เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 03:32:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับน้าซับ " submachine "  (อ่าน 10731 ครั้ง)
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 03:28:21 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีความสุขที่สุขที่สุดครับคุณซับ....
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 03:29:05 PM »

ไหว้....สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าซับ....มีความสุขมากๆ....ไม่เจ็บไม่จนครับ....ส่วนออยล์คิดถึงน้าซับเหมือนเดิมค่ะ..... ไหว้
ขอบพระคุณครับ  คิดถึงออยล์เหมือนกัน...

ไหว้ ไหว้ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ซับ หล่อๆ รวยๆ สาวๆสวยๆเคียงข้างครับ

ขอบพระคุณครับ ให้คำอวยพรถูกใจผมจริงๆ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่าน Submachine  Grin

ขอบพระคุณครับ ท่านพราน   Grin Grin Grin

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ซับ ไหว้ ขออาราธนาสิ่งศักดิ์สิทธิ์จงดลบันดาลให้พี่ซับมีแต่ความสุขทั้งกายและใจ และขอให้สมหวังในทุกๆสิ่งนะครับ ไหว้

ขอบพระคุณครับ  ขอให้มีความสุขในต่างแดนมากๆ

...Happy Birthday ครับ... Grin Grin Grin
ขอบพระคุณครับ ท่านCT_Pro4   Grin Grin Grin

สุขสันต์วันเกิดครับน้าซับฯ.......

ขอบพระคุณครับ ท่านSTeelShoTS

สุขสันต์วันเกิดครับ  Smiley
ขอบพระคุณครับ คุณซิกสุราษฎร์

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ  Grin Smiley Grin

ขอบพระคุณครับ ท่านBoonsawad ไปสุราษฎร์ครั้งที่แล้วไม่ได้เจอตัว
ครั้งหน้าจะไม่พลาดครับ  Grin Grin Grin

แฮปปี้..เบริด์เดย์...
เบริด์เดย์...
เบริด์เดย์... ทู...ยู.
สุขกาย... สุขใจ...
สุขสันต์วันเกิดค่ะ. หลงรัก

ขอบพระคุณครับ  คุณลานดาว

..สมสุข..สมหวัง..สมรัก..สมปรารถนา..
..สุขสันต์วันเกิดครับ..

ขอบพระคุณครับ อ้ายvisith

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยคุ้มครอง
ให้ ท่าน  " submachine "  พบแต่ความสุขความเจริญ  
และมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ   ไหว้

ขอบพระคุณครับ ท่านคมขวาน   ขอให้พบแต่ความสุขความเจริญ เช่นกัน  Grin Grin Grin

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ  คุณ.ซัพฯ

ขอบพระคุณคระ...คระ......ครับ..บ.บ..... เฮ้อ.... Grin Grin Grin

เลี้ยงๆๆ   Grin  สุขสันต์วันเกิดครับพี่  ไหว้

ขอบพระคุณครับ ท่านคมขวาน  Grin Grin Grin

ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ซับฯ... ขอให้มีโชคลาภ สุขภาพแข็งแรง คิดหวังสิ่งใดสมความปรารถนานะครับ  Cheesy

ขอบพระคุณครับ ท่านdig5712 ขอให้สมปรารถนาในทุกสิ่ง เช่นกัน

สุขสันต์วันเกิดครับ  ขอให้มีความสุข สดชื่น สมหวัง ตลอดไป  

ขอบพระคุณครับ ท่านPadet  ยังหวังว่าจะได้เจอตัว สนทนากันอยู่เสมอ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 03:29:57 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่  ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 03:34:26 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ...น้าซับ... ไหว้

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 03:35:11 PM »

อ้า....ตอนนี้ว่างแล้ว ขอกลับไปหน้าแรก

+1คะแนนให้ทุกคนที่เข้ากระทู้นี้ ก่อนครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 03:39:26 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่  ไหว้ ไหว้

มีความสุขมากๆ  ไหว้ ไหว้

คิดสิ่งใดสมปราถนา   เยี่ยม

มีโอกาศเจอกันอีกครับ   ยิ้มีเลศนัย
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 04:02:47 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับน้าซับ.....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 04:06:58 PM »

สุโข สุขี ..... มีแฟนสมดังใจหวังในปีนี้นะครับ  เยี่ยม เยี่ยม

ผมดูรูปนี้จนเกือบลืมอวยพรวันเกิดท่านซับฯ ครับ  สุขี  สุขี  มีตังค์ ค้าขายร่ำรวยครับผม
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 04:20:17 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าซับ... Cheesy
นายขม รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

ที่ว่างปลายปากกระบอกปืน

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 04:34:28 PM »

May I wish you the power of love and happiness be with you.

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 05:08:03 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่... ไหว้ Grin

ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก ตลอดจนหลวงพ่อสุด วัดหนองหวาย

หลวงพ่อท้วม วัดศรีสุวรรณ โปรดดลบัลดาลให้พี่ ประสบแต่ความสุข ความเจริญ มีโชคลาภทั้งเรื่องเงิน เรื่องทอง

และลาภสัตว์ 2 เท้า สวยๆ ไม่เจ็บไม่ไข้ แข็งแรงๆ นะครับ... Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 05:15:33 PM »

Happy Birthday ครับ   จูบบบบ  จูบบบบ  จูบบบบ

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 06:40:13 PM »

สุขภาพแข็งแรง ไม่มีโรคภัยเบียดเบียน
มีเงินทองเหลือกินเหลือใช้ตลอดไม่ขาดมือครับ
  Grin

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 06:52:39 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 07:52:54 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับผม  Grin

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 10
  พิมพ์