เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 01:17:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบ กฎ กติกาในการ โพสต์กระทู้ ต่างๆ ในเว็ปนี้ครับ  (อ่าน 2589 ครั้ง)
ugly gun
Full Member

คะแนน 0

เกิด แก่ เจ็บ ตาย

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 01:11:05 PM »

ขอเพิ่มอีกนิดดดดครับผม........ "ท่านผู้รู้จนกระจ่างแล้วก็ควรที่จะเคารพในความไม่รู้ของท่านอื่นด้วย" เพราะการเรียนรู้มีตลอดชีวิต และบางท่านอาจจะเพิ่งเข้ามาร่วมสนทนาด้วยน่ะครับผม
ชัดเจนถูกใจครับ   Shocked Shocked

อิทังเม ญาตินัง โหตุ สุขิตา โหตุ ญาตะโย โหตุ......
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 01:35:53 PM »

Smiley..ให้เกียรติกัน มากมากครับ ..
     โปรดอย่าต่อปากต่อคำ  หงุง-หงิง.หงุง-หงิง..  คำพูดแบบท้าทายกัน.. คำพูดเหล่านี้ ไม่ใช่ผิดหรือถูก  แต่มันเพิ่มอารมณ์   คนอื่นพลอยเบื่อหน่ายไปด้วย.. Smiley

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 01:43:46 PM »

กติกา ของผม โพสโดยมีสติและสามัญสำนึกครับ

เพราะว่ามีคนหลายคนอ่าน (บางครั้งเป็นผู้ใหญ่จนเราคาดไม่ถึง) เว็ปไม่ใช้โทรศัพท์ทุกคนอ่านได้ไม่ใช่ได้ยินกันแค่สองคน

บางเรื่องก็ตอบไม่ได้ก็ได้แต่อ่าน
เรื่องไหนตอบได้ก็ค่อยตอบ
สร้างมิตรในเว็ปให้มากที่สุด
พยายามอ่านมากๆ คิดมากๆ แต่อย่าคิดมาก (งงเน้อ)

ขอให้พบกัลยาณมิตร ครับ
เป็ก

ที่ผมทราบก็มีผู้ใหญ่ มากๆๆๆ  หลายท่านอย่างที่ หลายๆ คนในเวปนี้คาดไม่ถึง  รวมทั้งตัวกระผมด้วย   ติดตามอ่านข้อมูลในบอร์ดเป็นครั้งคราว  แต่ท่านไม่เคยแสดงความคิดเห็นในบอร์ดครับ

บางโพ 5
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์