เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 09:22:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สไตเออร์ เจ๋งกว่ากล๊อก อีก  (อ่าน 29301 ครั้ง)
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2009, 11:40:24 PM »

ไม่มีปืนอ่ะไรดีที่สุดหรอกครับ มัน ขึ้นอยุ่กับว่า อ่ะไรเหมาะกับเรามากกว่า

ปืน ที่ทุกวันนี้ ที่หลายๆท่านชื่นชม ก้ ต่อ ยอดความรู้ หรือ ก๊อป ปี้เค้ามาก็เยอะครับ กล๊อก19 เองก้ก๊อบ แบบมาจากปืน รุ่นเก่า หลายยี่ห้อ มารวมกันในกระบอกเดียว เหมือน กับปืน ดังๆหลายยี่ห้อ ในทุกวันนี้ เรา จะมอง ว่าปืนไหน ดีกว่าอื่น ถ้าจะเปรียบเทียบก้ ควรดู ถึงยุคของปืนด้วย เพราะปืนใหม่โดย ส่วนใหม่ก้ย่อมดีว่าปืน รุ่นเก่าเป้นส่วนมาก เพราะเอาจุดบก พร่องของปืนรุ่นเก่าไปพัฒนา ฉนั่น ผมว่า การเลือกใช้ปืน ก้ควรเลือกที่เหมาะกับ ตัวเอง และความชอบส่วนตัวมากกว่า ส่วนจะใช้ปืนคู่มือ ตัวเองได้ดีแค่ไหนคราวนี้ขึ้นอยุ่กับ การฝึกฝน ของตัวเองแล้วครับ เพราะ ต่อให้มีปืน ดี วิเศษแค่ไหน แต่เจ้าของปืน ไม่เข้าท่า ก้เปล่าประโยชน์ ครับ

... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ครับ...

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 12:12:12 AM »

อืม...  ผมชอบศูนย์สไตเออร์นะครับ

ชอบมากกว่าศูนย์กล๊อคอีก.....

แต่ผมไม่มีสไตเออร์เลย.....

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
kit ๖๗๖๗ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 122

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 09:05:57 AM »

อ๋อย ตอบไม่ถูกครับเพราะผมไม่มีทั้งสองกระบอก  Grin

เหมือนกัน

มีเพียงสิ่งเดียวในชีวิตที่จะสามารถพิชิตได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามมากมายคือความล้มเหลว
รปศ. PSRU @ รักพระเจ้าอยู่หัว @
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 09:32:18 AM »

ดอกไม้พลาสติก

เมาเหล้า  มักเสียหลัก
เมารัก      มักเสียใจ
เมาฝิ่น  กัญชา  ยาดำ  ไม่เท่าไร
แต่หนักใจ  เพราะเรา  นั้นเมารัก
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 12:27:53 PM »

ส่วนตัวแล้วผมไม่มีปืนของ2ยี่ห้อนี้เลยครับแต่ก็ชอบการวิจารปืนนะครับอยากให้มีการวิจารปืนอีกครับเผื่อเป็นข้อมูลให้คนที่สนใจปืนได้เป็นตัวเลือกในการซื้อครับ

Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 12:33:54 PM »

สมิธยังตำไม่นานเท่า แต่ตำถนัดถนี่กว่าเนาะครับ  Grin

ขออนุญาตกด 1+ กับประโยคด้านบนครับ  เยี่ยม

Pragmatism
M2N68
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 12:50:53 PM »

ดอกไม้พลาสติก

เอ๊ะๆๆ
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 03:12:12 PM »

อืม...  ผมชอบศูนย์สไตเออร์นะครับ

งั้นพี่ก้อนยกศูนย์กล็อกให้ผมเหอะ เอาnight sight นะ นะ นะ Grin

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 03:17:35 PM »

งั้นพี่ก้อนยกศูนย์กล็อกให้ผมเหอะ เอาnight sight นะ นะ นะ Grin

เนียนมาเลยนะ......

ไม่ให้เฟ้ย แลบลิ้น

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 03:18:01 PM »

มึนหัวครับ  มะรู้จาเถียงกันทำไม  ครับพี่น้อง  ไหว้
ในสีขาว มีสีดำ  ในสีดำมีสีขาวครับ  จุกอก  คนใช้กล็อก  ครับ   ไหว้ ไหว้ ไหว้
เอาง่ายๆ  เปรียบราคา  กล็อก  กะสไตเออ  คนละเรื่องครับ   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ยังรอคู่เปรียบ น้องเออ  ครับ เยี่ยม เยี่ยม

ขายของเรา หันไปเล่นที่เขา เจ๋ง กันไหม? ขำก๊าก ขำก๊าก

เงียบครับ  ของที่สั่ง ต้องรอหน่อยเด้อ  
ได้แล้วครับ  สติ  ดำๆ  
กาลังรอรับกล็อก 30  
ตามด้วยคิมโปรเอชดี

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 06:43:35 PM »

งั้นก็หา M9 (มือสองนะ)เห็นวางอยู่ร้ายสิงห์ ฯ ไปใช้พลางๆก่อนซิจ๊ะ ก้อนจ๋า

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
yaris
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 06:54:40 PM »

2ยี่ห้อนี้ผมยังไม่มี ท่านใดว่ากระบอกไหน "ไม่เจ๋ง" ก็ขายต่อผมถูกๆครับ ผมรับเอง  น้ำลายหก
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 06:56:35 PM »

ตั้งหัวข้อกระทู้ซะน่าดูเชียวครับ  Grin

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 06:58:01 PM »

2ยี่ห้อนี้ผมยังไม่มี ท่านใดว่ากระบอกไหน "ไม่เจ๋ง" ก็ขายต่อผมถูกๆครับ ผมรับเอง  น้ำลายหก
ขายต่อไม่ได้น่ะสิครับ อิอิ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 06:58:44 PM »

...ผมตั้งใจว่าถ้าผมมีโอกาส ผมจะหาไว้ทั้งสองยี่ห้อเลยครับ...  Grin Grin Grin

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์