เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 09:42:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับ ท่านพล " นาจา™ "  (อ่าน 7146 ครั้ง)
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2009, 07:35:07 PM »

คิดหวังสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาครับพี่

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2009, 09:02:28 PM »

หลงรัก
ครับ
สุขสันต์วันเกิด
ร่างกายแข็งแรง การงานรุ่งเรือง เงินทองหลั่งไหลเข้าสู่ครอบครัวท่านนาจา
 หลงรัก
ขอขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับท่าน และขอให้สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่พล
ขอขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับโอ๊ค และขอให้มีความสุขเช่นกันครับ ไหว้

หลงรัก   H A P P Y   B I R T H D A Y   หลงรัก   H A P P Y    B I R T H D A Y    หลงรัก
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะคะพี่พล...น้องขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยช่วยดลบรรดาลให้พี่มีสุขภาพใจสุขภาพกายแข็งแรง...ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน...และมีความสุขสมหวังมากๆนะคะ
ขอขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับน้องแมว และขอให้พรตอบสนองสวยวันสวยคืนเช่นกันครับ ไหว้

็Happy Birthday ครับพี่พล ขอให้พี่มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ครับ

ด้วยความเคารพอย่างสูง

- ต๊อก

ขอขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับต๊อก และขอให้มีความสุขเช่นกันครับ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอให้พี่มีสุขภาพที่แข็งแรง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานและมีความสุขมากๆนะครับ  Cheesy
ขอขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับน้องอาร์ม และขอให้มีความสุขเช่นกันครับ ไหว้

คิดหวังสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาครับพี่
ขอขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับนายหนุ่ม และขอให้ขึ้น GM ทุก Divisionครับ ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2009, 08:37:15 AM โดย นาจา™ » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
skid row
1911 never die
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2009, 09:04:26 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณอานาจา....... ไหว้

"DON'T TREAD ON ME"
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 12:28:28 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ...

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 11:02:28 AM »

ขอให้มีความสุขมากๆครับ
 หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 01:29:13 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ... ไหว้

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
THAEWA
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 04:13:47 PM »

ไหว้ ไหว้ว้ามาทีหลังอีกแล้ว  Cheesyสุขสันต์วันเกิดครับพี่นาจา ขอให้รำรวยและโด่งดัง  ไหว้ ไหว้
Τσρ Κσρ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

สูงสุด คืนสู่สามัญ

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 04:17:43 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้มีความสุขกับชีวิตมากมากนะครับ    Grin

Ability is Nothing Without Opportunity. 

Napoleon Bonaparte
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 07:32:59 PM »

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิด ครับ พี่นาจา

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
พ่อลีโอ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 07:54:01 PM »

สุข สมหวัง ดังปรารถนา นะครับ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 08:58:44 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณอานาจา....... ไหว้
ขอบคุณมากครับน้องskid row  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ...
ขอบคุณมากครับคุณkorpat ไหว้

ขอให้มีความสุขมากๆครับ
 หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ขอบคุณมากครับอ.เป็ก มีความสุขเช่นกันครับ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ... ไหว้
ขอบคุณมากครับคุณJongRakN ไหว้

ไหว้ ไหว้ว้ามาทีหลังอีกแล้ว  Cheesyสุขสันต์วันเกิดครับพี่นาจา ขอให้รำรวยและโด่งดัง  ไหว้ ไหว้
ขอบคุณมากครับน้องเทวดา ไม่เจอนานเลย ขอให้ร่ำรวยเช่นกันครับ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้มีความสุขกับชีวิตมากมากนะครับ    Grin

ขอบคุณมากครับคุณΤσρ Κσρ ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันครับ ไหว้

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิด ครับ พี่นาจา
ขอบคุณมากครับคุณยอด ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ ไหว้

สุข สมหวัง ดังปรารถนา นะครับ
ขอบคุณมากครับคุณHEMUNK ขอให้สุขสมหวังเช่นกันครับ ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2009, 10:37:12 PM โดย นาจา™ » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 09:42:01 PM »

ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัยทั้งหลาย คิดสิ่งใดให้ได้ตามความปรารถนาครับ

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 10:29:02 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ   Grin

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 12:07:39 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่นาจา Smiley
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 12:16:08 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด  สุขภาพกาย  สุขภาพใจ  แข็งแรงครับพี่ ไหว้
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์