เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 09:37:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับ ท่านพล " นาจา™ "  (อ่าน 7081 ครั้ง)
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 11:22:29 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.......พี่

ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ.. เยี่ยม เยี่ยม

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 11:46:40 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่พล  ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย

และสิ่งศักดิ์สิทธิ์  ทั้งหลายในสากลโลก    โปรดจงดลบันดาลให้พี่พล   

มีสุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนาครับ      ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 11:48:43 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่พล

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 11:51:38 AM »

ไหว้  สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 01:07:21 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยคุ้มครอง
ให้ ท่าน  " นาจา™ "     พบแต่ความสุขความเจริญ 
และมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ   ไหว้   

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 01:10:36 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ     ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 02:38:45 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับผม Cheesy
kit ๖๗๖๗ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 122

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 03:14:56 PM »

คิดเงินได้เงิน  คิดทองได้ทอง ครับ

มีเพียงสิ่งเดียวในชีวิตที่จะสามารถพิชิตได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามมากมายคือความล้มเหลว
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 06:38:16 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอพรคุณพระช่วยอำนวยให้พี่และครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรง  เจริญรุ่งเรื่องยิ่งๆขึ้นไปครับ   ไหว้

....ตามล่า...อีตอแหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 08:24:40 PM »

มาช้าไปหน่อย ให้มีความสุขตลอดปีตลอดไปนะครับ
ขอบคุณสำหรับความรู้หลายๆ เรื่องครับ  ไหว้
ขอบคุณมากครับคุณatom มีความสุขเช่นกันครับ  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่นาจา
ขอให้พี่มีสุขภาพพลานามัยแข็งแรง
ขอให้พี่มีความสุขสมบูรณ์ตลอดไป
ธนกฤต
ขอบคุณมากครับคุณธนกฤต สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดค่ะ มีความสุขไม่เจ็บไม่ป่วยนะคะ   ไหว้
ขอบคุณมากครับคุณVendy มีความสุขเช่นกันครับ  ไหว้

ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่...  Cheesy
ขอบคุณมากครับคุณdig5712 ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ Grin
ขอบคุณมากครับคุณฮิวโก้  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอบคุณมากครับคุณนายต้นงิ้ว ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.......พี่

ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ.. เยี่ยม เยี่ยม
ขอบคุณมากครับพี่พงศ์ มีความสุขมากๆเช่นกันครับพี่  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่พล  ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย

และสิ่งศักดิ์สิทธิ์  ทั้งหลายในสากลโลก    โปรดจงดลบันดาลให้พี่พล  

มีสุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนาครับ      ไหว้
ขอบคุณมากครับน้องวรรณ ขอพรนั้นสนองน้องวรรณเช่นกันครับ  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่พล
ขอบคุณมากครับน้องก้อน ขอให้หล่อวันหล่อคืนครับ  ไหว้

ไหว้  สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่
ขอบคุณมากครับน้องหมายจันทร์ มีความสุขเช่นกันครับ  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยคุ้มครอง
ให้ ท่าน  " นาจา™ "     พบแต่ความสุขความเจริญ 
และมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ   ไหว้   
ขอบคุณมากครับคุณคมขวาน มีความสุขความเจริญเช่นกันครับ  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ     ไหว้
ขอบคุณมากครับคุณStevie G มีสุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับผม Cheesy
ขอบคุณมากครับคุณchew ไหว้

คิดเงินได้เงิน  คิดทองได้ทอง ครับ
ขอบคุณมากครับคุณkit 6767 ร่ำรวยเงินทองเช่นกันครับ  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอพรคุณพระช่วยอำนวยให้พี่และครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรง  เจริญรุ่งเรื่องยิ่งๆขึ้นไปครับ   ไหว้
ขอบคุณมากครับคุณโทน  สุขภาพแข็งแรง เจริญรุ่งเรื่องเช่นกันครับ  ไหว้

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 08:24:58 PM »

หลงรัก
ครับ
สุขสันต์วันเกิด
ร่างกายแข็งแรง การงานรุ่งเรือง เงินทองหลั่งไหลเข้าสู่ครอบครัวท่านนาจา
 หลงรัก

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 11:58:32 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่พล

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2009, 03:08:20 AM »

หลงรัก   H A P P Y   B I R T H D A Y   หลงรัก   H A P P Y    B I R T H D A Y    หลงรัก
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะคะพี่พล...น้องขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยช่วยดลบรรดาลให้พี่มีสุขภาพใจสุขภาพกายแข็งแรง...ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน...และมีความสุขสมหวังมากๆนะคะ

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2009, 11:56:17 AM »

็Happy Birthday ครับพี่พล ขอให้พี่มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ครับ

ด้วยความเคารพอย่างสูง

- ต๊อก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2009, 12:00:20 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอให้พี่มีสุขภาพที่แข็งแรง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานและมีความสุขมากๆนะครับ  Cheesy
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์