก่อ ขอตังค์คืนไปซื้อเหล้าขาว แกล้มกั๊บ หนังควายจี่ก่ใด้ งอน

หนังควายจี่หรูไป มะขามป้อมกับมะขามเปียกก่อปอ Grin
ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #2056 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 08:22:12 AM »

มาลัก ผ่อ ตนเฒ่าจีบสาวน้อย ิไปละอิอิอิอิอิอิอิ

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #2057 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 12:41:16 PM »

น้ำลายหก ..   น้ำลายหก ..  หัวเราะร่าน้ำตาริน
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #2058 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 05:50:45 PM »

บะอยู่แล้ว  เอาไปกิ๋นข้าวแลงกับตุ๊ลุงดีกว่า   น้ำลายหก

ตุ๊ลุงบอกมีน้ำปานะ รุ่นฝาเกลียว  ลูกกลิ้ง

คบตุ๊ลุงดีกว่า   แลบลิ้น

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #2059 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:10:50 PM »

บะอยู่แล้ว  เอาไปกิ๋นข้าวแลงกับตุ๊ลุงดีกว่า   น้ำลายหก

ตุ๊ลุงบอกมีน้ำปานะ รุ่นฝาเกลียว  ลูกกลิ้ง

คบตุ๊ลุงดีกว่า   แลบลิ้น

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผ่ออ้ายป้าวลอ มีของลำ บ่าแบ่งไผ  บู่ บ่ากิ๋นก่อใด้ งอน
ป๊ะ อ้ายหน่อ เฮาไปกิ๋น แบบของเฮาดีกว่า ลำตวย บ่าง้อไผ งอน

มาเน้อ ไผบ่าใด้กิ๋นงัวน้อยอ้ายป้าว มากิ๋นป๋าครับ มา มา มา
หน่อไม้ส้ม-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 1316

« ตอบ #2060 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 07:15:20 AM »

เง่าๆ กิ๋นป๋าเง่าแต้ๆ เศร้า เศร้า เศร้า
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #2061 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 07:18:12 PM »

บะอยู่แล้ว  เอาไปกิ๋นข้าวแลงกับตุ๊ลุงดีกว่า   น้ำลายหก

คบตุ๊ลุงดีกว่า   แลบลิ้น

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผ่ออ้ายป้าวลอ มีของลำ บ่าแบ่งไผ  บู่ บ่ากิ๋นก่อใด้ งอน
ป๊ะ อ้ายหน่อ เฮาไปกิ๋น แบบของเฮาดีกว่า ลำตวย บ่าง้อไผ งอน

มาเน้อ ไผบ่าใด้กิ๋นงัวน้อยอ้ายป้าว มากิ๋นป๋าครับ มา มา มา

ป๋าหลิมตั๋วยาวโจ้ะโล้ะ   อิ

ป๋าขาวตั๋วแบนแพ่แล้   อิ

อันตั๋วหน้อย ๆ นั้นเป็นป๋าซิว

เฮ  เฮ้    น้ำลายหก

เยียะจะได

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #2062 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 08:29:39 PM »

เฮ......
      เมื่อตะวานี้เฮาไปดักไซ.....
      แต่ว่วันนี้เฮาเอาแหไป......... ตกใจ
      ป๋าหลิมต้มยำ ก่ลำ.... เยี่ยม
      ป๋าขาวบ่าใด้ซักกำ...... เศร้า
       แต่ใด้เต้าอี้ เฮาก็ปอใจ...... น้ำลายหก
                                          เฮ.......... ตกใจ

เอามารอท่า งัวน้อยกั๊บแมงปากบึน อ้ายป้าวกำก่อน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อ้อ.ว่าจะถามอ้ายหน่อน้อย ปอดีผมกึ๊ดบ่าออก ...เง่า กั๊บ ง่าว นี่ มันอันเดวกั๋นก่อครับ ผมงง.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2010, 08:33:42 PM โดย น้ำปู » บันทึกการเข้า
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #2063 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 07:25:53 AM »

อ้ายน้ำปู๋ ฝั๊งขึ้นน้ำเตื่อเน้อ รอ งมปลาก่อน  เดวผม เอาไฟลงจี้   น้ำลายหก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #2064 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 02:11:17 PM »

เอามารอท่า งัวน้อยกั๊บแมงปากบึน อ้ายป้าวกำก่อน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อ้อ.ว่าจะถามอ้ายหน่อน้อย ปอดีผมกึ๊ดบ่าออก ...เง่า กั๊บ ง่าว นี่ มันอันเดวกั๋นก่อครับ ผมงง.

เง่า = ซึม (เมาขำ,เมาค้าง)

ความหมายของลุงหน่อบูดเปิ้นว่ากิ๋นป๋าเง่า...แต้ๆเปิ้นจ๊ดเหล้าแกล้มป๋านักล้ำไปครับอ้ายปู๋จี่..... คิก คิก  คิก คิก

แม่นก่อฮุ.... Huh  Huh

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #2065 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 03:58:37 PM »

ความหมายของลุงหน่อบูดเปิ้นว่ากิ๋นป๋าเง่า...แต้ๆเปิ้นจ๊ดเหล้าแกล้มป๋านักล้ำไปครับอ้ายปู๋จี่..... คิก คิก  คิก คิก

บ้านผม  บ้านอ้ายน้ำปู๋  ฮ้องเหงา  ครับ  เหงา

ยกตั๋วอย่าง

ตะคืนอ้ายยูโวเล่นไพ่บ้านศพ  หมดตั๋ว เมื่อเจ้ามานั่งหิงแดด อย่างไก่เหงา

หรือว่า

อ้ายก๋องโดนสาวหน้อยจุ๊  มานั่งกิ๋นเหล้า เหงาก๊กงก  ตกใจ

แม่นก่อหา อ้ายน้ำปู๋

เยียะจะได

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #2066 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 10:58:17 PM »

บ้านผม  บ้านอ้ายน้ำปู๋  ฮ้องเหงา  ครับ  เหงา

ยกตั๋วอย่าง

ตะคืนอ้ายยูโวเล่นไพ่บ้านศพ  หมดตั๋ว เมื่อเจ้ามานั่งหิงแดด อย่างไก่เหงา

หรือว่า

อ้ายก๋องโดนสาวหน้อยจุ๊  มานั่งกิ๋นเหล้า เหงาก๊กงก  ตกใจ

แม่นก่อหา อ้ายน้ำปู๋

ออ....ฮ้องบ่าเหมือนกั๋นแหล่ครับ บ้านผม ถ้าความหมายเดวกั๋น ก่อฮ้องอย่างอ้ายป้าวว่านี่ละครับ  ขอบคุณกู้คนครับ ไหว้ ไหว้

อ้ายน้ำปู๋ ฝั๊งขึ้นน้ำเตื่อเน้อ รอ งมปลาก่อน  เดวผม เอาไฟลงจี้   น้ำลายหก

อ้ายก๋องเยี๊ยะไปเรื่อย ตกใจ  ผมก่หงิก กาฮั้นนะก่าครับ ตกใจหน้าซีด  เมียคนที่สี่ยังบ่ามีลูกเตื่อ คิก คิก คิก คิก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #2067 เมื่อ: เมษายน 16, 2010, 08:31:06 AM »

เง่า  ตางบ้านผม ฮ้อง ว่าแฮ๊งครับ  จูบบบบ .... ยกตั๋วอย่าง .... ตะวาลุง บะป๊าวหลอด แฮ๊งเหล้า บะยอมทำก๋านบ้าน เลยโดนผีเฮือนดึงหู   ตกใจ

อ้ายก๋องเยี๊ยะไปเรื่อย ตกใจ  ผมก่หงิก กาฮั้นนะก่าครับ ตกใจหน้าซีด  เมียคนที่สี่ยังบ่ามีลูกเตื่อ คิก คิก คิก คิก

โค๊ะ อยู่โตยกั๋น จั๊ดเมิน บะมีลูกเตื่อกา ถ้าจะอั้น ปลาหลิ๋ม ตี่ได้มา หื้อ อ้ายน้ำปู๋ เอาไป ทำขนมจีนดีกว่าก๊า  คิก คิก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #2068 เมื่อ: เมษายน 16, 2010, 09:06:39 AM »

ขนมจีนน้ำเงี้ยวก๊ะอ้ายก๋องฯ...... Grin

ท่าจะน้ำเงี้ยวสูตรใหม่...ใส่ป๋าตวย..... น้ำลายหก

The best way to predict the future is to invent it.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #2069 เมื่อ: เมษายน 16, 2010, 09:16:18 AM »

ขนมจีนน้ำเงี้ยวก๊ะอ้ายก๋องฯ...... Grin

ท่าจะน้ำเงี้ยวสูตรใหม่...ใส่ป๋าตวย..... น้ำลายหก

หนมจีน น้ำยา บะหย่ะ  Cheesy
หน้า: 1 ... 135 136 137 [138] 139 140 141 ... 375
  พิมพ์