เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 01:54:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต.ร.ค้นเจอปืนในรถ........  (อ่าน 3582 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 11:33:29 PM »

ยังไม่เจอครับพี่.....ถามไว้ก่อนครับเผื่อเจอ(จะได้ทำตัวถูกครับ).....

ข้อแนะนำ"หากอยากจะพกจริงๆ"ซ่อนให้มันดีกว่านี้ครับ...

ใส่ในเก๊ะ, วางใต้เบาะนั่ง, ซุกใต้ผ้ายาง วิธีนี้เหล่านี้ จะใช้เวลากำลัง"ทำงาน"เท่านั้นครับ... หากไม่ใช่เจ้าหน้าที่ฯ แล้วทำแบบนี้...

ซวยแน่ครับ... จ๊ากซ์
ek_suwat
ทำซะ ! ก่อนที่จะไม่ได้ทำ.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 12:46:00 AM »

...............................บรรจุกระสุนแล้วด้วย คุกแน่ๆ ขอรับ.......................

บุคคลที่มีปืนหลายกระบอก ไม่ได้หมายความว่าเป็นบุคคลที่ชอบความรุนแรง
popeye
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 12:54:46 AM »

คำพูดที่สุภาพและเหตุผลที่น่าเห็นใจครับ ถ้าไม่ได้ผลก็ เงิน เงิน เงิน เป็นตัวเลือกที่2ครับ
แต่ถ้าไม่ได้ผลก็แล้วแต่ดวงน่ะครับ
Machine_1
เรา รัก ใน หลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 01:29:03 AM »

หลงรักเรื่องใหญ่เลยครับถ้าโดนแบบนี้..ที่สำคัญเรื่องเงินนั้น อาจโดนอีกหนึ่งข้อหา..ติดสินบนเจ้าพนักงาน..
popeye
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 01:39:09 AM »

หลงรักเรื่องใหญ่เลยครับถ้าโดนแบบนี้..ที่สำคัญเรื่องเงินนั้น อาจโดนอีกหนึ่งข้อหา..ติดสินบนเจ้าพนักงาน..
ถูกต้องที่สุดเลยนะครับ อย่าทำเด้อ
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 02:22:21 AM »

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ช่วยแนะนำครับ........

ถ้าผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วยครับ.
(น้องใหม่เพิ่งเข้ามาครับ)............

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
sniper08
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 08:36:31 AM »

ไม่ใส่ลูก  ใส่กระเป๋า ล็อคกุญแจ  ไม่น่ามีปัญหา (ปืนมีทะเบียน )    ถ้าตำรวจรู้ความหน่อย น่าจะเข้าใจ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 09:07:39 AM »

พกไปเหอะ   ก็แล้วแต่เวรแต่กรรมเถอะครับ
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 09:19:59 AM »

กลัวตำรวจหรือกลัวโจรมากกว่ากันครับ Cheesy

ความจริงถ้าเจตนาบริสุทธิโทษก็ไม่น่ารุนแรงอะไร
อย่างที่คุณR@adโพสไว้
ยุ่งหน่อยก็ตรงต้องประกันตัวกับไปศาล

บางคน(และหลายคน) กลัวจนยอมกระทำความผิดที่หนักกว่า โดยติดสินบนเจ้าพนักงาน
เศร้า Cry

HogHeaven
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 01:01:25 PM »

คำพูดที่สุภาพและเหตุผลที่น่าเห็นใจครับ ถ้าไม่ได้ผลก็ เงิน เงิน เงิน เป็นตัวเลือกที่2ครับ
แต่ถ้าไม่ได้ผลก็แล้วแต่ดวงน่ะครับ
ขอแย้งครับ เงินคือทางเลือกที่ 1 ครับ
Quart
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 01:50:03 PM »

คงต้องคุยกับสารวัตรนานหน่อยครับ ถ้าสมเหตุสมผลก็น่าใจได้รับความเห็นใจครับ
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 03:10:25 PM »

นำพาแบบบรรจุกระสุนพร้อมใช้งาน ค่อนข้างพูดยากนิดหนึ่งครับ ขนาดเป็นข้าราชการยังคุยกันยากเลยครับถ้าไม่มีใบพก ยกเว้นเขต 3 จังหวัดภาคใต้ ณ ปัจจุบัน น่าจะคุยกันพอรู้เรื่องถ้าปืนมีทะเบียนถูกต้องนะครับ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 04:17:05 PM »

Grinติดสินบนเจ้าพนักงานนี้โทษหนักน่าครับ.......ไม่ลองใช้วิธีข่มขู่ดูละครับแบบผมเวลาโดนจับแถวบ้านอ่า....จ่าคนนี้แอบไปติดนักร้องร้านโน้น...นายดาบนี่แอบไปกุ๊กกิ๊กกับแม่มาย..ท่าน สวป.แอบไปมีกิ๊กหลังโรงพัก...ข่มขู่ไปครับว่าจะจับผมรีดไถ่ผมก็ได้ครับแต่ผมฟ้องภรรยาท่านที่บ้านแลกกัน เยาะเย้ยเอ๋โทษข้อหาข่มขู่เจ้าพนักงานนี่มันหนักกว่าติดสินบนหรือเปล่าหว่า Huh

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 04:56:35 PM »

Grinติดสินบนเจ้าพนักงานนี้โทษหนักน่าครับ.......ไม่ลองใช้วิธีข่มขู่ดูละครับแบบผมเวลาโดนจับแถวบ้านอ่า....จ่าคนนี้แอบไปติดนักร้องร้านโน้น...นายดาบนี่แอบไปกุ๊กกิ๊กกับแม่มาย..ท่าน สวป.แอบไปมีกิ๊กหลังโรงพัก...ข่มขู่ไปครับว่าจะจับผมรีดไถ่ผมก็ได้ครับแต่ผมฟ้องภรรยาท่านที่บ้านแลกกัน เยาะเย้ยเอ๋โทษข้อหาข่มขู่เจ้าพนักงานนี่มันหนักกว่าติดสินบนหรือเปล่าหว่า Huh

คิดได้งัย..ฮ่า ๆ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 04:59:47 PM »

คิดได้งัย..ฮ่า ๆ

ยกหัวแม่โป้งมือให้สองนิ้วครับ...

แม้แต่นายกฯยังกลัวเมีย ตำรวจระดับสารวัตรจะเหลืออะไรครับ เมื่อเจอกับเมียตัวเอง... ฮา
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์