เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:25:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประมูล"ดาบน้ำพี้สล่าบุญตัน"ช่วยเหลือคุณพจน์โครงการ"เพื่อนช่วยเพื่อน"ครับ  (อ่าน 51128 ครั้ง)
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 11:49:00 PM »

เพื่อก้อน...

7,007 บาท ครับ...Cheesy
อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ยังไม่ยอมหรอกครับ ยี๊ ยี๊

แต่ขอทำใจนิดนึง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2009, 11:59:13 PM โดย ไม่ค่อยแม่น » บันทึกการเข้า

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 11:52:51 PM »

เพื่อก้อน...

7,007 บาท ครับ...Cheesy
อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ยังไม่ยอมหรอกครับ ยี๊ ยี๊

แต่ขอทำใจนิดนึง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ก้อนเอ๋ย...

ภาษีนายน่ะไม่ได้คืนหรอก...

ถ้าหวังจะเอาเงินคืนภาษีมาประมูล...

อดแน่ๆ...อิ..อิ..คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 11:53:49 PM »

แง๊................ หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่หมอใจร้ายยยย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2009, 11:59:38 PM โดย ไม่ค่อยแม่น » บันทึกการเข้า

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 11:59:49 PM »

ผมจะเชียร์ใครดีเนี่ย  .............  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 12:04:36 AM »

แง๊................ หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่หมอใจร้ายยยย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ได้ใจร้าย...

เขาเรียกว่าข่มขวัญคู่ต่อสู้เฟ้ย...คิก คิก

ผมจะเชียร์ใครดีเนี่ย  .............  อิอิอิ

ตามสะดวกเลยครับน้องรู...

ผมสังหรณ์ใจว่าจะวืดกันทั้งคู่...ฮา... ขำก๊าก
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 12:12:38 AM »

อิอิอิ ..... ผมเชียรทั้งคู่ดีกว่า  ...... จะได้สมใจพี่จ้าว ที่จะช่วยเพื่อนครับ 

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 12:13:50 AM »

เดี๋ยวแคะกระปุกมาสู้เลย ยี๊

RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 12:16:29 AM »

เอ้าสู้ ๆ

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 12:31:33 AM »

ทุบกระปุกนับมาได้...8,999บ. ขอประมูลเท่านี้ค่ะ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 12:40:33 AM »

ไม่กล้าประมูล เพราะเรื่องมีดเรื่องดาบ มีความรู้เท่าลูกเจี๊ยบ ย่อมไม่เห็นคุณค่าของพลอยดี Grin Grin Grin

RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 12:46:59 AM »

ไม่กล้าประมูล เพราะเรื่องมีดเรื่องดาบ มีความรู้เท่าลูกเจี๊ยบ ย่อมไม่เห็นคุณค่าของพลอยดี Grin Grin Grin

ต่างกับผม ผมเห็นพี่จ้าวพูดถึงเรื่องดาบเล่มนี้นานมาก  ถึงรู้คุณค่า .... แต่ผมติดที่ทุนทรัพย์  ...... 

คงได้แต่ช่วยเชียร์ ไหว้ ......

ผมบอกได้เลยว่า ดาบเล่มนี้มันมีความหมายมากกว่า  เพียบดาบเล่มนึง

คนตีอย่างที่พี่จ้าวบอกตีด้วยใจ  คนสั่งก็สั่งด้วยใจ  รอนานก็จะรอเพื่อ

ดาบที่ตนรัก ผมถึงกล้าออกปากเชียร์ในกระทู้นี้   .... และผมยังเชื่อว่าท่านที่รับไปก็จะรับด้วยใจ

นอกจากท่านได้ช่วยเพื่อน ๆในเวปแล้วท่านยัง ได้ของที่มีคุณค่าเป็นการตอบแทนด้วย 

ขอคารวะ ทั้งพี่จ้าว เจ้าของดาบ และท่านที่ร่วมประมูลทุกท่าน   ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 01:01:58 AM »

เดี๋ยวแคะกระปุกมาสู้เลย ยี๊

ก้อนลุยเลย...เยี่ยม

V
V
V
ทุบกระปุกนับมาได้...8,999บ. ขอประมูลเท่านี้ค่ะ Grin

ขาใหญ่มาแล้ว...

ตัวประกอบหลบดีกว่า...คิก คิก
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 01:13:08 AM »

ขอบคุณพี่วรรณครับ  Cheesy

ดาบเล่มนี้ตามกันอยู่เกือบปีครับ เริ่มจากได้ข่าวเรื่องเม็ดแร่ รอแต่ละขั้นตอน รอถักหวาย รอเชือกฯลฯ

สล่าแกตีให้ด้วยอารมณ์ทำให้คนชอบพอกัน บางจังหวะที่โทรไปรู้เลยว่าแกสนุกที่ได้แกล้ง ผมก็ร้องเจี๊ยกๆจ๊ากๆไปตามประสา....เพราะรู้ว่ายังไงซะแกก็ตามใจผมอยู่เกือบทุกเม็ด

ที่บอกว่าเกือบเพราะเจอเม็ดสุดท้ายที่ทำให้ผมซึ้งใจมาก....ผมขอให้สล่าช่วยลงอักขระฯบนใบดาบให้ด้วย สล่าตอบกลับมาว่าหลังๆมานี่แกตีดาบเองไม่ไหวแล้วนะ แก่แล้ว ปกติจะให้น้องชายลงมือ เล่มนี้แกตีเองให้ .... แต่ลงอักขระให้ไม่ไหวนะ แกปวดหลังแล้ว  ไหว้

ผมชอบรูปนี้จังเลย ไฟในร้านคุณเบิ้มจับใบดาบดูซ๊วย....สวย  Cheesy

เจ๊ประมูลเพราะเห็นแก่หุ่นผมใช่มะล่า  กิ๊วก๊าว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2009, 02:38:51 AM โดย E_mail » บันทึกการเข้า
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 01:23:31 AM »

ขาใหญ่มาแล้ว...

ตัวประกอบหลบดีกว่า...คิก คิก

แค่อวบๆอ่ะค่ะ...ไม่ใหญ่ มีอีกตั้งหลายวันค่ะพี่ โอเป็นแค่ไม้ประดับ หลงรัก

เจ๊ประมูลเพราะเห็นแก่หุ่นผมใช่มะล่า  กิ๊วก๊าว

ใช่จ้ะ กะจะเอามาลองความคมซักหน่อย...อิอิ...ล้อเล่น คิก คิก

ไม่ได้มีความรู้หรอกค่ะ แต่บอกตรงๆ ว่ามองเห็นคุณค่าค่ะไม่ว่าจะ ช่างตี ส่วนผสมโลหะ วัสดุที่นำมาใช้ ประวัติความเป็นมา และความดื้อด้านของเจ้าของเดิม Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
engagement_รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 121

"เกิดมาในดินแดน_จักต้องแทนคุณแผ่นดิน"

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 01:24:32 AM »

อยากจะร่วมด้วยครับ ฟังจากประวัติรู้สึกว่าดาบนี้ไม่ธรรมดาครับ

แรกเห็นเมื่อครู่ก็ปิ๊งเลยครับ แต่ติดตรงที่ทุนทรัพย์ครับ

ขอเอาใจช่วยก็แล้วกันนะครับพี่จ้าว เยี่ยม ไหว้

.....ประชาธิปไตยจะประสบผลสำเร็จได้ จะต้องประกอบไปด้วยปัจจัยเหล่านี้อยู่ในหมู่ผู้มีสิทธิเลือกตั้ง 51%ขึ้นไป คือ 1.ความรู้หนังสือ 2.ความตื่นตัวทางสังคม เศรษฐกิจ การเมือง และที่สำคัญที่สุดคือ 3.ศีลธรรม มิฉะนั้นแล้วประชาธิปไตยจะเป็นเพียงเครื่องมือในการหลอกลวงประชาชนเท่านั้น จาก Prabhat Ranjan Sarka.....
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 10
  พิมพ์