เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 07:19:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากพา HONDA 750 CC. ไปอาบน้ำครับ  (อ่าน 3958 ครั้ง)
bank_haya@รักในหลวง@
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 28, 2009, 02:31:41 PM »

gs1200 ราคานี้  บีเอ็มหงๆ  บ่ใจ้ ซูซูกิ
ใช้ครับน้าซับรถในฝันผมครับ...คันนี้ก้อพอแล้วล่ะครับ....เก็บตังอยู่ครับฝันมานานมาก

"กรุงเทพงามเลิศ ระเบิดมากมี ประเพณีชุมนุม ควบคุมด้วยทหาร สนุกสนานยิงกัน กำแพงกั้นเผายาง แม่นจับวางเอ็ม 79 หยุดงานยาว 9 วัน รื่นเริงสุขสันต์บุญบั้งไฟ ไป..เราไปปรองดองกัน"
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 28, 2009, 03:32:35 PM »

ดีใจด้วยครับ  รถรุ่นนี้ ปัจจุบันเลิกผลิตไปแล้ว
แต่ ไทย มาเลย์เซีย เคยใช้เป็นมอเตอร์ไซด์ ตำรวจ

คาดว่าอะไหล่มือสองน่าจะเยอะ
ส่วนใหญ่ ใกล้ ภูมิประเทศที่บอกมา ไม่ค่อยรู้จัก แต่ใกล้หน่อยก็ลาดพร้าว  ไกลหน่อย ก็พุทธมลฑลสาย2-3ครับ
สวัสดีครับน้าซับ...นี้น้าซับชอบมอไซด้วยหรอครับ..

เมื่อไหร่จะเอา ฮายาฯมาให้ลองบ้างละ รออยู่
สวัสดีครับพี่ดาขายไปแล้วครับพี่ดา...ตอนนี้กะลังเก็บเงินแล้วครับเปลี่ยนมาเป็นGS1200ครับกะลังเล็งอยู่ครับ..เดวไปขย่มด้วยกันครับพี่ขาดอีกนิดหน่อยครับ5แสนเอง...แทบร้องไห้ครับพี่ดา
พี่ดาเป็นไงบ้างครับสบายดีไหม

ตัวนี้ในฝันเหมือนกัน แต่ฝันไกลเหลือเกิน ขอเล่นเจแปนไปก่อน บายดีครับ มาสนมก็โทรหาละกัน

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 28, 2009, 03:51:17 PM »

ดีใจด้วยครับ  รถรุ่นนี้ ปัจจุบันเลิกผลิตไปแล้ว
แต่ ไทย มาเลย์เซีย เคยใช้เป็นมอเตอร์ไซด์ ตำรวจ

ส่วนใหญ่ ใกล้ ภูมิประเทศที่บอกมา ไม่ค่อยรู้จัก แต่ใกล้หน่อยก็ลาดพร้าว  ไกลหน่อย ก็พุทธมลฑลสาย2-3ครับ
สวัสดีครับน้าซับ...นี้น้าซับชอบมอไซด้วยหรอครับ..

เมื่อไหร่จะเอา ฮายาฯมาให้ลองบ้างละ รออยู่
สวัสดีครับพี่ดาขายไปแล้วครับพี่ดา...ตอนนี้กะลังเก็บเงินแล้วครับเปลี่ยนมาเป็นGS1200ครับกะลังเล็งอยู่ครับ..เดวไปขย่มด้วยกันครับพี่ขาดอีกนิดหน่อยครับ5แสนเอง...แทบร้องไห้ครับพี่ดา

ตัวนี้ในฝันเหมือนกัน แต่ฝันไกลเหลือเกิน ขอเล่นเจแปนไปก่อน บายดีครับ มาสนมก็โทรหาละกัน
เปลี่ยนจากสนามไปจิบเบียรมั้งได้ไหมครับพี่ดา...วันพฤหัสนี้เลยเป็นไงครับพี่

"กรุงเทพงามเลิศ ระเบิดมากมี ประเพณีชุมนุม ควบคุมด้วยทหาร สนุกสนานยิงกัน กำแพงกั้นเผายาง แม่นจับวางเอ็ม 79 หยุดงานยาว 9 วัน รื่นเริงสุขสันต์บุญบั้งไฟ ไป..เราไปปรองดองกัน"
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 28, 2009, 04:00:09 PM »

เปลี่ยนจากสนามไปจิบเบียรมั้งได้ไหมครับพี่ดา...วันพฤหัสนี้เลยเป็นไงครับพี่

พี่ไม่ดืมครับ แต่นั่งมองสาวเชียร์เบียร์ได้นะ อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 28, 2009, 04:05:49 PM »

ออ...ครับขอโทดทีครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 28, 2009, 04:16:15 PM »

น่าใช้ดีนะครับอาบน้ำใหม่ๆคงสวยน่าดูครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 29, 2009, 11:21:34 AM »

Smiley อย่าลืม นำรูปตอนปะแป้งใหม่มาให้ดูน่ะครับ รอชมครับ  Smiley

KENG 92FS
"คาวบอยแม่โจ้"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 11:42:55 AM »

ยินดีด้วยครับกับรถสุดเท่ห์ 

กระทู้นี้ตั้งหลายเดือนแล้ว แสดงว่ายังหาร้านทำไม่ได้แน่เลย  ใจเย็นๆแล้วกันครับ  ทำทีละเล็กละน้อย จะได้ไม่เสียเงินก้อน หากร้านไหนไม่ดี ไม่ถูกใจ ช่างเอาแต่ใจ  จะได้เปลี่ยนร้านทัน

คำถามที่ฝากไว้ ผมตอบไว้ในกระทู้ขายรถผมแล้วนะครับ  Grin

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=75747.60
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2009, 11:45:00 AM โดย keng_maejo(เก่ง แม่โจ้) » บันทึกการเข้า

NRA.#98 / SPD.#11 / 105UNIT#2
KENG 92FS
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 11:47:19 AM »

อ้อ....พยายามไปที่ไหนก็ได้ ที่ ที่เดียวจบ 
อย่าวอรี่เรื่องใกล้ไกลครับ

คุยกะอู่กันให้รู้เรื่องก่อน

เห็นด้วยกับพี่ Sub ครับ  ใกล้ ไกล ไม่สำคัญ  ขอให้จบ   ร้านใกล้ๆบ้านอาจไม่จบ  ช่างยิ่งรู้ว่าเราอยู่แถวนี้ ยิ่งหลอกให้เรามาบ่อยๆ เดี๋ยวเป็นนู่นเดี๋ยวเป็นนี่

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 12:27:18 PM »

รถแบบนี้หรือเปล่าครับที่เรียกว่าฉลามบก

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
KENG 92FS
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 12:15:43 AM »

รถแบบนี้หรือเปล่าครับที่เรียกว่าฉลามบก

แม่นครับ......ผมชอบตั้งแต๋ดูหนังฮ่องกงยุคแรกๆ  ในหนังเฉินหลง ต้องมีทุกเรื่อง

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 11:29:01 AM »

ยี่สิบกว่าปีแล้ว  โอ้ววววววววววววววว..... เยาะเย้ย

ครับน้ากวาง ..... ตอนนั้น 18  ผ่านไปยี่สิบสามปี ...... อืมมม์ ใช่เลย อายุเริ่มมากแล้วจริงๆ

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 06:14:28 PM »

เฮ้อ เห็นกระทู้รถจักรยานยนต์แล้วยังอยากที่จะขับแต่ยังจำกับภาพที่มันติดตาอยู่ครับ

หากจำไม่ผิดรุ่นนี้ไหมครับที่เขาชอบเอาเครื่องไปทำหน้ายาวครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์