เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 12:25:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 123 124 125 [126] 127 128 129 ... 375
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อะละ อะละ...อู้เล่นบะดายบะย่ะ  (อ่าน 517563 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #1875 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2010, 10:29:10 PM »

หันฮูปแล้วกึดถึงสมัยเป๋นบ่าวหน้อย

ขอยหมออนามัยขี่มาแอ่วหาน้องหล้าต๋ามน  ชอบขี่ลัดมาตางกองหน้อยก๋างตง

ปัดเอาก้านบะป้าวคว่ำใบ ขวางถนน แบบเฉลียงๆ

สักกำ   ไปมี   เหิ่ยฮ่องปู้นละ

ถ้าอ้ายหมอสว่าง   ได้ยินข่าวนี้

ขออภัยหื้อผมโตยเน้อ 

ไหน ๆ ก่ออภัยละ ตี้ลักเอาขี้ไก่ใส่ในรองเท้าหนัง  ก่อลวดขออภัยตวยเน้อครับ

ไหว้สา  ไหว้สา   ไหว้   ไหว้

บ้านน้องยูแต้ไจ้ไม้ซางปุ่งลัดครับ.......เหิ่ยแซบเหมือนกัน....... Grin

The best way to predict the future is to invent it.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1876 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 07:15:23 AM »

หันฮูปแล้วกึดถึงสมัยเป๋นบ่าวหน้อย

ขอยหมออนามัยขี่มาแอ่วหาน้องหล้าต๋ามน  ชอบขี่ลัดมาตางกองหน้อยก๋างตง

ปัดเอาก้านบะป้าวคว่ำใบ ขวางถนน แบบเฉลียงๆ

สักกำ   ไปมี   เหิ่ยฮ่องปู้นละ

ถ้าอ้ายหมอสว่าง   ได้ยินข่าวนี้

ขออภัยหื้อผมโตยเน้อ 

ไหน ๆ ก่ออภัยละ ตี้ลักเอาขี้ไก่ใส่ในรองเท้าหนัง  ก่อลวดขออภัยตวยเน้อครับ

ไหว้สา  ไหว้สา   ไหว้   ไหว้

จะไป ขอ ...... อนามัย ยะหยั๋ง อ้ายบะป๊าววว  อ๋อย ละขอแล้ว เปิ้ลหื้อหว่ะ  Grin
การ์ตูน รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 379

« ตอบ #1877 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 07:55:09 AM »

เอ้อเอ๊ย!! มาแนวเดียวกับหมอกหงอยแหมละ Grin Grin
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #1878 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 09:32:40 PM »

เอ้อเอ๊ย!! มาแนวเดียวกับหมอกหงอยแหมละ Grin Grin

จะไป ขอ ...... อนามัย ยะหยั๋ง อ้ายบะป๊าววว   ละขอแล้ว เปิ้ลหื้อหว่ะ 

ว่าแล้ว  ตะว่าก่อนนอน   ก่อ ถอยหมอน   ละกำละ   เศร้า

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #1879 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 09:38:24 PM »

จะไป ขอ ...... อนามัย ยะหยั๋ง อ้ายบะป๊าววว   ละขอแล้ว เปิ้ลหื้อหว่ะ 

ว่าแล้ว  ตะว่าก่อนนอน   ก่อ ถอยหมอน   ละกำละ   เศร้า
โดนชก โดนชกเอ้อ..นั่นเต๊อะ..อู้กั๋นก่าเรื่อง...สร้อย....เหม็น... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1880 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 09:40:57 PM »

หวัดดีคร้าบบ  ไหว้ละอ่อนใหม่ ฝากเนื้อฝากตั๋วตวยคนครับ ไหว้
เอ....เขาอู้เรื่องหยังกั๋นอยู่นิ ตกใจ ตกใจ ตกใจ  ไหว้สา ไหว้สา สงสัยเข้าห้องผิดครับ บู่ ตกใจ ตกใจ
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1881 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 09:42:34 PM »

จะไป ขอ ...... อนามัย ยะหยั๋ง อ้ายบะป๊าววว   ละขอแล้ว เปิ้ลหื้อหว่ะ 

ว่าแล้ว  ตะว่าก่อนนอน   ก่อ ถอยหมอน   ละกำละ   เศร้า
โดนชก โดนชกเอ้อ..นั่นเต๊อะ..อู้กั๋นก่าเรื่อง...สร้อย....เหม็น... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

โค๊ะ  ลุงต่อย  นี่แหมคนละ

เอา ขนหนูปุ๊ก มาละไว้เต๋มป๋าง   งอน

เยียะจะได

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1882 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 09:47:24 PM »

หวัดดีคร้าบบ  ไหว้ละอ่อนใหม่ ฝากเนื้อฝากตั๋วตวยคนครับ ไหว้
เอ....เขาอู้เรื่องหยังกั๋นอยู่นิ ตกใจ ตกใจ ตกใจ  ไหว้สา ไหว้สา สงสัยเข้าห้องผิดครับ บู่ ตกใจ ตกใจ

ไหว้สา  ครับ  ไหว้สา   ไหว้

อ้ายน้ำปู๋หายไปไหนมานิ ไหนว่าผีเฮือนเอา  ครกยกตุ๊บ โน๊ตบุ้ก อี้บะใจ้

นะ นะ  ผมว่าแล้ว  อยู่ก้อทำเป็น  Chat  กับละอ่อน

ตะเอง  ตะเอง  จุ๊บุ  จุ๊บุ   อยู่นั้นเหนาะ   หลงรัก

ผีเฮือนลักซุ่ม  ปะใส่  ไปมี    โดนชก

ต๋อนนี้ซื้อใหม่ละกาครับ   คิก คิก

เยียะจะได

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1883 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 09:53:29 PM »

ไหว้สา  ครับ  ไหว้สา   ไหว้

อ้ายน้ำปู๋หายไปไหนมานิ ไหนว่าผีเฮือนเอา  ครกยกตุ๊บ โน๊ตบุ้ก อี้บะใจ้

นะ นะ  ผมว่าแล้ว  อยู่ก้อทำเป็น  Chat  กับละอ่อน

ตะเอง  ตะเอง  จุ๊บุ  จุ๊บุ   อยู่นั้นเหนาะ   หลงรัก

ผีเฮือนลักซุ่ม  ปะใส่  ไปมี    โดนชก

ต๋อนนี้ซื้อใหม่ละกาครับ   คิก คิก

บ่าใจ้ลอครับ กำนั้น ยกโน๊ตบุ๊กล่นหนีดันหย่ะครับ  ตกใจ
เลยเอาใจ๋ปาไปแอ่วต๋างประเทศ ( พม่า กั๊บลาว) ก๊ะหาปิ๊กมานี่ครับ  พร้อมใบทวงหนี้ citybank  ปึกใหญ่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1884 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 09:57:01 PM »

แอ่น แล แล

แล้วซื้องูดองเหล้ามาฝากอ้ายก๋อง กับอ้ายยูก่อครับ

หมู่เขามักขนาด   ตกใจ

เยียะจะได

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1885 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 10:03:35 PM »

แอ่น แล แล

แล้วซื้องูดองเหล้ามาฝากอ้ายก๋อง กับอ้ายยูก่อครับ

หมู่เขามักขนาด   ตกใจ

ซื้อมาอยู่ครับ กำนี่ ผมท่าเมียผมไปซื้อของฝั่งพม่าเมินแก่ ก่อเลยลองเปิดจิบๆ ผ่ออี้นา เหลือก้าขวด ตกใจ ตกใจ ตกใจกั๊บงู ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ใด้โทรฮ้องอ้ายบ่าวมาขั๊บรถปิ๊ก บู่
ใด้งูหางกระดิ่งเก่าๆ ขี้เมี่ยงเต็มมาตั๋ว  ส่งไปบูรณะก่อนเควเอามาหื้อผ่อ คิก คิก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1886 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 07:11:55 AM »

ซื้อมาอยู่ครับ กำนี่ ผมท่าเมียผมไปซื้อของฝั่งพม่าเมินแก่ ก่อเลยลองเปิดจิบๆ ผ่ออี้นา เหลือก้าขวด ตกใจ ตกใจ ตกใจกั๊บงู ตกใจ ตกใจ ตกใจใด้โทรฮ้องอ้ายบ่าวมาขั๊บรถปิ๊ก บู่
ใด้งูหางกระดิ่งเก่าๆ ขี้เมี่ยงเต็มมาตั๋ว  ส่งไปบูรณะก่อนเควเอามาหื้อผ่อ คิก คิก

เอามา ล้าง ๆ ยำท่าจะลำ  ตกใจ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1887 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 01:09:06 PM »

อ้างถึง
โค๊ะ  ลุงต่อย  นี่แหมคนละ

เอา ขนหนูปุ๊ก มาละไว้เต๋มป๋าง  งอน

โค๊ะ...ป๋างนี้เหม็นแต้เหม็นว่า.... แบร่  แบร่

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1888 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 08:56:12 PM »

อ้างถึง

เอา ขนหนูปุ๊ก มาละไว้เต๋มป๋าง  งอน

โค๊ะ...ป๋างนี้เหม็นแต้เหม็นว่า.... แบร่  แบร่

ปู้น ๆ  ไปกิ๋นเหล้าดองงู  อ้ายน้ำปู๋ปู้น

ขนหนูปุ๊ก กำเดียวจะเอาไฟเผาเอา   ตกใจ

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1889 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 09:55:39 PM »

อ้างถึง

ปู้น ๆ  ไปกิ๋นเหล้าดองงู  อ้ายน้ำปู๋ปู้น

ขนหนูปุ๊ก กำเดียวจะเอาไฟเผาเอา   ตกใจ

ละวังโดนหนูปุ๊กดีด...... ตกใจ  ตกใจ

หน้า: 1 ... 123 124 125 [126] 127 128 129 ... 375
  พิมพ์