เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 09:23:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับผู้การสกาย " skynavy "  (อ่าน 14582 ครั้ง)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 08:21:22 PM »

เตรียมอาวุธไว้สู้กับพี่กายเรียบร้อยครับ  Grin หลงรัก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 08:24:13 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  พี่สกาย  ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย

และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก โปรดจงบันดาลให้      พี่สกาย  

มีสุขภาพแข็งแรง คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนาครับ  ไหว้

ขอบคุณมากครับน้องวรรณ หน.แก๊งค์เด็กนรก  ไหว้ ขอให้น้องและครอบครัวมีความสุข สมหวังสมปรารถนาทุกประการ ทั้งการงาน และครอบครัวเช่นกันครับ  Cheesy Wink

คราวที่แล้วน้องตี๋กลับไปรายงานอะไรหรือเปล่า  คิก คิก คิก คิก

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 08:27:51 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่กาย

ขอบคุณมากครับน้องก้อน....ขอให้มีความสุขเช่นกันนะ  Cheesy Wink

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 08:27:55 PM »

หลงรัก
ครับ
สุขสันต์วันเกิดครับ
ร่างกายแข็งแรง การงานรุ่งเรือง เงินทองหลั่งไหลสู่ท่านสกายครับ
 หลงรัก

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 08:44:39 PM »

ไหว้  สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่

ขอบคุณมากครับ... ไหว้ ขอให้มีความสุข สมหวัง เช่นกันนะครับ  Cheesy Wink

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 08:49:07 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยคุ้มครอง
ให้ ท่าน " skynavy "   พบแต่ความสุขความเจริญ 
และมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ   ไหว้   

ไหว้ ขอบคุณมากครับ...ขอให้ท่าน คมขวาน มีความสุข สมหวัง สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ตลอดไปเช่นกันนะครับ  Cheesy Wink

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 08:57:57 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง การงานลุล่วง สำเร็จดังหมาย ครับท่านผู้การ   ไหว้

และขอให้ลิเวอร์พูลได้แชมป์ปีหน้าด้วยครับ  .....

ขอบคุณมากครับ  ไหว้ ขอให้ท่าน Stevie G มีความสุข สมหวัง สมปรารถนา ทั้งการงานและครอบครัว เช่นกันครับ  Cheesy Wink

มาช่วยลุ้นหงส์แดงคว้าแชมป์ปีหน้ากันนะครับ  หลงรัก

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 09:18:07 PM »

http://www.imeem.com/nopnop2510/music/Pabt9B4E/rod-stewart-sailing/

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านผู้การฯ  ไหว้

ไหว้ ขอบคุณมากครับพี่ narongt การ์ดอันสวยงาม และบทเพลงไพเราะของร้อด สจวร์ต ทำให้ผมมีความสุขมากครับ...ขอให้พี่มีความสุข สมหวัง สมปรารถนาเช่นกันนะครับ  Cheesy Wink

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 09:21:57 PM »

ขออนุญาตร่วมอวยพรวันเกิดด้วยนะครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับท่านผู้การ

ขอบคุณมากครับ... ขอให้ท่านมีความสุข สมหวังสมปรารถนาทั้งการงาน และครอบครัวเช่นกันนะครับ หากมีอะไรที่ผมพอช่วยได้บ้างก็ขออย่าได้เกรงใจนะครับ  Cheesy Wink

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #99 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 09:24:33 PM »

Cheesy สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขทั้งครอบครัวเลยนะครับ  Cheesy

ขอบคุณมากครับ...ขอให้คุณโทนและครอบครัวมีความสุขสมหวังสมปรารถนาเช่นกันครับ  Cheesy Wink

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #100 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 09:40:58 PM »

เตรียมอาวุธไว้สู้กับพี่กายเรียบร้อยครับ  Grin หลงรัก

Shocked Shocked โห....ลงทุนน่าดู  คิก คิก คิก คิก ถ้าแพ้คราวนี้ โทษใครไม่ได้แล้วนะ  คิก คิก ขำก๊าก

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #101 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 09:45:27 PM »

หลงรัก
ครับ
ร่างกายแข็งแรง การงานรุ่งเรือง เงินทองหลั่งไหลสู่ท่านสกายครับ
 หลงรัก

ขอบคุณมากครับ  ไหว้ ขอให้พี่ สมหวัง สมปรารถนา สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ ร่ำรวยเงินทองเช่นกันนะครับ  Cheesy Wink

kong รักในหลวง
เกิดใต้ธงไทยนั้น ปวงชนทุกคนคือไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #102 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 10:27:36 PM »

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #103 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 11:58:12 PM »

มีความสุขมากๆครับพี่

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #104 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2009, 02:52:34 AM »

หลงรัก H A P P Y    B I R T H D A Y    หลงรัก    H A P P Y    B I R T H D A Y   หลงรัก Cheesy สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดจ๊ะศิษย์น้อง...พี่ขอให้น้องกายรักษาคุณงามความดีที่น่าชื่นชมให้เป็นที่รักของบรรดาเพื่อนพ้องน้องพี่ทุกคนนะจ๊ะ

ขอให้น้องและครอบครัวมีแต่ความสุขสมหวัง...สุขภาพกายสุขภาพใจแข็งแรง..ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานด้วยคะ  Cheesy

**ว่าจะรออวยพรให้ตรงวันแล้ว..รอไม่ไหวอ่ะ**  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2009, 02:54:56 AM โดย JICKEY » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 11
  พิมพ์