เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 09:45:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับ ท่านพล " นาจา™ "  (อ่าน 7174 ครั้ง)
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 10:06:21 PM »

.......สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆๆ สุขภาพแข็งแรง ครับ ...................

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 10:09:13 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 10:11:52 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ...
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 10:23:20 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไหว้

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 11:24:29 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไม่เจ็บไม่ป่วย มีความสุขมากๆครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณมากครับน้องหมี  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ไม่เจ็บ ไม่จน คิดสิ่งใดสมปรารถนาทุกประการครับ

ขอบคุณมากครับเอ้ ขอให้พบเรื่องดีๆ เช่นกันครับ  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่............... ไม่เจ็บ  ไม่จน  คนรักเยอะๆ

ไหว้

ขอบคุณมากครับผู้การ ไม่เจ็บไม่จนเช่นกันครับ  ไหว้

Cheesy Cheesy Cheesy :สุขสันต์วันเกิดค่ะ.....ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ Grin Grin Grin

ขอบคุณมากครับคุณปลายฟ้า มีความสุขมากๆครับ  ไหว้

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้

ขอบคุณมากครับคุณChoRo มีความสุขเช่นกันครับ  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่พล....ขอให้พี่มีความสุขมากๆ...สุขภาพแข็งแรงครับ... ไหว้

ขอบคุณมากครับคุณต่อ สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ ไหว้

ขอให้พระคุ้มครองแคล้วคลาดจากภยันตรายทั้งปวง
ขอให้สุขภาพแข็งแรงโรคภัยไม่มีรบกวน
ขอให้มีความสุขสมปารถนาทุกประการ
ขอให้การงานเจริญก้าวหน้า
ขอให้เงินทองไม่ขาดมือ

ขอให้มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณมากครับคุณArjunA ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณมากครับผู้การ ไหว้

สุขสันต์วันเกิด..  ขอให้มีความสุขกับชีวิต ที่อิสระ มาก มาก นะครับ ท่าน นาจา.   Cheesy

ขอบคุณมากครับท่านศฐา อีกไม่นานก็มีชีวิตอสระเหมือนท่านเช่นกันครับ  ไหว้

ไหว้  สุขสันต์วันเกิดครับพี่......ขอให้พี่มีสุขภาพที่ดี แข็งแรง   แข่งยิงปืนก็ขอให้ได้แชมป์ทุกถ้วย ทุกรายการ ไหว้

ขอบคุณมากครับนายเสือ มีสุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ  ไหว้

..สมสุข..สมหวัง..สุขภาพสมบูรณ์..ครอบครัวอบอุ่น..
..สุขสันต์วันเกิดครับ..

ขอบคุณมากครับท่านvisith สุขสมหวังสุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ  ไหว้

ให้คุณพระคุ้มครองป้องปกปิด

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ รัก ปราถนา มาครบถ้วน

ให้เดินบนกลีบกุหลาบอันอบอวล

สุขทั้งมวลนอบน้อมให้ด้วยใจเอย

สุขสันต์วันเกิดครับพี่พล ไหว้

ขอบคุณมากครับน้องโป้ง มีความสุขเช่นกันครับ  ไหว้

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 11:38:04 PM »

สุขกาย สุขใจ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ.

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 11:42:43 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่นาจา
มีความสุขมากๆ พระเจ้าอวยพระพรครับ Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 11:46:57 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่... ไหว้ Grin 

ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก โปรดดลบัลดาลให้พี่นาจา

ประสบแต่ความสุข และความเจริญยิ่งๆขึ้นไปในหน้าที่การงาน มีสุขภาพแข้งแรง ครอบครัวมีความสุขตลอดไปครับ...
ขอบคุณมากครับน้องตี๋ ขอพรจากพระบิดาให้สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ  ไหว้

Grin สุขสันต์วันเกิดครับพี่นาจา ขอให้สุขสมหวัง ร่างกายแข็งแรงตลอดไปครับ Grin
ขอบคุณมากครับนายใหม่ ขอให้ร้านรวยๆครับ  ไหว้

...Happy Birthday ครับ มีความสุขมากๆ นะครับ...  Grin Grin Grin
ขอบคุณมากครับคุณCT_Pro4 มีความสุขเช่นกันครับ  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่นาจา
ขอบคุณมากครับคุณวัฒน์  ไหว้

สุ-สันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่

ไหว้
ขอบคุณมากครับคุณต่อ  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  Cheesy
ขอบคุณมากครับคุณneo1  ไหว้

สวัสดีครับ........สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอบคุณมากครับคุณหรอย  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับท่านนาจา Grin
ขอบคุณมากครับคุณพราน  ไหว้

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับพี่พล ไหว้
ขอบคุณมากครับคุณจอย มีความสุขเช่นกันครับ  ไหว้

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงครับ
ขอบคุณมากครับอ.สีอำพัน  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับคุณนะจ๊ะ Grin
ขอบคุณมากครับพี่บุญ ขอให้พี่มีความสุขเช่นกันครับ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับขอให้พี่นาจา มีความสุขมากๆครับ  Cheesy
ขอบคุณมากครับคุณขวัญ  ไหว้

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่นาจา  ไหว้

ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก โปรดดลบัลดาลให้พี่นาจา
ประสบแต่ความสุข ความเจริญยิ่งขึ้นๆ มีสุขภาพแข็งแรง ครอบครัวมีความสุขตลอดไปครับ ไหว้

ขอบคุณมากครับน้องอู๋ มีความสุขเช่นกันครับ  ไหว้

ขอให้มีความสุขรวมถึงสุขภาพแข็งแรงครับ...
ขอบคุณมากครับคุณMiddle  ไหว้

ขออราธณาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก จงบันดาลให้ท่านนาจามีสุขภาพดี และสามารถอำนวยความยุติธรรม เป็นที่พึ่งสุดท้ายของประชาชนได้สมประสงค์ด้วยครับ...
ขอบคุณมากครับท่านสมชาย(ฮา) สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ ไหว้

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยจงบันดาลให้พี่พลสุขภาพแข็งแรง ประสพแต่ความสุข สงบ ร่มเย็นในชีวิตครับ  ไหว้
ขอบคุณมากครับนายจ้าว มีความสุขเช่นกันครับ  ไหว้

ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์จงอำนวยชัยให้พรแด่คุณพล

ในวันครบรอบวันเกิดนี้ด้วยครับ
ขอบคุณมากครับพี่ต้อย สุขภาพแข็งแรงครับพี่  ไหว้

ขอบคุณมากครับคุณเห่าดง  ไหว้

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก...

ช่วยดลบันดาลให้พี่นาจามีสุขภาพดี อุดมไปด้วยลาภ ยศ สรรเสริญ...

คิดอะไรขอให้สมความปราถนาครับ...ไหว้
ขอบคุณมากครับหมอ มีความสุขเช่นกันครับ  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอบคุณมากครับคุณหนองหัวพราน  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่นาจา  ไหว้  Grin
ขอบคุณมากครับคุณเบิ้ม  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่น๊ะจ๊ะ  หลงรัก ไหว้
ดีใจจังที่ได้เจอพี่วันนั้น ไม่เจอพี่มาเกือบปีแล้ว  หลงรัก
ขอบคุณมากครับน้องพร้อม มีความสุขมากๆครับ  ไหว้

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 11:54:52 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ  หลงรัก
ขอบคุณมากครับคุณkon tung kru 91  ไหว้

ขอให้เจริญในพร 4 ประการ คือ เจริญในอายุ  วรรณะ  สุขะ  พละ  และประสบความสงบสุขทุกประการ  ไหว้

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ  Grin Cheesy Grin
ขอบคุณมากครับท่านพี่บุญสวัสดิ์ ประสบพบความสุขเช่นกันครับ  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ  ไหว้
ขอบคุณมากครับน้องหนุ่ม สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ  ไหว้

.......สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆๆ สุขภาพแข็งแรง ครับ ...................
ขอบคุณมากครับคุณpeedta ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้
ขอบคุณมากครับน้องบาร์ท ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ...
ขอบคุณมากครับคุณjungle ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไหว้
ขอบคุณมากครับคุณต้นหนาว ไหว้

สุขกาย สุขใจ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ.

ขอบคุณมากครับคุณลานดาว สุขกายสุขใจเช่นกันครับ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่นาจา
มีความสุขมากๆ พระเจ้าอวยพระพรครับ Cheesy
ขอบคุณมากครับน้องfink  ไหว้

atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 07:24:45 AM »

มาช้าไปหน่อย ให้มีความสุขตลอดปีตลอดไปนะครับ
ขอบคุณสำหรับความรู้หลายๆ เรื่องครับ  ไหว้
flyingkob-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 361

"สุวิชาโน ภวัง โหติ" ผู้รู้ดี เป็นผู้เจริญ

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 08:13:48 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่นาจา
ขอให้พี่มีสุขภาพพลานามัยแข็งแรง
ขอให้พี่มีความสุขสมบูรณ์ตลอดไป
ธนกฤต

ตึกยาวหลังนี้ สอนให้เรารู้สำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 09:08:55 AM »

สุขสันต์วันเกิดค่ะ มีความสุขไม่เจ็บไม่ป่วยนะคะ   ไหว้
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 10:16:33 AM »

ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่...  Cheesy
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 10:31:21 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ Grin

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 10:34:31 AM »

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์