เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 04:25:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 146 147 148 [149] 150 151 152 ... 375
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อะละ อะละ...อู้เล่นบะดายบะย่ะ  (อ่าน 518253 ครั้ง)
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #2220 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 09:33:35 PM »

ได้อึ่งดอยมา 5-6 ตั๋ว   กำเดวจะส้าดิบ   ตึงบะฮ้องมากิ๋น    หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลำก่ออ้าย  ตกใจ บะต้องฮ้องผมเน้อ บะมัก แต่ถ้าเป๋น ยำแมงยาว หรือ ลาบแมงเขี้ยวยี่ บะฮ้องผม มีเคือง น้ำลายหก

ไหนอ้ายก๋องว่า  เป๋นสัตว์ป่ากิ๋นหมด  ยกเว้นฤาษี

นี่อุตส่าห์เอาอึ่งดอยมาส้าหื้อกิ๋น  ทำเป๋นจ๊ะ

กำเดวเต๊อะ   เอาเหล้ามาล่อก่อน   น้ำลายหก

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #2221 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 09:39:09 PM »

ไปมาวันก่อนครับ อ้ายน้ำปู๋ 

ฝนตก ไปปิ๊กบะได้นอน  หันฮอยแมงปากบืน ปามกิ่นขุยไม้ซาง

ฮอย เป๋นโล้ะ  เป๋นโหล่ง   ท่าจะหมูโตน ลูกหน้อยตวยเป่นปุ๊ก    คิก คิก   คิก คิก

หมาบะสู้ครับ   เอาบะหินขว้างเข้าโข่ ก้อมายืนแกว่งหางดิก ๆ  ถีบก่อบะไป

สงสัยแพ้ทาง     ทีวันใดสาบแมงอีแจ้  ทำเป่นเห่า ๆ ล่น ๆ  จะขึ้นต้นไม้

หันแล้ว ไค่ลู้เพี้ย   หัวเราะร่าน้ำตาริน    หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน     หัวเราะร่าน้ำตาริน

หมูโตนอย่างใดครับ ลูกน้อยตวยเป๋นปุ๊ก Huh Huh เขาว่า เวลาแมงมันหนีบ่าตัน กาว่ามันขางลูกมัน มันเตรียมตั๋วสู้ต๋ายหว่ะครับ
มันจะจ้อง ละก่อแผ่รังสีอำมหิตออกมา เฮาอาจฮับบ่าใด้ แต่เขาว่าหมามันฮับใด้ ตกใจ ....เอ ผ่อไปถึงใหนละนา... หนังเรื่องนี้ คิก คิก คิก คิก

แต่ผมว่าหมาอ้ายป้าว ท่าจะกึ๊ดในใจว่า ...อึ..ตึงบ่าไป มาตวยกั๋นเข้าไปตวยกั๋นก่า ลูกพี่ บ่าดีเอาเปรียบ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #2222 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 09:46:12 PM »

ไปมาวันก่อนครับ อ้ายน้ำปู๋ 

ฝนตก ไปปิ๊กบะได้นอน  หันฮอยแมงปากบืน ปามกิ่นขุยไม้ซาง

ฮอย เป๋นโล้ะ  เป๋นโหล่ง   ท่าจะหมูโตน ลูกหน้อยตวยเป่นปุ๊ก    คิก คิก   คิก คิก

หมาบะสู้ครับ   เอาบะหินขว้างเข้าโข่ ก้อมายืนแกว่งหางดิก ๆ  ถีบก่อบะไป

สงสัยแพ้ทาง     ทีวันใดสาบแมงอีแจ้  ทำเป่นเห่า ๆ ล่น ๆ  จะขึ้นต้นไม้

หันแล้ว ไค่ลู้เพี้ย   หัวเราะร่าน้ำตาริน    หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน     หัวเราะร่าน้ำตาริน

หมูโตนอย่างใดครับ ลูกน้อยตวยเป๋นปุ๊ก Huh Huh เขาว่า เวลาแมงมันหนีบ่าตัน กาว่ามันขางลูกมัน มันเตรียมตั๋วสู้ต๋ายหว่ะครับ
มันจะจ้อง ละก่อแผ่รังสีอำมหิตออกมา เฮาอาจฮับบ่าใด้ แต่เขาว่าหมามันฮับใด้ ตกใจ ....เอ ผ่อไปถึงใหนละนา... หนังเรื่องนี้ คิก คิก คิก คิก

แต่ผมว่าหมาอ้ายป้าว ท่าจะกึ๊ดในใจว่า ...อึ..ตึงบ่าไป มาตวยกั๋นเข้าไปตวยกั๋นก่า ลูกพี่ บ่าดีเอาเปรียบ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ท่าจะแต้ครับอ้ายน้ำปู๋  ฮอยเข้าป่าหญ้ายูง ห้วยแล้งแต้ๆ

แวดผ่อแล้วบะมีฮอยออก  ท่าจะนอนรอ

ในเมื่อหมาบะยอมลง  ผมตึงขึ้นอยู่ง่ามไม้  ผ่อย่างสไนเปอร์นิ

กั๋วเหมือนกั๋น  กั๋วมันสอยกระหล่ำ

บะคุ้มครับ   ตกใจ

เยียะจะได

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2223 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 09:50:59 PM »

คราวก่อนถาม"แมงเขี้ยวยี่"ไปตื่อแล้ว    นี้มา"แมงยาว"มันคือตั๋วอะหยังแหมครับ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #2224 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 09:56:17 PM »

[/quote]

ท่าจะแต้ครับอ้ายน้ำปู๋  ฮอยเข้าป่าหญ้ายูง ห้วยแล้งแต้ๆ

แวดผ่อแล้วบะมีฮอยออก  ท่าจะนอนรอ

ในเมื่อหมาบะยอมลง  ผมตึงขึ้นอยู่ง่ามไม้  ผ่อย่างสไนเปอร์นิ

กั๋วเหมือนกั๋น  กั๋วมันสอยกระหล่ำ

บะคุ้มครับ   ตกใจ
[/quote]

มีมุมเม๊าะๆ นั่งห้างท่า สองจั่วโมง ดั๊กๆ หนิมๆ เดวมันก่ออกครับ แต่ถ้ามีหมาไปตวย ท่าจะบ่าเปิง กลิ่นมันแฮง ไหว้
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #2225 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 10:00:27 PM »

บะคุ้มครับ   ตกใจ
[/quote]

มีมุมเม๊าะๆ นั่งห้างท่า สองจั่วโมง ดั๊กๆ หนิมๆ เดวมันก่ออกครับ แต่ถ้ามีหมาไปตวย ท่าจะบ่าเปิง กลิ่นมันแฮง ไหว้
[/quote]

บะอยู่ถ้าสักกำเนาะ

กั๋วแมงมาบโมง   ตกใจ

เยียะจะได

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #2226 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 10:01:58 PM »

คราวก่อนถาม"แมงเขี้ยวยี่"ไปตื่อแล้ว    นี้มา"แมงยาว"มันคือตั๋วอะหยังแหมครับ

งู ตี้มันมีจื้อเหมือนเบียร์บุญรอดน่ะ

อ๋อ   งูลีโอ 

ตกใจ

เยียะจะได

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #2227 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 10:12:47 PM »

งู ตี้มันมีจื้อเหมือนเบียร์บุญรอดน่ะ

อ๋อ   งูลีโอ 

ตกใจ

ลำครับ ยิ้มีเลศนัย........ เบียร์ลำ ยำใส่ผักไผ่ โดนชกโฮ๊ะ ตกใจ
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #2228 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 10:14:14 PM »

ตกใจ

ลำครับ ยิ้มีเลศนัย........ เบียร์ลำ ยำใส่ผักไผ่ โดนชกโฮ๊ะ ตกใจ

คั่วดูก  คั่วก้าง  ผ่อย ๆ เน้อครับ คิก คิก

เยียะจะได

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #2229 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 10:25:25 PM »

ตกใจ

คั่วดูก  คั่วก้าง  ผ่อย ๆ เน้อครับ คิก คิก

จี่พริกแห้ง หอมๆ  น้ำลายหก โฮ๊ะ จวนผมอู้เรื่องอะหยังนี่อ้ายป้าว น้ำลาย ตกใจ เอ้ยผิดกฏของเปิ้น อ๋อย
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #2230 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 10:34:39 PM »

ม๊อกแมงปากบืนอั้นนึง....เตะสกัดขาหน้า...โดนขึ้นควบ...กำเขี้ยวสะวัดหักคอ....ลองผ่อเตอะลุงป้าว.....คอมันอ่อนปานคอแมงจีนูนนิ..... Grin

The best way to predict the future is to invent it.
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #2231 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 10:41:01 PM »

ตกใจ

กำก่อนหันลุงป้าวเปี๋ยหางฟาด...แล้วกาบลืนตึ้งตัวเลยอีหว่ะครับ....เปิ้นว่า..มันกินได้..เฮากะกินได้อย่างมันอีหว่ะ..... ตกใจ  ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #2232 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 10:58:51 PM »

ม๊อกแมงปากบืนอั้นนึง....เตะสกัดขาหน้า...โดนขึ้นควบ...กำเขี้ยวสะวัดหักคอ....ลองผ่อเตอะลุงป้าว.....คอมันอ่อนปานคอแมงจีนูนนิ..... Grin

ตกใจ  ขำก๊าก อ้ายป้าวว่าไปรอบนเก้าไม้ว่ะครับ   ท่าจะทำเซอร์ไพรซ์ ก่อนอี้กะหา ก่อนจะทำอย่างอื่น อ้ายป้าวว่า จะตี๋ลังก๋า ม้วนหน้า+เกลียวแหม 2 รอบ จากเก้าไม้ลงมา
แล้วก่อยเต๊ะ สกัดขาหนาอี้นา ท่าใหม่ ครับ อ้ายยู เยี่ยม ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #2233 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 11:15:19 PM »

ตกใจ  ขำก๊าก อ้ายป้าวว่าไปรอบนเก้าไม้ว่ะครับ   ท่าจะทำเซอร์ไพรซ์ ก่อนอี้กะหา ก่อนจะทำอย่างอื่น อ้ายป้าวว่า จะตี๋ลังก๋า ม้วนหน้า+เกลียวแหม 2 รอบ จากเก้าไม้ลงมา
แล้วก่อยเต๊ะ สกัดขาหนาอี้นา ท่าใหม่ ครับ อ้ายยู เยี่ยม ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน

โค๊ะ....ผิดท่า...บ่ได้เขี้ยวหักหื้อแมงปากปืนไค่หัวเอาว่าครับ..... โดนชก  อ๋อย

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #2234 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 07:11:07 AM »

ตกใจ

จี่พริกแห้ง หอมๆ  น้ำลายหก โฮ๊ะ จวนผมอู้เรื่องอะหยังนี่อ้ายป้าว น้ำลาย ตกใจ เอ้ยผิดกฏของเปิ้น อ๋อย

หนังหนา ๆ เกี๊ยวดัง หงึ๊ด ๆ  น้ำลายหก
หน้า: 1 ... 146 147 148 [149] 150 151 152 ... 375
  พิมพ์