เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 09:24:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับผู้การสกาย " skynavy "  (อ่าน 14593 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 12:17:16 AM »

สุขสันต์วันเกิดพี่สกายครับ ขอคุณพระศรีรัตนตรัยจงบันดาลให้พี่กายประสพแต่ความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไป  ไหว้
handicap8ไวๆ โฮลอินวันหลุม19โดยง่ายดายทุกสนามเน้อครับ  คิก คิก

ขอบคุณมากครับน้องจ้าว.... ไหว้ ขอให้มีความสุขสมหวังในการงาน และชีวิตครอบครัวนะครับ... Cheesy แฮนดิแคป 8 คงยากครับ....โฮลอินวันง่ายกว่าเยอะ  หลงรัก หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับ ท่านผู้การสกาย Grin

ไหว้ ขอบคุณมากครับพี่จอย....ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ  Cheesy Wink

สุขสันต์วันเกิดครับท่านผู้การสกาย Grin

ไหว้ ขอบพระคุณมากครับพี่บุญ  หลงรัก ขอให้พี่มีความสุข สมหวัง สมปรารถนายิ่งๆขึ้นไปครับ  หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับขอให้อาสกายมีความสุขมากๆครับ  Cheesy

ขอบคุณมากครับคุณน้อง....ขอให้น้องมีความสุข สมหวัง สมปรารถนาเช่นกันครับ  Cheesy Wink

ขอให้สุขภาพแข็งแรงและมีความสุขครับ...

ขอบคุณมากครับ...ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ  Cheesy Wink

ขออราธณาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก จงบันดาลให้ผู้การสกายฯ มีสุขภาพดี และมีความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน เจริญด้วยลาภ ด้วยยศ และก้าวหน้าสู่ตำแหน่งหน้าที่การงานสมประสงค์ด้วยครับ...

ไหว้ ขอบพระคุณมากครับพี่สมชาย(ฮา) กูรูผู้รอบรู้ประจำเวปนี้....ขอให้พี่มีความสุข สมปรารถนา สมหวังในการลงทุนทุกประเภท สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์เช่นกันนะครับ  Cheesy Wink

Happy Birthday and many more

ไหว้ กราบขอบพระคุณคุณลุงเกื้อมากครับ หลานขอให้คุณลุงมีความสุข สุขภาพแข็งแรง สมปรารถนาทุกประการเช่นกันครับ  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขกายสบายใจ และสุขภาพแข็งแรงครับ

ขอบคุณมากครับ....ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงเช่นกันนะครับ  Cheesy Wink

ขออราธณาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก จงบันดาลให้ผู้การสกายฯ มีสุขภาพดี และมีความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน เจริญด้วยลาภ ด้วยยศ และก้าวหน้าสู่ตำแหน่งหน้าที่การงานสมประสงค์ด้วยครับ...

ขออนุญาตก๊อปของนายสมชาย(ฮา)มานะครับ  เพราะโดนใจที่สุด
ขอบคุณนายสมชาย(ฮา)ด้วยครับ

ไหว้ ขอบพระคุณมากครับพี่ต้อยแม่ทัพบูรพาแห่งซึมเศร้าทีม..... ขอให้พี่ต้อย พี่ติ๋ม มีความสุข สมหวัง คฤหาสน์หรูแล้วเสร็จโดยเร็ว งบไม่บานปลาย สมปรารถนาทุกประการครับ  Cheesy Wink จะหาเวลาว่างไปคารวะถึงจวนเลยนะครับ  หลงรัก หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณมากครับ...ขอให้มีความสุข สมหวังเช่นกันครับ  Cheesy Wink

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก...

ช่วยดลบันดาลให้พี่สกายและครอบครัวมีสุขภาพดี อุดมไปด้วยลาภ ยศ สรรเสริญ...

เจริญก้าวหน้าในอาชีพการงานครับ...ไหว้

ขอบคุณมากครับคุณหมอคนเก่ง ลูกสาวน่ารัก ไหว้ .....ขอให้คุณหมอมีความสุข สุขภาพแข็งแรง สมหวัง สมปรารถนาทั้งการงานและครอบครัวเช่นกันนะครับ  Cheesy Wink

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณมากครับ....ขอให้สมหวังเช่นกันครับ  Cheesy Wink

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านผู้การsky  ไหว้

ขอบคุณมากครับคุณเบิ้ม.... ไหว้ ขอให้สมหวังสมปรารถนาเช่นกันนะครับ  Cheesy Wink

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่กาย  หลงรัก ไหว้ ขอให้พี่และครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรง ไม่มีโรคภัยมาเบียดเบียนครับ  ไหว้
ไปออกรอบกันดีกว่าาาาาาาา  หลงรัก

ขอบคุณมากครับโปรแมว.... ไหว้ ขอให้มีความสุข สมหวัง สมปรารถนาเช่นกันครับ  หลงรัก เรื่องออกรอบ...ยินดีต้อนงับครับ  คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก

ขอบคุณมากครับ....ขอให้มีความสุขเช่นกันนะครับ  Cheesy Wink

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2009, 12:48:25 AM โดย Skynavy » บันทึกการเข้า

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 12:32:39 AM »

ขอให้เจริญในพร 4 ประการ คือ เจริญในอายุ  วรรณะ  สุขะ  พละ  และประสบความสงบสุขทุกประการ  ไหว้

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ  Grin Cheesy Grin

ไหว้ ขอบพระคุณมากครับพี่บุญสวัสดิ์...ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรง สมหวังสมปรารถนาเช่นกันนะครับ.... Cheesy Wink

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้พี่สกายมีสุขภาพแข็งแรงครับ หลงรัก

ขอบคุณมากครับเอ๋....ขอให้เอ๋มีความสุข สมหวังสมปรารถนา สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์เช่นกันนะครับ  Cheesy Wink

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ  ไหว้

ขอบคุณมากครับ....  ไหว้ ขอให้มีความสุขสมหวัง สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์เช่นกันนะครับ  Cheesy Wink

....สุขสันต์วันเกิดครับ ผู้การ ขอให้มีความสุขมากๆๆ สุขภาพแข็งแรง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานครับ .....

ไหว้ ขอบคุณมากครับพี่...ขอให้พี่มีความสุข สมหวัง สมปรารถนา สุขภาพแข็งแรงเช่นกันนะครับ  Cheesy Wink ไม่ได้คุยกันนานเลยนะครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ...

ขอบคุณมากครับ....ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ  Cheesy Wink

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

ขอบคุณมากครับน้องบาร์ท.... ไหว้ ขอให้สุขสมหวัง สมปรารถนา ถ่ายรูปสวยๆมาให้ชมกันเรื่อยๆนะครับ  Cheesy Wink

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไหว้

ขอบคุณมากครับ  ไหว้ ขอให้สุขสมหวังเช่นกันนะครับ  Cheesy Wink

ขอบคุณมากครับ...ขอให้มีความสุข สมหวังเช่นกันครับ  Cheesy Wink

สุขสันต์วันเกิดครับผู้การ  ขอให้แมนยู้พ่ายแพ้ลิเวอร์พูลตลอดปายยยยย   Grin ไหว้

Cheesy ขอบคุณมากครับ.... ไหว้ เดอะค๊อปไม่มีวันเดินเดียวดายครับ...ขอให้เราสมหวังเช่นกันนะครับ  Cheesy Wink

สุขกาย สุขใจ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะ.

ขอบคุณมากครับพี่....ขอให้มีความสุข สมปรารถนา สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์เช่นกันนะครับ  Cheesy Wink

สุขสันต์วันเกิดครับท่านผู้การสกายครับ
มีความสุขมากๆ พระเจ้าอวยพระพรครับ Cheesy

ขอบคุณมากครับคุณน้อง...ขอให้มีความสุข สมหวัง สมปรารถนา ทุกประการครับ  Cheesy Wink มาทาน(ยอด)ข้าวกันบ่อยๆนะ... หลงรัก ฝากบอกคุณพ่อด้วย....พี่เป็นแฟนเพลงท่านนะ  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2009, 12:52:37 AM โดย Skynavy » บันทึกการเข้า

RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 12:46:08 AM »

ขอให้พี่มีสุขภาพกายและใจสมบูรณ์แข็งแรง ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน เป็นที่เคารพรักของคนในครอบครับและผู้ใต้บังคับบัญชา
คิดสิ่งใดให้ได้ตามความปรารถนาครับ
ไหว้

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 12:55:22 AM »

ลืมบอกไปว่า Welcome to the over the hill club. อิอิอิ
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 12:57:07 AM »

ขอให้พี่มีสุขภาพกายและใจสมบูรณ์แข็งแรง ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน เป็นที่เคารพรักของคนในครอบครับและผู้ใต้บังคับบัญชา
คิดสิ่งใดให้ได้ตามความปรารถนาครับ
ไหว้

ไหว้ ขอบพระคุณมากครับพี่ ....ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรง สมหวังสมปรารถนาทุกประการ มีแต่คนรักเช่นกันครับ....และผมขอเป็นกำลังใจให้พี่ตลอดไปครับ  เยี่ยม เยี่ยม

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 12:59:35 AM »

ลืมบอกไปว่า Welcome to the over the hill club. อิอิอิ

อุ๊ยส์....ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  หลงรัก หลงรัก

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 01:12:13 AM »

อุ๊ยส์....ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  หลงรัก หลงรัก
อิอิอิ   คร้าบผม
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 07:27:26 AM »

มีความสุขตลอดปีตลอดไปนะครับ  ไหว้
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 09:08:10 AM »

Happy Birthday ค่ะพี่สกายขอให้มีความสุขมากๆค่ะ  ไหว้
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 10:18:03 AM »

ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่..  Cheesy
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 10:30:11 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ Grin

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 10:49:23 AM »

มีความสุขตลอดปีตลอดไปนะครับ  ไหว้

ขอบคุณมากครับ... ไหว้ ขอให้มีความสุข สมหวังตลอดไปเช่นกันครับ  Cheesy Wink

THAEWA
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 10:51:05 AM »

ไหว้ ไหว้สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้รำรวยและโด่งดัง หลงรัก หลงรัก
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 10:52:10 AM »

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 10:58:11 AM »

Happy Birthday ค่ะพี่สกายขอให้มีความสุขมากๆค่ะ  ไหว้

ขอบคุณมากครับน้อง VENDY  ไหว้ ขอให้น้องมีความสุข สมหวัง สมปรารถนาเช่นกันจ๊ะ  Cheesy Wink

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์