เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 02:21:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44 45 46 ... 375
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อะละ อะละ...อู้เล่นบะดายบะย่ะ  (อ่าน 515271 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #630 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 10:07:27 PM »

ขอยืมแตงเต้อะ   หมดแล้ว   หมดทุกสิ่งทุกอย่างแล้ว    หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอาไปเลี้ยงละอ่อนหมู่จายหมด..... ตกใจ  สม..... แลบลิ้น

The best way to predict the future is to invent it.
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #631 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 12:19:10 AM »

ล่นไปตังใดกั๋นหมดนิ  หมู่นี้   Huh

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก เขาเหม็นสาบคนจ๋น  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
อั้นไปกั๊บผมใด้ ผมก่าบ่ามีไผคบเหมือนกั๋น   ขำก๊ากเขาว่าสาบหว่ะ บู่
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #632 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 08:17:58 AM »

ขอยืมแตงเต้อะ   หมดแล้ว   หมดทุกสิ่งทุกอย่างแล้ว    หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอาไปเลี้ยงละอ่อนหมู่จายหมด..... ตกใจ  สม..... แลบลิ้น

ขอเต๊อะ ผมหมดตั๋วตึงวันนี้ก่อเพราะอ้ายยูโวนี่แหละ

มา เอาคืนมา   Huh

ล่นไปตังใดกั๋นหมดนิ  หมู่นี้   Huh

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก เขาเหม็นสาบคนจ๋น  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
อั้นไปกั๊บผมใด้ ผมก่าบ่ามีไผคบเหมือนกั๋น   ขำก๊ากเขาว่าสาบหว่ะ บู่

บะเป๋นหยังครับอ้ายน้ำปู๋ลม 

วันนี้ผมจะไปแอ่วสักวัน  หมายต๋าไว้ละ มะแลงเฮาลาบแมงเขี้ยวยี่   เยี่ยม

ฝนตกอย่างอี้มันจะสาบกลิ่นหน้อย  บะเป๋นหยังเนาะ กิ๋นได้ก่อ

เอ่อ  ลืมไป  เฮามีน้ำยาดับกลิ่น   น้ำลายหก

มะแลงบะต้องฮ้องหมู่เขาเน้อ  เปลือง   แลบลิ้น

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #633 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 08:22:12 AM »

ขอเต๊อะ ผมหมดตั๋วตึงวันนี้ก่อเพราะอ้ายยูโวนี่แหละ

มา เอาคืนมา   Huh

อั้นไปกั๊บผมใด้ ผมก่าบ่ามีไผคบเหมือนกั๋น   ขำก๊ากเขาว่าสาบหว่ะ บู่

วันนี้ผมจะไปแอ่วสักวัน  หมายต๋าไว้ละ มะแลงเฮาลาบแมงเขี้ยวยี่   เยี่ยม

ฝนตกอย่างอี้มันจะสาบกลิ่นหน้อย  บะเป๋นหยังเนาะ กิ๋นได้ก่อ

เอ่อ  ลืมไป  เฮามีน้ำยาดับกลิ่น   น้ำลายหก

มะแลงบะต้องฮ้องหมู่เขาเน้อ  เปลือง   แลบลิ้น

ฮ้องผมคนเน้อ ผมมักแมงเขี้ยวยี่หางปุ๊ Grin

ผมเป๋นเหล้าก่อได้เอาะ Grin
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #634 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 08:33:40 AM »

มา เอาคืนมา   Huh

บ่มีทาง........... แลบลิ้น  แลบลิ้น

วันนี้ผมจะไปแอ่วสักวัน  หมายต๋าไว้ละ มะแลงเฮาลาบแมงเขี้ยวยี่   เยี่ยม

เอ่อ  ลืมไป  เฮามีน้ำยาดับกลิ่น   น้ำลายหก

มะแลงบะต้องฮ้องหมู่เขาเน้อ  เปลือง   แลบลิ้น

มาเอาตี่ผมกะได้ครับ....เป็ดในห้องน้ำบ้านผมเป่อเล้อ..... คิก คิก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #635 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 09:22:54 AM »

ไปตวย ไปตวย ผมไปกิ๋นลาบตวย

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #636 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 10:47:21 AM »

[/quote]

ใด้เลย อ้าย บ่ะป้าว ไปหาแมงเขี้ยวยี่ เดวผมไปหา ปู ป๋า หอย บ่าฮู้ใด้อะหยังพ่อง น้ำกะลัง ลง
เดวม่ะแลงเอามาฮอมกั๋นเน้อครับ ปล. ถ่ายฮูปก่อนหันปื้นถ้วยเน้อ คิก คิก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #637 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 12:15:10 PM »

กิ๋นโตย ผมจะ เกียมพริกลาบ ผักใผ่ ใบด่วนรอเน้อ  น้ำลายหก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #638 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 01:13:36 PM »

ไผจะกิ๋นกะกิ๋นเตอะ....ผมบ่กิ๋นโตยแน่ๆ....ป้อหลวงบะป้าวหน่อมวางแผนฆาตกรรมหมู่...โดยไจ้น้ำยาล้างห้องน้ำสูนใส่ลาบแมงเขี้ยวยี่.... โดนชก  โดนชก

เปิ้นท่าจะเกียด..ไปจุ๊เอาสะตางเปิ้นวันก่อน..... ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #639 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 04:59:25 PM »

[/quote]

ฮ้องผมคนเน้อ ผมมักแมงเขี้ยวยี่หางปุ๊ Grin

ผมเป๋นเหล้าก่อได้เอาะ Grin
[/quote]

ไปตวย ไปตวย ผมไปกิ๋นลาบตวย

กิ๋นโตย ผมจะ เกียมพริกลาบ ผักใผ่ ใบด่วนรอเน้อ  น้ำลายหก
[/color]

มากั๋นครบหรือยังครับ   Grin
เอ้า  วันนี้ฝนบะตกได้มา  สองตั๋ว  ปอลาบปอกิ๋นอยู่   น้ำลายหก

ถ้าอ้ายยูโวมา  บะปอแน่ ๆ เลย กิ๋นลาบดิบใจ้จ้อนตวย   ตกใจ

เอ้าอ้ายฮอกดังไฟ  จุ้บน้ำเผาขน  ลนต๋อ  เยิ่ยะลวดลาบ

อ้ายจะเตฟากต๋าน้ำพริก  ต้มครัวใน

อ้ายหนามไม้ซาง  ยกขวดมาตางเพ้  คนเซาะแมง เจ็บแอว   น้ำลายหก

เอ  ไผ๋มาแวด ๆ ส่องยื้อ ๆ อยู่หล่ายฮั้วหั้นน่ะ คุ้น ๆ  คิก คิก

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #640 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 10:49:10 PM »

มากั๋นครบหรือยังครับ   Grin
เอ้า  วันนี้ฝนบะตกได้มา  สองตั๋ว  ปอลาบปอกิ๋นอยู่   น้ำลายหก

ถ้าอ้ายยูโวมา  บะปอแน่ ๆ เลย กิ๋นลาบดิบใจ้จ้อนตวย   ตกใจ

เอ้าอ้ายฮอกดังไฟ  จุ้บน้ำเผาขน  ลนต๋อ  เยิ่ยะลวดลาบ

อ้ายจะเตฟากต๋าน้ำพริก  ต้มครัวใน

อ้ายหนามไม้ซาง  ยกขวดมาตางเพ้  คนเซาะแมง เจ็บแอว   น้ำลายหก

เอ  ไผ๋มาแวด ๆ ส่องยื้อ ๆ อยู่หล่ายฮั้วหั้นน่ะ คุ้น ๆ  คิก คิก

น้องสองยูกิ๋นลาบกิ๋นลู้หย่ะวันนี้........ แลบลิ้น  แลบลิ้น  แลบลิ้น  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #641 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 12:11:11 AM »

โฮ๊ะ ....มาบ่าตันซักกำ ม๊ดเฮี๋ยแล้ว ละใว้ก่าถ้วยเปล่า  งอน ตึงบ่าจ้วยล้าง
BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #642 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 06:38:47 AM »

นั่นเนาะอ้ายน้ำปู๋ มัวก่ายื้อหย่องยื้อหย่องฮิ้มฮั้วนั่นน่ะ ไปเจื่ออ้ายยูโวว่าอ้ายบะป้าวจะเอาน้ำยาล้างฮ้องน้ำสูนลาบ

ผมกิ๋นปอกั๊ดตึ้งเหล้าตึ้งลาบ Grin
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #643 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 10:21:05 AM »

ปะตู๋ฮั้วล๊อคโซ่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน บ่ามีไผมาเปิด  เข้าบ่าใด้ หัวเราะร่าน้ำตาริน อดเลย เศร้า
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #644 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 10:29:39 AM »

โฮ๊ะ ....มาบ่าตันซักกำ ม๊ดเฮี๋ยแล้ว ละใว้ก่าถ้วยเปล่า  งอน ตึงบ่าจ้วยล้าง
นั่นเนาะอ้ายน้ำปู๋ มัวก่ายื้อหย่องยื้อหย่องฮิ้มฮั้วนั่นน่ะ ไปเจื่ออ้ายยูโวว่าอ้ายบะป้าวจะเอาน้ำยาล้างฮ้องน้ำสูนลาบ

ผมกิ๋นปอกั๊ดตึ้งเหล้าตึ้งลาบ Grin

ปะตู๋ฮั้วล๊อคโซ่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน บ่ามีไผมาเปิด  เข้าบ่าใด้ หัวเราะร่าน้ำตาริน อดเลย เศร้า

โหะอ้ายน้ำปู๋หายไปไหนมาแหน่  ลาบหมดเหล้าหมด   เศร้า

บะเป๋นหยัง เข้ามาก่อน   กำเดวจะเอาน้ำเต้าหู้ กับข้าวแต๋น มาสู่

กิ๋นแตนเหล้าไปก่อน  คิก คิก

เยียะจะได

หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44 45 46 ... 375
  พิมพ์