เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 11:28:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่าน โก๋ต่อ วังเดิม ฝากแจ้งข่าว งานมงคลสมรส ครับ  (อ่าน 6550 ครั้ง)
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 04:16:57 PM »

ยินดีด้วยครับคุณโก๋ต่อ ขอให้มีความสุขเยอะครับ  รักกันมากๆนานๆครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 04:17:38 PM »

ยินดีด้วยครับคุณโก๋ต่อ ขอให้มีความสุขเยอะครับ  รักกันมากๆนานๆครับ

THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 04:21:52 PM »

พี่่hit ไปมั้ยครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 06:19:10 PM »

พี่่hit ไปมั้ยครับ
เย็น วันที่ 23 พค 2552 ไม่ว่างครับ น้อง fink ถ่ายรูปเพื่อนเจ้าสาวมาเผื่อด้วยล่ะ

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 07:15:55 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  รักกันจนแก่เฒ่านะครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 07:32:07 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ...

คุณโก๋ต่อ... ท่องเอาไว้นะครับ "ข้อเท็จจริงเป็นอย่างไร เธอใหญ่กว่าเสมอ... เมียย่อมใหญ่กว่าผัวเสมอ ถ้าอยากให้บ้านสงบ..."

นายสมชายรับรองครับ ว่าครองรักได้ยืดยาวจนนั่งดูแลกันตอนแก่เลยครับ... เรื่องจริงไม่ฮา ไม่ต้องหาเหตุผลครับ...
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 07:37:05 AM »

Smileyขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 09:30:07 AM »

ขอแสดงความยินดี กับท่านโก๋ต่อด้วยครับ รักและเข้าใจกันมากๆนะครับ  Grin
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 09:44:28 AM »

ขอขอบพระคุณทุกๆท่านมากครับ   พรุ่งนี้แล้ว...  วันนี้เลยพยายามหาโอกาสแว่บเข้ามาดู  ว่าจะมีใครไปบ้าง

ยังไงผมเรียนเชิญทุกๆท่านนะครับ  แต่ต้องขออภัยเป็นอย่างยิ่ง  ที่ไม่สามารถส่งการ์ดเชิญตัวจริงให้ถึงทุกคนได้ ขออย่าได้ถือสา  เนื่องจากจนถึงวันนี้ผมยังต้องทำงานอยู่เลยครับ  ช่วงนี้งานเข้าเยอะมากจริงๆ  จนแทบไม่มีเวลาเตรียมงาน   แต่ผมเรียนเชิญทุกท่านด้วยใจจริงครับ

กำหนดการเป็นเช่นนี้ครับ

รายละเอียดแผนงาน-พิธีการ   

ช่วงเวลา                    การปฏิบัติ                                              ผู้ปฏิบัติ                    ผู้ควบคุม-รับผิดชอบ

17.30 - 19.00 น.   คู่บ่าว-สาว พร้อมยืนรับแขก ที่หน้างาน      
17.45 น. เป็นต้นไป   ดนตรีเริ่มบรรเลงไปเรื่อยๆ   วงดุริยางค์ กองทัพไทย   จนท.กองดุริยางค์ ยบ.ทหาร
19.15 น.   พิธีกรเริ่มขึ้นเวที แนะนำตัว-กล่าวถึงงาน พร้อมทั้งแนะนำให้ชมพรีเซนท์เทชั่น   พ.อ.เอกดนัย - น.ท.หญิง เบญจวรรณ   
19.20 - 19.30 น.   ฉายพรีเซนท์เทชั่น แนะนำคู่บ่าว-สาว   ส.ท.ปิตินนท์ฯ (ปาร์ค)   ส.ท.ปิตินนท์ฯ (ปาร์ค)
19.30 - 19.35 น.   การแสดงชุดที่ 1  ชุด "วิมานดิน"  เพื่อเปิดตัวคู่บ่าวสาว      พ.อ.อ.ไพบูลย์ (เป้)
19.35 น.   พิธีกรเชิญคู่บ่าว-สาว ขึ้นสู่เวที   พ.อ.เอกดนัย - น.ท.หญิง เบญจวรรณ   
19.35 - 20.00 น.   ช่วงพิธีการ   พ.อ.เอกดนัย - น.ท.หญิง เบญจวรรณ   
   เรียนเชิญ....................................................................................เป็นผู้ขึ้นคล้องมาลัยคู่บ่าว-สาว   พ.อ.เอกดนัย - น.ท.หญิง เบญจวรรณ   
   เรียนเชิญ....................................................................................เป็นผู้ขึ้นกล่าวอวยพร   พ.อ.เอกดนัย - น.ท.หญิง เบญจวรรณ   
   คู่บ่าว-สาว เดินไปตัดเค้ก  และนำไปให้ ประธานในพีธี และ บุพการีของทั้งคู่   คู่บ่าว-สาว   เจ้าหน้าที่จาก ร้าน CH
   คู่บ่าว-สาว กลับขึ้นสู่เวที กล่าวขอบคุณแขก และให้สัมภาษณ์    พ.อ.เอกดนัย - น.ท.หญิง เบญจวรรณ   
   คู่บ่าว-สาว ลงจากเวที นำช่อบูเก้ ไปมอบให้ พล.ท.สืบพงศ์ฯ   ก่อนออกไปโยนช่อบูเก้ อีกช่อ   คู่บ่าว-สาว   
   คู่บ่าว-สาว เดินขอบคุณแขกที่มาร่วมงานตามโต๊ะ พร้อมร่วมถ่ายภาพ   คู่บ่าว-สาว   
20.00 - 20.40 น.   ดนตรีจากวงดุริยางค์ ยบ.ทหาร  เริ่มบรรเลงต่อ   วงดุริยางค์ กองทัพไทย   จนท.กองดุริยางค์ ยบ.ทหาร
20.40 - 20.50 น.   พบการแสดงชุดที่ 2  ชุด "สีสันตะวันออก"      พ.อ.อ.ไพบูลย์ (เป้)
20.50 - 21.10 น.   พิธีกรแนะนำเข้าสู่ช่วงศิลปินรับเชิญ พบกับ....................................................................................   ฟิ้งค์ & เฟิร์น   ซึมเศร้าฯทีม & .40 CLUB
21.10 น. เป็นต้นไป   การแสดงดนตรีจากวงดุริยางค์ กองทัพไทย      วงดุริยางค์ กองทัพไทย   จนท.กองดุริยางค์ ยบ.ทหาร

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2009, 09:46:00 AM โดย โก๋ต่อ วังเดิม » บันทึกการเข้า

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 10:08:22 AM »

ผมอวยให้ผู้กองไปแล้วนะครับ Cheesy

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 10:09:42 AM »

ผมอวยให้ผู้กองไปแล้วนะครับ Cheesy

อยากให้ตัวจริงเสียงจริงมาด้วยอ่ะ......  มาเถอะนะ  เฮียนะ.......

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 02:08:29 PM »

วาวๆๆ พี่ต่อสละโสด  ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ   หลงรัก Grin Grin

คราวนี้เมาก็ไม่ต้องหลับที่บันไดแล้ว  Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 06:41:41 PM »

ขอแสดงความยินดีกับพี่ต่อและหมวดโบด้วยครับ
มาเชียงใหม่อีกทีโทรหาผมได้ทุกเมื่อนะครับ Grin

นักะติ๊ Club
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 07:34:14 PM »

ขอแสดงความยินดีกับพี่ต่อและหมวดโบด้วยครับ
มาเชียงใหม่อีกทีโทรหาผมได้ทุกเมื่อนะครับ Grin

ยังหาที่ฮันนี่มูนไม่ได้   หาเจ้าภาพฮันนี่มูนอยู่พอดี.........   

รู้สึกว่า  ใครที่มางานไม่ได้ ต้องโดนปรับเป็นเจ้าภาพฮันนี่มูนซะด้วย.....ฮา.......

neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 07:58:46 PM »

ยังหาที่ฮันนี่มูนไม่ได้   หาเจ้าภาพฮันนี่มูนอยู่พอดี.........  

รู้สึกว่า  ใครที่มางานไม่ได้ ต้องโดนปรับเป็นเจ้าภาพฮันนี่มูนซะด้วย.....ฮา.......
งั้นรับเป็นเจ้าภาพเลี้ยงมื้อเย็นที่ ห้วยตึงเฒ่า 1 มื้อครับ  คิก คิก

นักะติ๊ Club
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์