เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 09:21:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับผู้การสกาย " skynavy "  (อ่าน 14554 ครั้ง)
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 09:14:33 PM »

ขอให้เจริญในพร 4 ประการ คือ เจริญในอายุ  วรรณะ  สุขะ  พละ  และประสบความสงบสุขทุกประการ  ไหว้

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ  Grin Cheesy Grin
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 09:47:41 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้พี่สกายมีสุขภาพแข็งแรงครับ หลงรัก
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 09:56:20 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ  ไหว้
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 10:00:25 PM »

....สุขสันต์วันเกิดครับ ผู้การ ขอให้มีความสุขมากๆๆ สุขภาพแข็งแรง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานครับ .....

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 10:08:22 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ...
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 10:10:21 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 10:23:44 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไหว้

JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 10:53:08 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 10:55:29 PM »

มีความสุข  รุ่งเรือง ก้าวหน้าในหน้าที่ตลอดไปครับผู้การ   หลงรัก หลงรัก

ไหว้ ขอบพระคุณพี่ปูมากครับที่กรุณาตั้งกระทู้อวยพรวันคล้ายวันเกิดให้ผม ขอให้พี่มีความสุข สมหวังในสิ่งอันพึงปรารถนาเช่นกันครับ  ไหว้

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 11:10:12 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ...

ไหว้ ขอบคุณมากครับ ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ  Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผู้การสกาย  ไม่เจ็บไม่จนมีแต่คนรักใคร่ครับ

ไหว้ ขอบคุณมากครับพี่เจษ ขอให้พี่เจษเป็นที่รักของทุกคนโดยเฉพาะ.......... คนที่พี่อยากให้รัก หลงรัก  คิก คิก Wink

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไหว้

ไหว้ ขอบคุณมากครับ  หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับผู้การ.....ขอให้ก้าวหน้าในอาชีพการงาน

และมีความสุขมากๆนะครับ

ไหว้ ขอบคุณมากครับพี่อู้ดดี้....ขอให้พี่มีความสุขมากๆเช่นกันนะครับ  หลงรัก ฤดูกาลหน้ามาเชียร์หงส์/แช่งผีกันใหม่นะครับ  คิก คิก คิก คิก Wink

..สุขภาพแข็งแรงนะครับ.ท่านผู้การ..สุขสันต์วันเกิดครับ... หลงรัก

ไหว้ ขอบคุณมากครับพี่....ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ  หลงรัก

Happy Birthday ครับผู้การสกาย   หลงรัก

หลงรัก หลงรัก ขอบคุณมากครับครูดำ ....ขอให้สนุกกับไรเฟิลตลอดไปนะครับ  Cheesy Cheesy Wink

สุขสันต์วันเกิดครับผู้การสกาย ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ
และตุลานี้ขี้น น.อ. นะครับ  หลงรัก

ไหว้ ขอบคุณมากครับพี่พล....ขอให้พี่มีความสุขมากๆเช่นกันนะครับ เดี๋ยวผมไปอวยพรพี่ในกระทู้ของพี่นะครับ  หลงรัก หลงรัก และพรของพี่ผมทำสำเร็จไปแล้วเมื่อ เม.ย.51 ที่ผ่านมาครับ  หลงรัก หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ไม่เจ็บ ไม่จน คิดสิ่งใดสมปรารถนาทุกประการครับ

ขอให้ฤดูกาลหน้า หงส์แดง ได้เป็นรองแชมป์อีกสมัยครับ...

หลงรัก หลงรัก ขอบคุณมากครับท่านตูรุสสสส.....ขอให้สมหวังสมปรารถนาเช่กันนะครับ.....ฤดูกาลหน้าหงส์จะมาขอแย่งแชมป์อีกนะครับ  หลงรัก หลงรัก

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 11:20:03 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับผู้การ  ขอให้แมนยู้พ่ายแพ้ลิเวอร์พูลตลอดปายยยยย   Grin ไหว้

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 11:20:47 PM »

สุขกาย สุขใจ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะ.

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 11:23:37 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน้องสกายครับ..................

ไม่เจ็บ ไม่จน มีแต่คนรัก  ติด น.๕ ไวๆนะครับ

ไหว้ ขอบพระคุณมากครับพี่โหน่ง...ขอให้พี่มีความสุข สุขภาพแข็งแรงและเป็นนายพลเร็วๆเช่นกันครับ  ไหว้

Smiley Smiley Smiley  สุขสันต์วันเกิดค่ะ.......... Cheesy Cheesy Cheesy

ขอบคุณมากครับ ....การ์ดอวยพรสวยมากนะครับ คุณปลายฟ้า....ขอให้มีความสุข สมหวังเช่นกันครับ  Wink

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้

ขอบคุณมากครับ....ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันครับ  Wink

สุขสันต์วันเกิดท่านผู้การสกายครับ....ขอให้หน้าที่การงานเจริญรุ่งเรือง...ครอบครัวมีแต่ความสุข...ร่างกายแข็งแรงครับ.... หลงรัก

ขอบคุณมากครับท่านเชฟต่อสุดยอดฝีมือทำกับข้าว  เยี่ยม ขอให้มีความสุข ทั้งการงาน และชีวิตครอบครัว สุขภาพแข็งแรง เช่นกันครับ  หลงรัก

ขอให้พระคุ้มครองแคล้วคลาดจากภยันตรายทั้งปวง
ขอให้สุขภาพแข็งแรงโรคภัยไม่มีรบกวน
ขอให้มีความสุขสมปารถนาทุกประการ
ขอให้การงานเจริญก้าวหน้า
ขอให้เงินทองไม่ขาดมือ

ขอให้มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณมากครับ....ขอให้พรของท่านกลับไปหาท่านร้อยเท่าพันทวีนะครับ  Wink

สุขสันต์วันเกิดครับ

ไหว้ ขอบคุณมากครับพี่....ขอให้พี่มีความสุขเช่นกันครับ  Wink

fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 11:44:11 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับท่านผู้การสกายครับ
มีความสุขมากๆ พระเจ้าอวยพระพรครับ Cheesy

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 11:51:03 PM »

สุขสันต์วันเกิด..  ขอให้มีความสุขกับชีวิตที่อิสระ มาก มาก นะครับ ผู้การฯสกาย .   Cheesy

ไหว้ ขอบพระคุณมากครับพี่ฐา....ขอให้พี่มีความสุข สมหวัง สมปรารถนา เช่นกันครับ  Cheesy Wink

ไหว้  สุขสันต์วันเกิดครับผู้การสกาย........ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานครับ ไหว้

ไหว้ ขอบพระคุณมากครับพี่เสือวุฒิ....ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรง สำเร็จในหน้าที่การงาน เดินทางขึ้นเหนือล่องใต้แคล้วคลาดปลอดภัยครับ ไหว้  หลงรัก หลงรัก

..สมสุข..สมหวัง..การงานก้าวหน้า..พลานามัยสมบูรณ์..
..สุขสันต์วันเกิดครับ..

ไหว้ ขอบพระคุณมากครับพี่....ขอให้พี่มีความสุข สมหวังสมปรารถนาเช่นกันครับ  Cheesy Wink

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่... ไหว้ Grin

ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก ตลอดจนเสด็จเตี่ยโปรดดลบัลดาลให้

พี่สกายประสบแต่ ความสุขและความเจริญ ในหน้าที่ราชการยิ่งๆขึ้นไป ครอบครัวมีความสุข รำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง

ตลอดไปครับ...      ไหว้

ขอบคุณมากครับน้องตี๋  ไหว้ หลงรัก ขอให้น้องมีความสุข สมหวัง สมปรารถนาเช่นกันครับ....หาวันว่างไปร้องเพลงกันนะ  หลงรัก

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่สกาย ไหว้

ขอเดชะคุณพระศรี      รัตนตรัย
จงคุ้มภัย  สารพัด        ขจัดผลาญ
อายุมั่น  ขวัญยืน        ชั่วกาลนาน
มงคลวาร  วันเกิด        ประเสริฐเอย

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขอบคุณมากครับโป้ง  ไหว้ ....ขอให้โป้งและครอบครัวมีความสุข สมหวัง สมปรารถนา คฤหาสน์แล้วเสร็จโดยเร็ว งบไม่บานปลาย...แล้วจะหาเวลาไปเยี่ยมเยียนนะครับ  หลงรัก หลงรัก

Grin สุขสันต์วันเกิดครับพี่สกาย .... ร่างกายแข็งแรง งานราบรื่น ชีวิตมีสุขตลอดไปครับ Grin

ขอบคุณมากครับนายใหม่...ขอให้สมปรารถนา แคล้วคลาดปลอดภัย สำเร็จดังหวังทุกประการครับ  Cheesy Wink

..Happy Bithday ครับ มีความสุขมากๆ นะครับ...  Grin Grin Grin

ขอบคุณมากครับ  หลงรัก ร่วมด้วยช่วยเชียร์บอลกันใหม่ฤดูกาลหน้านะครับ  Cheesy Wink

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านผู้การฯ

ไหว้ ขอบคุณมากครับพี่....ผมเป็นแฟนกระทู้ความรู้และสาระประโยชน์ของพี่ด้วยนะครับ....ขอให้พี่สมหวังสมปรารถนาเช่นกันครับ  Cheesy Wink

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับพี่

ไหว้

ขอบคุณมากครับ...ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ  ไหว้ Cheesy Wink

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านผู้การฯ   Cheesy

ขอบคุณมากครับ... ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ  Cheesy Wink

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผู้การสกาย
ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลกโปรดดลบัลดาลให้
ผู้การสกาย ประสบแต่ ความสุขและความเจริญ  สุขภาพแข็งแรง ตลอดไปคร้าบบบ ไหว้

ขอบคุณมากครับน้องอู๋...  ไหว้ ขอให้น้องมีความสุข สมหวัง สำเร็จในหน้าที่การงาน แคล้วคลาดปลอดภัยเช่นกันครับ  Cheesy Wink

happy birth day นะครับพี่ ขอให้เจริญในหน้าที่การงานละมีความสุขมากๆๆนะครับ

ขอบคุณมากครับ....ขอให้มีความสุข สมหวัง สมปรารถนา ทั้งการงาน และครอบครัวครับ  Cheesy Wink

สวัสดีครับ......สุขสันต์วันเกิดครับพี่

ขอบคุณมากครับ...ขอให้มีความสุข สมหวัง สมปรารถนาเช่นกันครับ  Cheesy Wink

เบิร์ดเดย์ครับ  พี่ระกา 1  คริ คริ

หลงรัก ขอบคุณมากครับคุณน้องห้าสิบหนึ่ง(อ่อนกว่าไม่กี่วันเองนะเนี่ย...ไม่ต้องเรียกพี่หรอก มันดูแก่ อ่ะ  คิก คิก คิก คิก ) แต่โพสต์รูปมาถูกใจที่สุดในรอบปีเลยนะเนี่ย จันทร์ไหนหยุด ไปใช้โปรโมชั่นกันดีกว่า  คิก คิก  คิก คิก  หลงรัก

เนื่องในวันคล้ายวันเกิดขอให้เพื่อนมีความสุขและประสพแต่สิ่งดีๆในชีวิต ก้าวหน้าในหน้าที่การงาน Grin Grin

ขอบคุณมากเพื่อนรัก...ขอให้เพื่อนมีความก้าวหน้าในหน้าที่การงาน สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ สมหวังทุกประการเช่นกัน .... มีอะไรโทร.มาคุยกันเบอร์เดิมนะจ๊ะ หลงรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2009, 12:43:51 AM โดย Skynavy » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 11
  พิมพ์